1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần đầu tiên nhắm mắt làm liều, mong các cao thủ vào tư vấn giúp em vụ này với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi nacabaxa, 16/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trung135

trung135 Thành viên mới

***** nhà bác này
    Sao toàn đến lúc gay cấn bác lại úp úp mở mở thế
    Kể nhanh lên xem lào, đang hóng nhiệt tình lắm đây
    P/s : Kể càng chi tiết càng tốt nhá, tiểu tiết cũng kể hết để cho AE họ gà có thể học hỏi
  2. nacabaxa

nacabaxa Thành viên tích cực

Vâng. Từ khi lừa được số đt của cáo , em đau đầu vì vụ chụp ảnh, vẫn biết rằng sẽ có một ngày phải nói ra sự thực, nhưng mà thời cơ chưa chín muồi.
    Các bác cũng biết rồi đấy, sau buổi hẹn đầu tiên, do em làm hàng hơi quá, nt với cáo kiểu cáo đang cao hứng, em làm ngay câu cắt: thôi a đang bận, lúc khác nc tiếp Sau 3 lần như thế, cáo phớt em luôn Kinh nghiệm của gà em là khi các bác gà học tập chiêu "làm hàng" của các cao thủ thì ko nên máy móc, khi biết chắc cáo có cảm tình với mình thì mới nên áp dụng chiêu này, còn trong khi mình đang lớ ngớ tiếp cận nó thì tuyệt đối phải Coi nó như mẹ mình , ko được làm nó cụt hứng.
    Do nó phớt em, em cũng chán chán, nản nản. Quay sang thấy thằng gà bạn như sắp ăn thịt đc luôn con cáo bạn thân cộng với việc biết cáo mục tiêu có bồ rồi, chiến ý trong em nó bị xịt hết, lúc đó em đã định thôi ko tán cáo này nữa. Nhưng cái sự đời, do lần gặp đầu tiên chắc em cũng chém gió theo bài, học tập kinh nghiệm của các tiền bối đi trước cũng lừa lọc chiếm đoạt đc của cáo 1 ít cảm tình. Chắc cáo chỉ định làm hàng em 1 tý rồi để lần gặp thứ 2 sẽ thử cho em cơ hội. Cũng may mắn sao, vào buổi hẹn thứ 2, em kệ mịe thằng bạn em, em bảo nó em nản rồi, cho nó đi 1 mình sôlô với các cáo (em cũng hơi áy náy cho đến lúc biết là thằng ku cũng khoái bỏ mịe thì em hết cả áy này ) Cũng may lúc thằng bạn em gọi điện cho em, cáo cũng có ở đấy, nó lại bật loa ngoài, tiếng em hét rõ to trong điện thoại: Mịe, tao còn đi đá bóng, hẹn hò gái gú quan trọng éo thế nào bằng trận bóng, mày tự đi đi, tao ko về đâu. Hêh, có lẽ lúc này cáo biết nó chả có kí lô gì trong lòng em cả, nên nó hem làm hàng nữa, tối hôm đó nó nhắn hỏi thăm em. Lúc đó em cũng hơi dao động 1 tý, do dự giữa nên tiếp hay dừng. Chợt nhớ lại hội nghị Diên Hồng các cụ đã bảo là phải đánh, mịe nó, thế là em tiếp.
    Nhưng mà mọi việc cũng ko đơn giản tý nào, em lại phạm sai lầm thứ 2 các bác ạ... Thôi tý em kể sau, cáo rủ em đi chơi, em lượn lờ với nó tý đã

3. pro_t

pro_t Thành viên mới

Cái kiểu làm hàng của cha này ăn vào máu mia. roài
    Vẫn hóng ( Cha này đuợc)
  4. nacabaxa

Dư âm sau cái vụ em xù hẹn, tối đó nó nhắn tin hỏi thăm em. Em cũng hỏi thăm lại nó kiểu như đi có vui ko, nó bảo vui, dưng mà vui hơn nếu a cũng đi. Mịe nó, lại câu zai đây mà, em biết mịe bài của tụi con gái rồi, chả có gì cũng buông ra vài câu cố ý gây tưởng bở, cơ mà biết thế dưng mà vẫn cứ thấy sướng sướng các bác ạ, bựa thế chứ. Tại con cáo này nó xinh quá, như người mẫu các bác ạ(Từ lúc đầu làm quen với nó cũng chỉ vì ý nghĩ là đi bên cạnh nó khiến khối gà phải nhìn mình bằng ánh mắt hình viên đạn.) trước mỹ nữ đến anh hùng còn ko tự chủ được, huống chi em chả phải anh hùng, cũng chả phải quân tử tàu
    Thế là e bắt đầu xoắn, em quyết định mai phải làm liều 1 phát, đc thì đc ko thì bố té Em quyết định chuyển hướng sang làm sao cho nó dễ tiếp cận hơn, sau 1 hồi nhắn tin sến vãi với mấy câu chuyện bịa đặt của em , cuối cùng em cũng chốt được một kâu "a sẽ rất vui nếu có 1 cô e gái". Hơ hơ, thì tất nhiên là em nhận đc cái tin "Thế em có thể làm e gái anh nếu anh muốn"
    Con mẹ nó, mưu đồ đen tối của em bước đầu đã thành công các bác ạ, phá vỡ đc 1 hàng rào phòng thủ rồi, từ lúc này nói chuyện với nó dễ dàng hơn nhiều, nó phòng thủ đỡ hơn đi
    Nhưng mà khỉ quá, buổi hẹn tiếp theo của em với nó, em phạm phải sai lầm mà suýt chút nữa ko gỡ kịp là đứt, mà vất vả lắm mới gỡ được thì thằng bạn em lại dính ngay vụ scandan với cáo bạn thân làm em cũng vạ lây, hic hic

5. votinh3xxx

votinh3xxx Thành viên mới

..truyện hay, định vote 5* ủng hộ bác kể tiếp thì vote nhầm mợ thành 1* :)) kể nhanh cái đoạn sms để em học tập đê
  6. nacabaxa

Mợ nhà bác, em thích đc vote 3* bác lại đi vote 1*
    Đang định kể tiếp dưng mà con ranh này nó đang làm hàng, giở trò rỗi vặt ra với em. Em đang phân vân nên dỗ hay nên xử nó Thôi mai em kể tiếp, giờ đang phải xử lý cái vụ rỗi vặt này đã. Đùa chứ chơi với xì tin 9x cũng mệt quá

7. Xau_Nhat_Mang

Xau_Nhat_Mang Thành viên mới

Qua ngày mai bao lâu rồi mà không thấy bác chủ update tiếp
  8. nacabaxa

Dạ, trước tiên em xin lỗi vì để các bác phải chờ. Thực sự mấy hôm nay em cũng lượn lờ vào cốc nhưng em ko kể tiếp chuyện của em. Tiếp xúc với cáo nhiều, dần dần cũng hiểu rõ về nhau hơn, em càng thấy nó là 1 con cáo tốt. Thú thực là lúc đầu do nó quá xinh nên em có ý định cưa thử, nhưng giờ em thấy cần phải nghiêm túc hơn. Em sợ là đang dần dần ko khống chế được tình cảm của mình, em vẫn luôn theo quan điểm con trai là ko được yêu hết lòng một đứa con gái, do vấp ngã đầu đời đâm ra cái tư tưởng hận đàn bà, hận tình yêu ấy nó bén rễ trong tâm trí em rồi. Nhưng mà... hic... em sợ dần dần em thích nó thật mất rồi... hic hic...
    Cảm ơn các bác đã quan tâm đến chuyện của em, em chỉ muốn thông báo là tình hình đang tiến triển tốt đẹp... Cáo hỏi em: "Nếu bây giờ em hỏi anh em muốn 2 đứa mình ko làm bạn bè nữa mà tiến đến 1 mức độ khác thì sao." Em bảo cần thêm thời gian để mình hiểu rõ về nhau, anh muốn tình cảm của bọn mình nghiêm túc và ko gượng ép. Miẹ, em cũng éo hiểu tại sao em lại nói thế nữa, có lẽ thực sự em muốn có quan hệ nghiêm túc với nó...

9. coongkhaac36

coongkhaac36 Thành viên mới

Con cáo ấy mà lang thang vào đây đọc được pic này thì các lại có ối chuyện hay để mà kể tiếp nhỉ
  10. nacabaxa

Vậy là đã hơn 6 năm... hôm nay tình cờ thấy lại topic cũ, ngồi đọc cứ tủm tỉm cười nhớ lại cái tuổi 21 mình cũng từng ngây thơ, nồng nàn và liều lĩnh <:-P Giờ bắt ra đường chặn xe xin số 1 em xinh tươi thì bố bảo cũng ko dám làm b-( Tình yêu sinh viên ngày đấy kéo dài được 1 năm, cũng đọng lại được nhiều ký ức đẹp và cả những hối tiếc ko thể thay đổi... Giờ cáo đã sắp có baby, gà bạn thân cũng đã lập gia đình, còn gà tui vẫn đang loay hoay trên con đường tìm hạnh phúc :drm1
    keybi09 thích bài này.