1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần đầu quan hệ cái đó..( con gái không nên vô đây vì hơi trần trụi )

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mercuryhn, 12/08/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. mercuryhn

mercuryhn Thành viên quen thuộc

Lần đầu quan hệ cái đó..( con gái không nên vô đây vì hơi trần trụi )

Mở đầu, tôi ngại xem quy định lắm nên không biết bài viết của minh có vi phạm quy định gì ko, nhưng xin các bạn, nhất là các MOD tha thứ cho nếu có gì mạo phạm ạ.
    Trong chúng ta, đã có nhiều người đã quan hệ ******** và nhiều người chưa. Khi bạn quan hệ với một người bạn gái, người này còn là virgin nhé. người ta cứ thích phụ nữ phải còn trinh, lại còn nhiều cha nội bỏ ra vô số tiền để mua cái đó..khốn nạn quá...nhưng trên quan điểm cá nhân tôi thì tôi không thích quan hệ với virgin, tất nhiên là những người nhiều kinh nghiệm thì có cái hay, còn không vì sao????
    Bởi vì casc bạn có biết trong lần đầu nó thường xảy ra chuyện gì không, kể ra thì hơi lố bich nhưng tôi cứ xin mạn phép kể.:
    Trải qua nhiều lần các bạn trai tán tỉnh, tôi tin rằng đến 98% bạn trai muốn làm vụ đó vơi bạn gái mình. Các bạn có biết cô nàng đó cảm thấy gì không: 90 % những cô virgin đó sẽ cảm thấy ( cho dù thằng nhóc của bạn có size như thế nào ).. họ cảm thấy muốn ... xin lỗi nhé ... đi vệ sinh. Họ có thể đạp bay bạn đi để chạy vô nhà vệ sinh đấy, coi chưng nhé. Còn sau đó thì sao, nhanh cũng mất độ nửa tháng, nếu các bạn sinh hoạt liên tục sau đó, còn không thì lâu hơn họ mới đạt được Orgasm, tất nhiên là bạn phải không được hết xiền trước khi vô chợ..he he.. ai thiếu kinh nghiệm vụ này để tui bày cho nhé ... Mà tại sao thế nhỉ, sao chúng ta lại phê luôn mà họ lại không. Mà rõ ràng cấu tạo âm đạo là đường đó và đường tiểu tiẹn riêng cơ mà. Có ai biết thì mách giùm nhá.
    Mà có ai biết trường hợp nào không giống như trên thì post cho tôi học hỏi nhá....

Được RandomWalker sửa chữa / chuyển vào 02:03 ngày 13/08/2003

Được Milou sửa chữa / chuyển vào 11:10 ngày 29/08/2003
  2. red_sexy

red_sexy Thành viên mới Đang bị khóa

THE FIRST TIME quả là rất đau đớn chứ không fải như một câu chuyện ngọt ngào,công nhận,nhưng mà chỉ đau thôi,chứ vô WC làm cái chi?
  3. mercuryhn

Nghĩa là vì áp lực nào đó mà bạn sẽ không chịu nổi, sẽ muốn vô nhà WC chứ chịu ko nổi. Thực ra tôi đã viết rõ là muốn đi tiểu tiện và thậm chí là trung tiện, đại tiện . Nhưng bạn Random Walker đã sửa lại rồi. thế bạn không thế à. Lạ nhỉ, sao thế nhỉ
    Được ndungtuan sửa chữa / chuyển vào 22:03 ngày 25/08/2003
  4. technicolor

technicolor Thành viên mới

Ai cũng như bạn thì xã hội này loạn nên mất. ******** nên và chỉ nên gắn liền với tình yêu thôi. Khi yêu nhau ở cạnh nhau đã là một khoái lạc rồi, chạm vào nhau đã tạo nên bao cảm giác. Nếu đi đến tận cùng thì cảm nhận sẽ khác hẳn việc quan hệ chỉ để "giải toả" .Có lẽ bạn hơi ích kỷ khi mong muốn như vậy.
    Mà phục cái bác gì lập tên topic quá. Viết là con gái ko nên vào thì con gái lại càng tò mò muốn vào, tha hồ bác được kể về lần đầu của người ta nhé.
    Mà ở VN bây giờ, lần đầu phần lớn là vụng trộm, có chuẩn bị quái gì về kiến thức và tâm lý đâu nên việc người nữ ko thoải mái là phải. Nhưng mà kiểu gì mà chả mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh nhỉ .
    technicolor
  5. mercuryhn

