1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần đầu tiên đi Mũi Né, Phan Thiết

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi lalalaconmeo, 30/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bantinhcamuadong_sw

bantinhcamuadong_sw Thành viên mới

HP = Hải phòng phải k bác ? Nếu thế thì bác chia buồn sớm quá ạ. Bác cứ cho cái địa chỉ đi, sẽ nhờ tụi bạn qua mua giùm. Bác cứ bán theo giá cả hợp lý để bác không lỗ là được, chứ đừng máy chém quá mang tiếng. Bác mua can bán chai cũng có sao đâu ? Nếu bác không có chai & yêu cầu mang can đến thì cũng nhắn 1 câu, cứ có là được rồi bác ạ. Quan trọng là bác bán cho loại nguyên chất không pha thêm cái gì cả.( Dạo này nước mắm, nước tương giả nhiều lắm bác ạ, toàn pha = hoá chất gì đấy rất kinh hoàng. )
  2. ilovethao

ilovethao Thành viên tích cực

Giời ạ, bác này làm như mình máy chém lắm ý ạ, bác để lại số fone, lần sau về HP em xách cho 1 chai lavie nhỏ mà ăn thử xem có đúng loại không đã chứ ( Cái này miễn phí nhé, bao em chầu café là ổn ) ?
  3. bantinhcamuadong_sw

bantinhcamuadong_sw Thành viên mới

Rùi ui. Bác cho số phone để bảo đứa bạn nó phi đến nó lấy tạm 1 tí, chứ đợi lúc nào rảnh về HP khó lắm. Mà cứ nghĩ đến ăn 1 cái là không chịu lâu được bác ạ.Còn chầu cafe làm quen với bác thì nhiệt liệt đồng ý. Hẹn 1 bữa gần nhất về Hp hoặc nếu bác ghé HN.
  4. adaydreamer381

adaydreamer381 Thành viên quen thuộc

Ngày trước bọn mình đi xe đò từ SG ra Phan Thiết chỉ mất có mấy chục ngàn thôi, dưng mà từ bến xe PT ra Mũi Né đi xe ôm mất cũng gần bằng từng ấy số tiền . Ra đó đúng là "tiền nào của ý", ấy muốn thuê nhà nghỉ 120k cũng có mà resort vài trăm $ cũng có. Công nhận ở đó tuyệt thật, đi một lần nhớ mãi...và về rồi lại muốn quay lại...vài lần nữa
  5. ilovethao

ilovethao Thành viên tích cực

Cứ khoảng mấy ngày tui lại về HP 1 lần rồi lại lên, bác để lại fone để tui chủ động liên lạc