1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Làm trắng răng ở đâu có uy tín???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hlbrem, 11/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dia_con

dia_con Thành viên mới

hiz giá như biết bác sĩ tư vấn cho em trc thì tốt quá , e bị sâu 2 cái răng , 1 cái hàn cũ bị vỡ ra đc tư vấn là hàn vĩnh viễn đi o thì sau này fai chữa tuỷ ( em nghe đến chưa tuỷ là em ghê hết cả ng` rồi ) tư vấn làm loại rẻ nhất = titan là 2 triệu/răng , may em có 2 cái nên có hơn 4 triệu , chứ mấy bác , mấy cô bên cạnh toàn hơn chục cái .
  2. topgirl1986

topgirl1986 Thành viên mới

Bác sỹ Lee ơi, em định đi tẩy, theo anh em nên vào bệnh viện RHM TW tẩy hay ra phòng khám tư, giá nó chênh nhau nhiều ko, em SV nghèo hic hic, nhưng vẫn muốn làm cho õ nào nó đúng quy cách 1 tẹo, làm ở bệnh viện thì ổn ko anh? Có sợ ng ta...tiết kiêm thuốc ko Còn phòng khám ngoài giá nó chênh nhiều ko, và những chỗ nào có thể làm đc, uy ấy, bác sỹ trả lời em nha, em cảm ơn anh nhiều ạ!
  3. t_295_t

t_295_t Thành viên mới

Ở sài gòn thì các bạn ra phòng khám Thế hệ mới, địa chỉ ở số 549 Nguyễn Đình Chiểu, phường 2, quận 3 và số 472B Trần Hưng Đạo, Phường 2, Quận 5. Mình là đứa nhát chết thế mà vào đây rất thoải mái. Thiết bị rất hiện đại, dịch vụ rất tốt. Mình hay khám ở Nguyễn Đình Chiểu, bác sĩ Lan trực tiếp khám cho mình, bác sĩ rất nhẹ nhàng và có tay nghề cao. Mình đi khám ở nhiều nơi, kể cả bệnh viện thì thấy nơi này là ưng ý nhất.
    Mình mới đi làm trắng răng cách đây 3 ngày, bằng phương pháp 24 phút. Trước khi làm trắng răng bác sĩ sẽ làm vệ sinh răng cho mình, lấy vôi răng, đánh bóng ,chữa sâu..... Mới đầu răng hơi ê 1 chút, nhưng sau 1,2 ngày là hết. Hiện giờ buổi tối mình dùng máng tẩy răng ở nhà, bác sĩ bảo dùng hết 1 típ thuốc ở nhà là răng sẽ trắng như ý,
  4. chippymoon

chippymoon Thành viên mới

mọi người có bạn bè ở US thì nhờ mua cái này này : Whitestrips
    http://www.whitestrips.com/whitestrips-home.jsp
    em dùng cái này chưa hết 1 hộp răng trắng điên đảo , cũng ko buốt lắm đâu , nhưng mà hiệu quả lắm . em thấy cái này rẻ tiền mà đỡ vật vã hơn đi đấy cái tẩy tẩy ở vn:))
  5. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Bạn chịu khó đọc lại các bài ở trang trước, mình viết khá đầy đủ về vấn đ6è tẩy trắng. Thông cảm nhé, làm biếng gõ lại quá.
  6. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Bạn phân biệt được sứ TITAN và sứ thường không? Tui là dân chuyên nghiệp mà phân biệt còn khó đó. .
  7. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Bạn đọc lại các bài viết trước của chủ đề này để thấy được liều lượng và quy trình, bạn cứ yêu cầu làm theo nhứ thế là được.
  8. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

=D>
  9. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Phân tích 2 hiện tượng nhé:
    1. cái chén bằng sứ màu trắng dùng rồi nó bẩn thấy không trắng nữa nhưng cọ cho sạch thì nó trắng ra.
    2. Cái áo trắng củ mặc lâu rồi có giặt hoài nó không trắng lên nữa mà hơi cháo lòng thì ngâm thuốc tẩy nó mới trắng ra.
    2 Hiện tượng trên bạn thấy khác nhau không? Khác nhau ở chỗ dùng kem đánh răng chà cho sạch làm lộ răng trắng ra và dùng thuốc tẩy để thực hiện một loại phản ứng hóa học bên trong cấu trúc men răng để bẻ gẩy các cấu trúc phân tử màu giúp răng trắng ra. Cái này ai học xong phổ thông ở VN cũng biết mà đâu cần qua Mỹ học.
  10. shingo_ruby

shingo_ruby Thành viên mới

Em đang định đi tẩy trắng răng. Dr. Lee và các bạn có biết phòng nha nào ở HN làm tốt không ạ?