6. tuannj

tuannj Thành viên mới

lần đàu tiên thì con gái thấy đau đớn, đi lại khó khăn do rát. phải cả tuần sau .
    con trai thì cũng chẳng thích thú gì vì cũng dễ bị đau lắm do bạn gái sợ, chất bôi trơn không được tiết ra làm cho quá trình "ma sát" khó khăn. có thể lần đầu tiên bạn trai cũng chẳng phóng ra cái gì được do tâm lý thấy bạn gái đau mà sợ....nên mất hứng.
    ---------------------------------------------------
    "life is too short not to take a chance"
    Được ndungtuan sửa chữa / chuyển vào 22:05 ngày 25/08/2003
  7. red_sexy

red_sexy Thành viên mới Đang bị khóa

Nếu người đàn ông nào mà cũng suy nghĩ theo kiểu con trai sương,con gái khổ gì gì đó thì đúng là củ chuối!Cái đồ chỉ biết dướng một mình.Bạn trai tôi nói rằng anh ấy nhìn thấy tôi đau đớn quá nên không thể không dừng lại được,và sự thật thì anh ấy đã dừng lại.Anh ấy biết lúc nào nên làm cái gì và chẳng cần đến một tuần sau,ngay ngày hôm sau tôi đã được chuẩn bị tâm lí đầy đủ.Một chút xíu Blood,đau đớn và hạnh phúc vô cùng vì đã được hiến dâng cho người mình yêu.
  8. mercuryhn

Ơ kìa cái cô bé này, đã bảo là con gái ( tức là virgin) thì đừng có vô đây cơ mà, sao vào đây thấy ngượng quá rồi lại nói thế. Trong box này thì nhan nhản những bài như vậy, kể cả bài do Mod viết nhá.
    To red ***y: Thật ra tôi rất đồng tình với bạn. Cái vấn đề ở đây là bạn trai có thông cảm với bạn gái mà quên đi cái ích kỷ cá nhân chỉ biết sướng của mình mà khong làm bạn giá phải đau đớn không. Vì trong trường hợp đó thì 99% con trai sẽ ko dừng lại . Bạn trai bạn một là hơi yếu tim,( nhưng chắc ko phải ), 2 là một người rất tốt đấy. Đây chính là vấn đề khá nghiêm túc mà. Bởi có phải dễ dàng gì mà ấy được với 1 virgin đau nên nhiều người ko muốn bỏ lỡ cơ hội. Chúc bạn hạnh phúc với tình yêu đẹp đó. Chỉ có điều tớ băn khoăn là bạn chuảan bị tâm lý khá nhanh đó.
  9. Dep_trai_nhat_VN

Dep_trai_nhat_VN Thành viên mới

Gớm, các bác cứ nghiem túc hoá vấn đề ấy thôi. Chứ con gái thời nay ko như ngỳa xưa nữa đâu. Tôi là dân miền Nam nên thấy các bác thảo lyận vấn đề này nên hơi buồn cười. Đúng là lần đầu mà như thế thì phải ngừng ngay nhưng hôm sau thì nên đến hỏi thăm bạn ấy một câu và đợi khi nào khoẻ thì continue.
    một khi đã hiến dâng thì cả hai đều rất cảm giác và thinh thích chứ đừng nghĩ rằng chỉ mỗi con trai chúng ta sướng thôi. Cả hai đều sướng nhưng cái giá của bạn gái trả cho lần sướng đầu tiên là hơi khác so với bạn trai. Nhung cũng đừng vì thế mà trách các bạn trai là thế này thes nọ. Có trách thì trách tạo hoá thôi. !!!
    Đẹp trai nhất Việt Nam !!!
  10. Duonganh

Duonganh Thành viên rất tích cực

Bài của anh chariot thì không có vấn đề gì nhưng đồng chí này thì nhố nhăng quá .Nếu box này đa số là những chủ đề như vậy thì theo em nghĩ nên đổi lại tên box là đầu độc giới tính thì đúng hơn .
    Em thấy những chuyện này thì nên bàn luận ở các wán nước thì hợp lý , không nên đưa vào thành các bài viết, trang báo
    Mắt đen như hạt nhãn
    Tóc mềm như sợi mưa giăng
    Ai mua Dương Anh tôi
    Thì thương tôi với
    Được Duonganh sửa chữa / chuyển vào 11:14 ngày 17/08/2003
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa