1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần đầu quan hệ cái đó..( con gái không nên vô đây vì hơi trần trụi )

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mercuryhn, 12/08/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. co_be_kinh_canhp

co_be_kinh_canhp Thành viên quen thuộc

Lần đầu tiên của em là với " anh ấy " ,Hiện bây giờ chúng em vẫn iu nhau như ngày đầu , nói vậy đẻ khẳng định là chuyện " kia '' Chẳng ăn nhằm gì trong tình yêu hết ( ít nhất là với em ) Em đọc mấy bài viết mà ....buồn cười , quả thật là lần đầu tiên cũng ....hơi đau thật , nhưng chỉ là hơi đau do " nó " còn nhở ,và có " một cái màng bảo vệ " khi đưa vào thì gặp khó khăn thôi , và cũng chẳng chảy máu nhiều như các bác nói đâu , ít thôi , và chỉ hồng hồng đủ để ta nhận ra là nó " có " tồn tại , cảm giác cả hai là " như nhau , tất nhiên trong lần đầu thì con gái hơi hơi thiệt thòi một tý , nhưng đó là do bản chất rùi mà !/b]

Một chiếc lá vàng rơi đâu phải mùa thu đến
    Một cái nhìn âu yếm đâu phải đã là yêu !!??

Em Nhớ Anh
  2. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Nghe cái anh lập ra cái chủ đề này nói mà em cứ choáng mãi . Thế này thi em ko muốn có bạn trai và cũng chẳng muốn quan hệ luôn . Vì nghe nói thế này là em sợ lắm rồi . Đúng là bây giờ nghĩ mình ngốc . Vào đây đọc xem các bác viết cái quái gì . Ai ngờ các bác đầu độc em . Bây giờ em cạch , ko có yêu đương , lấy chồng gì cả . Cám ơn , các bác đã đầu độc em nhía .
    Abercrombie and Fitch
  3. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

À, các bác cho em hỏi phát.. Quan hệ lần đầu, biểu hiện của nàng thì đúng là lần đầu thật.. Nhưng mờ ko thấy ra máu.. Sau này thi nàng có thổ lộ là về nhà đi WC thì thấy có máu.. Ứ biết là nàng có bốc phét em ko nhỉ??
    Người đi còn mãi bóng dáng ấy, ánh mắt ấy, tiếng nói ấy... trôi dần xa theo chân mây khắp phường trời........
  4. MJLVA

MJLVA Thành viên quen thuộc

Gui someone:Co bac nao nghi rang bat ky thang dan ong nao khi quan he voi em cung con la con trai a???
    Toi la 1 thang con trai nhung toi ko bao gio nghi rang vo minh hay nguoi yeu minh bat buoc phai cpn trinh khi yeu minh hay khi quan he voi minh.
    Co bao nhieu bac dam khang dinh la minh la thang con trai khi lan dau quan he voi nguoi yeu hay quan he voi vo.Cac bac duoc phep quan he cha nhe phu nuoc ko dc phep quan he.
    Dieu quan trong la khi yeu nhau hay khi lay nhan can phai chung thuy va that long voi nhau.
    To duonganh: em dung nghi la con trai thang nao cung khon nan hay quat ma truy phong!Xa hoi bay gio co nhieu thay doi roi.
    MJJ PRODUCTIONS
    Được MJLVA sửa chữa / chuyển vào 09:40 ngày 25/08/2003
  5. silkysilk

silkysilk Thành viên mới

hé bốc fét cái giề, thật đấy chứ, khối người như vậy rồi, lúc hoàn thành xong rồi tìm mãi ko thấy tí máu nào mặc dù lúc trước đấy thì cũng đau lắm, thấy buồn buồn nhưng khi vào fòng vs thì mới thấy một chút, thậm chí có người make love ở nhà bạn trai, xong ko thấy gì, về nhà rồi, bỏ quần ra mới thấy nó dính một chút ở quần... Chuyện thật mờ... đâu phải lúc nào nó cũng chảy ra luôn đâu.
    Don't Stop! Never Give Up!
  6. Loved

Loved Thành viên mới

dung roai`,
    co'' khi ko thay gi, ve nha` thi` no'' moi "te tua"....
    hic..hic...
    (cac bac dung nghi ngo em nha''.... em la` em ko di''nh dang vo^ vu. na`y dau nha'' .... thay may bac noi chuyen ram ro, em to` mo` thui...)
  7. Liv

Liv Thành viên mới

Đúng là TRẦN TRỤI
    Lần đầu tiên bước chân vào cái box Đầu độc này ... shocked quá... Và thương những người con gái quá... Tôi đếk có tí kinh nghiệm gì về vụ này, nhưng muh nghe các bác nói, thì tôi cũng chả dám... Cuộc sống muh ko có ******** thì cũng chả sao, người ta cũng chả chết được nhỉ?
    Không hẹn ngày tái ngộ!! (Nói thế thôi...)
    Đương thì nhược ái Hàn công tử
    Mai cốt thành khôi hận vị hưu.
  8. rainbl33z

rainbl33z Thành viên mới

nếu còn nghi ngờ thì chả nên yêu làm gì. đã yêu nhau thì chuyện đó đâu còn ý nghĩa gì. nếu GF của bạn ma biết ban nói thế thì her buồn lắm đó.
    theo em thì em nghĩ các bác trai nên thoáng đi. vì con gái khi yêu dễ mủi lòng lắm. người yêu chỉ nhe nhang vài cái là lên giường ngay. cũng ko trách được đâu. co trách thì trách các bác trai cứ ngóc đầu nên ma đòi hỏi thôi.[r23)

9. layla

layla Thành viên mới

Híc, sao lần đầu của mình chả thấy máu gì hết trơn. Chỉ có hơi đau chút thôi. Vậy là sao?
    I always love you baby-Always
  10. red_sexy

red_sexy Thành viên mới Đang bị khóa

Có fải ai lần đầu tiên cũng ra máu đâu.Thế này chứng tỏ là hiểu biết của bác còn kém wá.Nó còn tuỳ thuộc vào cấu tạo ********** của mỗi người,có cô QHTD rồi mà đi khám vẫn còn trinh đấy là gì.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa