1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần đầu quan hệ cái đó..( con gái không nên vô đây vì hơi trần trụi )

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mercuryhn, 12/08/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Trái tim anh muốn hoá thành sỏi đá
    Khi biết rằng người đã chẳng nguyên tem

Miệng thì nói No prob nhưng mà bác nào chả lăn tăn một tí . Có phải con trai đâu mà hiểu được . Tốt nhất đã xác định chỉ yêu không lấy được thì đừng - mà bác nào đã không đừng được con gái người ta thì cố mà lấy ... <=== hơi bị cổ hủ tí nhưng mà em nói thực
    I love U đã từ lâu lắmTrái tim này dành trọn cho UI need U thực tình là vậyWithout U , thà chết còn hơn <B
  2. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Các bạn chú ý, mong các bạn bàn luận đúng nội dung của chủ đề :"Các bạn có biết cô nàng đó cảm thấy gì không: 90 % cảm thấy muốn ... xin lỗi nhé ... đi vệ sinh".
    Vui lòng không bàn luận về các cảm giác khác, các bài viết không đúng nội dung sẽ được xử lý.
    Cám ơn các bạn

"TỪ BI" OR NOT "TỪ BI" ?
  3. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Mời bạn @thanhsay tham khảo:
    [topic]195009[/topic]
    [topic]251880[/topic]
    Tôi sẽ xoá bài viết của bạn trong 24 giờ nếu bạn không tự xoá. Nếu bạn vẫn tiếp tục vi phạm, buộc lòng tôi phải sử dụng quyền quản lý thành viên.
    Thân ái

"TỪ BI" OR NOT "TỪ BI" ?
  4. nguyenbonba

nguyenbonba Thành viên mới

ban noi dung qua, toi da tung dung lai nhu vay, vi thay ban gai dau qua, tat nhien la toi co thi cung duoc, nhung toi ko muon lam vay.
  5. iwunu

iwunu Thành viên mới

Em chưa có bạn gái nên không biết lúc đó ra sao. Nhưng theo em thì do lần đầu các bác nóng vội quá hơn nữa chưa có kinh nghiệm nên gặp tình trạng vậy.
    Nếu các bác chịu khó warm-up kỹ kỹ một chút thì chắc chẳng có vấn đề gì đâu.
    Túm lại đều chết vì ... thiếu hiểu biết
    Bác nào có kinh nghiệm thấy em nói có đúng không?
    À, cái này lẽ ra phai hỏi chị em chứ nhỉ.
    Được iwunu sửa chữa / chuyển vào 16:13 ngày 27/08/2003
  6. littlecpu

littlecpu Thành viên mới

Chào các bạn,
    Mình không phải là con gái cho nên cũng không rành lắm về cảm giác của người con gái lần đầu, nhưng mình cũng muốn nói lên suy nghĩ của mình về sự suy nghĩ của bạn trai đối với bạn gái của mình.
    Theo mình nghĩ, ở đời, ai cũng muốn mình là người số một (nhất là con trai), không ai muốn làm người thứ 2,3.... Vậy, thử hỏi, nếu người con gái mình yêu đã "lần đầu" với người khác trong quá khứ thì mình có còn là người được thương nhất hay không? hay chỉ là 2,3....
    Các bạn nói rất đúng, khi yêu nhau thật lòng thì những chuyện đó chỉ là chuyện nhỏ mà thôi, nhưng khi giữa 2 người xảy ra chuyện bất đồng (chuyện đi sớm về trễ chẳng hạn) thì chuyện "lần đầu" này sẽ không còn là chuyện nhỏ nữa.
    Đối với các bạn gái, các bạn đừng nghĩ là bạn trai mình vẫn yêu mình sau "lần đầu tiên" đâu có thay đổi gì đâu? Mình có thể nghĩ sai, nhưng mà theo mình nghĩ, con người luôn có sự so sánh, luôn thích cái tốt hơn. Chuyện gì sẽ xảy ra nếu anh ta gặp 1 người con gái đẹp như bạn, thông minh như bạn, nhưng lại "chưa lần nào"?
    Các bạn có thể cho là mình "cổ hủ","phong kiến","nhà quê" nhưng mà các bạn có biết là ở Hoa kỳ, tỉ lệ thanh thiếu niên quan hệ TD trước đám cưới giảm đi rất nhiều so với thời kỳ 70-80 không?
    Không biết các bạn có nhớ chuyện mấy ông thầy bói mù sờ voi không? chúng mình chính là những thầy bói đó.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa