1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần bảo hành tai họa! (Trần Anh Computer)

Chủ đề trong 'Czech' bởi trantuanvlc, 25/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trantuanvlc

trantuanvlc Thành viên mới

Lần bảo hành tai họa! (Trần Anh Computer)

Mấy bữa rồi, máy móc chẳng hiểu sao lại bị die, bật mãi nó không lên màn hình, em bèn đem đến Trần Anh để bảo hành, bảo hành ở đó gần một tháng trời, không hiểu bên Trần Anh cố tình làm khó cho mình hay là họ không sửa được, lần đầu tiên đến lấy thì họ bảo hỏng ổ cứng, lần thứ hai (cách đó một tuần) thì họ bảo hỏng main, lần thứ ba đến mang về được thì họ thay cho cái main cu chuối, hỏng card sao, em lại phải đi bảo hành lại, thế rồi khi mang về được thì vài hôm sau ổ cứng lại die mặc dù mới bảo hành xong...hjc hjc chẳng biết làm thế nào lại bảo hành lại... cuối cùng máy cũng chạy yên ổn được vài bữa, mấy nay nó cứ liên tục bị mât nguồn,đang chạy thì lại tắt ngấm chẳng thấy gì nữa. Em đi thao ra thử xem nó làm sao.... Hỡi ơi, không thể tin được cái Ram 512Mb của em đã bị thay bới cái Ram 256Mb (hàng siêu lởm), em không thể tin được Trần Anh lại làm như thế, vậy mà trước nay cái gì cũng mua của Trần Anh, cái gì cũng khen Trần Anh, thật là đã để sai niêm tin, niềm tin dặt không đúng chỗ, nói chất lượng bảo hành gì chứ,có làm được gì đâu, người ta hỏng cây thì cũng chỉ vài ngày là sửa được dằng này cả tháng trời, rồi còn ăn trộm đồ tốt lắp vào đồ giả. Cũng chẳng biết trách ai, cũng chỉ có thể trách mình đặt niềm tin sai chỗ, cũng vì cái hư danh, thấy Trần Anh là một công ty có quy mô cũng lớn (ở Hà Nội), ai có thể biết được chữ ngờ...
    Em post bài này chẳng mong lấy lại được cái gì đâu, quân ăn cắp mấy khi trả người bị mất... Nhưng hi vọng mọi người từ đây nâng cao cảnh giác, đừng đặt niềm tin ở nhưng nơi hư danh như vậy
    Trân trọng cám ơn các bạn
    Mr: Trần Anh Tuấn
    Tel:0904355055
  2. toongpro

toongpro Thành viên mới

Đối với Trần Anh thì mình không tin về điều bạn đã đưa lên diễn đàn.Chế độ bảo hành thì khỏi phải chê vào đâu được.
  3. NVPGTCC

NVPGTCC Thành viên mới

Được rồi, mọi người chắc se lưu ý bài của bạn. Chắc la bạn bức xúc quá nên vào cả box Czech để thông báo đây. hạ hỏa và rút kinh nghiệm cho lần sau nào