1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm trắng răng ở đâu có uy tín???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hlbrem, 11/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dia_con

dia_con Thành viên mới

e thấy nha khoa Mỹ chỗ Kim Liên làm đẹp , chỗ này ngoài chữa rang thì thẩm mỹ " răng " nhiều , em đi chữa răng thấy nhiều ng` vào đây tẩy trắng , bọc sứ .
  2. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Bác sĩ ơi, em cũng ở Sài Gòn nè, bác sĩ giới thiệu cho em chỗ Nha Khoa nào uy tín để em đi tẩy trắng được ko ạ? Em thấy ở chỗ Nha Khoa Lan Anh có nhiều người khen, anh có ý kiến nào về Nha Khoa Lan Anh này không ạ? Em cảm ơn
  3. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Được, nhưng trắng đến mức nào mới là vấn đề. Các kỹ thuật tẩy trắng hiện đại giúp răng bạn tối màu hơn tất cả các thanh so màu thì vẫn tẩy lên được mức chấp nhận được. Bạn hãy biết hài lòng với chính mình vì răng thật luôn là tốt nhất nhé.
  4. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

=D>
  5. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

=D>
  6. senorita_86

senorita_86 Thành viên mới

hicc vậy DoctorLee gthiệu chỗ nào ở SG làm trắng răng tốt đc ko....tkss....đọc nãy giờ vẫn chưa tìm đc chỗ nào :P răng tớ cũng hơi vàng vì lúc trc mẹ cho uống thuốc nhiều như bạn gì ở trên T____T
  7. dia_con

dia_con Thành viên mới

hiz thật hả bác sĩ , cái này ở Hn chứ o fai SG đâu , liệu bác sĩ có nhầm o ? e thấy chữa cũng đc nhưng giá công nhận cũng hơi chát
  8. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Ở SG thiếu gì chỗ làm tốt, Viện RHM TW, Viện RHM TP, Trường ĐH Y Dược TP, Hệ thống INNO care, Nha khoa 2000, Nha khoa Vạn Hạnh, Nha khoa Minh Khai, Nha khoa No1, Nha khoa Thuận Kiều, Nha khoa Bảo Nha ... Tui đánh giá khách quan theo trình độ của những BS có ở đây, cơ sở vật chất và tiêu chí làm việc của các phòng khám.
  9. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Tui hay đi chơi đây đó lắm nhất là Hà Nội vì quê tui ở đó mà, có lần đi uống Cafe ở Hồ Đắc Di tui nhìn thấy cái bảng bự chàm wuàm ghi là Nha Khoa Mỹ. Tới coi thử thấy cái cách phơi cái ghế ra sát cửa kính để bệnh nhân nằm đó ai cũng nhìn thấy là wúa zô ziêng rồi. Tư vấn toàn mài đi bọc sứ cả hàm đủ để thấy lương tâm và trình độ phòng khám này rồi.
    Một phòng khám khác cũng vô địch về mài cả hàm đi bọc sứ là nha khoa Sài Gòn, tui chắc chắn phòng khám này là BS Hà Nội 100% chằng liên quan gì đến SG.
    Ở HN tình trạng mài cả hàm đi bọc sứ nhiều ghê vậy đó, chứng tỏ dân HN dàu và chịu chơi.
  10. banhsukem

banhsukem Thành viên mới

DR. Lee ơi cho mình hỏi, răng mình bị vàng do ngày bé uống nhiều thuống kháng sinh thì có nên tẩy trắng ko, tẩy trắng xong răng có bị yếu đi và bị buốt, tê hay nhức gì đó không? Mình rất quan tâm đến các hiện tuợng xuất hiện sau khi tẩy trắng, bạn tư vấn cho mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều