1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lan dau tien gap mat cac mod !

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi fairy, 24/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fairy

fairy Thành viên quen thuộc

------------------------------------------- :)
    Hihi, em noi la noi vay thoi , nhung ma dung lem day, nhat la voi cai bac On4U la khong he ngoa dau day nha, bang chung SR da dong y hai tay hai chan voi em kia kia.
    Bac d.an oi , em khong phai noi la bac gia dau , ai lai noi the , em noi la bac chung chac la duong hoang , khong nhu nhom cua bon em , hihi , loc nhoc linh tinh, the moi xung dang lam nguoi quan li bõ KTe , nguoi se het long het suc vi bõ nay chu a , phai khong bac.
    Ma nay SR nhe, dung co ma bao cac bac kia nhan xet ve to, neu khong muon ho mang to ra ma mang nhiet. To biet , co nhieu nguoi tuc to lam he`he` , nhung ma tuc thi lam duoc gi to . ....
    Chi co mot chuyen de khang dinh voi moi nguoi la : SR cuc ki de thuong, con hien thi , hêh , chua bit duoc , co ai choc gian thu xem , bac huyduong a , bac thay thenao ?
    ..con mua thi tham nhieu uoc muon, van khat khao tren doi bo mi ....
  2. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

khiếp! Fairy lém lỉnh quá! nói từ người này sang người khác, chẳng tha ai cả. nếu mà nói về tính nhiều chuyện thì ... hị hị... chắc chắn xứng đáng làm Phu nhân trưởng của bác On . có ai muốn tìm hiểu về Fairy k0???? có ai muốn biết chân dung thật của Fairy k0??? chít Fairy nhá, 2 bác người nhớn kia mà k0 nhận xét gì thì Sta sẽ nhận xét đấy. hối lộ đêi, hối lộ đêi.
    to AnhXeAnh: đúng là có 1 bác cao cao đi họp, nhưng k0 rõ có phải là 1 trong các mod của box hay k0. biết đâu đấy là 1 kẻ mạo danh thì sao? hề hề....
    to bác Dương và mọi người: cứ đọc mấy dòng chữ nho nhỏ ở dưới bài tui là biết tui có hiền hay k0 ngay ấy mà. đi với bụt mặc áo cà sa, còn đi với ma thì... cái này là phải xem xét lại!

Cứ gai góc cho biết mình gai góc
    Cứ lang ********* hết nẻo lang thang
    Cứ cay độc hết những điều cay độc
    Dành lại cho anh tất cả những dịu dàng
  3. ngandu

ngandu Thành viên quen thuộc

Bài thơ của River đọc thấy hay lắm ! và cũng "dịu dàng" nắm nắm luôn , tui hơi bị khoái câu cuối á
    Ây da , tự nhiên tui bỗng nghĩ
    Có khi nào trên đường đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu
    River thấy sao há ?
  4. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Nhận xét về em Fairy hả.Đâu dám, em ý đang nắm giữ bí mật về tui,lỡ dại dột nói những điều tốt bác ý không có ,em nổi giận thì em chít mất thui.
    Ghi thêm : Theo yêu cầu tui đổi thành "em " rùi đó.

PDA

Được sửa chữa bởi - d.an1 vào 27/05/2002 12:10
  5. starry_river

sao bác d.an1 gọi Fairy bằng bác vậy? tội nghịp cho F lắm. dễ thương, trẻ trung, nhí nhảnh, và... lắm chuyện như vậy mà bị gọi bằng bác thì quá xá tội... he he

6. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Đọc mãi đến mức độ thuộc lòng mà vẫn thấy .......hiền. Vì cuối cùng thì tất cả vẫn dành cho anh mừ
    Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho mọi người
  7. fairy

fairy Thành viên quen thuộc

Hihi, vui nhể ? Cac bac cu loi qua loi lai , lam em vua doc ma vua tum tim cuoi, The day, da bao ma , SR nha minh la nhat , nhung cac bac cung xem chung day, chi co anh yeu la duoc loi diu dang thoi day nhe , ma ai la diu dang , con ai la gai goc thi van chua biet duoc , SR nhi? Cac bac co len nhe, em se ung ho tinh than , cho bac huyduong , bac ngan du , bac On4U , va ca bac d.an1 , hehe.......
    Ma cac bac nay, hom nao moi nguoi ranh thi hen nhau ra TiNi nua nhe , lan nay de xem, SR ra day nhe ,( cac bac nay, co ai muon ra lam quen voi em SR vua de thuong vua gai goc khong , neu the thi lien he voi ba mai nay nhe, ...)
    To bac duong: bac a , em da dac biet danh nhieu dac quyen cho bac day, co nghia la da nhan tien thach cuoi cua bac thi bac co nhieu co hoi lam day , bac co len nhe , dung de em phai mien cuong danh cai dac quyen ay cho nguoi khac bac a .
    To SR : SR nay, to dang giup SR day , hoan toan khong co y gi dau, vi ai cung ham mo cau ca, nen to khong danh long , giup do ho i ma. Con cai chuc phunhan truong a , to khong dam nhan dau, bao nhieu phunhan khac ma biet the a , la to khong yen than, kho lam , kho lam, thoi de ten ay an tam lo cho cac em ben box du lich cua han di ., hi`hi`
    ..con mua thi tham nhieu uoc muon, van khat khao tren doi bo mi ....
  8. hahuyduonghp20012002

hee!! cám ơn FAIRY nha. Anh sẽ không để mất quyền lợi của anh đâu mà
  9. starry_river

chời ơi chời!!! Fairy quá đáng thật! tớ đường đường là 1 trong những thành viên đầu tiên của box này. thế mà nỡ lòng nào đuổi người ta đi như thế?! được nhá. muốn người ta đi thì người ta sẽ đi. đi k0 quay lại luôn. k0 cần phải đuổi lên đuổi xuống như thế đâu.
    hic hic...
    hu hu hu...
    tui đi luôn đây, đi cho mấy người vừa lòng

10. hahuyduonghp20012002

hơ hơ hơ