1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần đầu tiên của em

Chủ đề trong 'Truyện cười' bởi ghetsudoitra, 17/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ghetsudoitra

ghetsudoitra Thành viên mới

Lần đầu tiên của em

Đây là lần đầu tiên của em. Em nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Em đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi em có sợ không và em lắc đầu một cách dũng cảm.

Anh ấy có nhiều kinh nghiệm . Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã chạm đúng diểm cần thiết. Anh ấy tiến sâu hơn và em run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể em căng thẳng chờ đợi nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với em

Anh ấy nhìn thẳng vào mắt em và nói em hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm nhiều lần trước đây rồi. Nụ cười dễ thưng của anh ấy làm em bớt căng thẳng và em mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.
    Em nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho em ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn... và em cảm thấy sự đau đớn dâng tràn và chạy khắp thân thể, và dường như một tia máu đỏ chảy ra khi anh đang tiếp tục.

Anh ấy nhìn em lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt em rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.

Anh ấy thò ra thụt vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm.Nhưng lúc này em đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy anh ấy bên trong em. Sau một vài giây phút tê liệt em thấy điều gì đó cháy bỏng bùng lên và anh ấy lấy nó ra.

Em nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn em với một nụ cười ấm áp và nói với em rằng em thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa hề thấy.

Em mỉm cười và cảm ơn nha sĩ. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên em đi nhổ răng

2. sun_forever

sun_forever Thành viên mới

Truyện này đọc rồi, lấy trong Nhưng câu truyện vui về chị em ra chứ gì!