1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lần sau chắc thầy Han chẳng dám sang VN...

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi conangngongao, 31/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

Vô cùng xin lỗi mọi người khi để mọi chuyện như thế này, tớ không cố ý để thầy phải như thế. Những gì tớ làm chỉ để cố gắng giúp đỡ thầy, còn những gì thiếu sót, đó là lỗi của tớ. Cho tớ xin lỗi.
    Tối hôm wa tớ đã sang nhà thầy, nhà thầy ngay gần nhà tớ, chủ của căn nhà đó là người họ hàng của chị Hằng bên ECC, là người quen của... ông bà nội tớ, cả cô tớ họ hàng chú bác quen hết.
    Hôm wa tớ định đưa thầy về nhà tớ ở luôn, song do tối về có người nhà trong quê ra, thành ra cũng chẳng có chỗ mà ở nữa, nên tớ không mời thầy về được.
    Đến hôm nay thì mọi việc đã ổn, trưa nay tớ với thầy đi ăn, thầy đã vui vẻ và khá hơn rất nhiều , chiều nay chị Nore và conangngongao đã đến mua một túi nhãn to lắm , mấy thầy trò ngồi nhằn mỏi cả mồm ( nhãn không rửa không biết bụng dạ thầy yếu có chịu nổi không )
    Tớ vừa đưa thầy lên khách sạn Thương Mại ăn tối với thầy hiệu trưởng trường thầy và một Mr. nữa không biết tên, tối nay thầy đưa họ lên máy bay về nước, lúc về thầy sẽ đi xe cùng pinklotus về.
    Sáng mai 9h đến 11h lớp trung cấp học , buổi chiều 17h đến 19h lớp sơ cấp học. Lớp trung cấp là lớp đã biết một chút, còn lớp sơ cấp là lớp chưa biết tý gì , cả nhà nhớ đến đúng giờ nhé.
    Còn việc nữa, thầy ở một mình nên bạn nào rỗi qua thầy chơi. Số nhà thầy là... ôi quên rồi, tý nữa lên Net post địa chỉ của thầy vậy. Pai pai pà kon, bi giờ việc duy nhất là học tập thật tốt cho thầy vui , cả nhà cùng cố gắng nhé.
  2. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

thôi, thế là xong chuyện, Mu đã về , hết lời để nói!!!!!!!!!!!!!
    Mu có biết sdt của chị clride( hương )thì cho em nhá , nhưng số nhà thôi, di động bà ý chỉ còn có 8 trăm , chắc gọi không được, bà ý hứa chở em đi học mà .nhắn vào sandybabyinpacific cho em nhá, mà không biết còn ở hà nội không
    Không ngờ hai chị em ở gần nhau thế!!!!!!!!!!!!!
    nghe khu Quan Nhân là biết là gần nhà bà Mu rồi, nhưng hình như khu đó đang mất nước , hihihihihihi`
    hè , chiều nay mà không mưa dã man thì giờ em ở Hà nội rồi, bọn trẻ con đang ngồi đầy đường chơi trò quái đản là chặn xe người ta lại hỏi có phải xe lên đón mình không!! eo ơi , vui dã man !!!!!!!!chấp nhận bị chửi , đúng là tuổi trẻ liều lĩnh !!!!!!!!!!!!!hehhehhehhe
    bà Mu chỉ cho thầy cho internet đi nhá
    iem chào các bác!!!!!!!!!!!!
  3. neverbelate0000

neverbelate0000 Thành viên mới

Không ngờ đi Hải Dương 2 hôm mà lại nhiều chuyện thế. Thật tình, tôi thấy mọi người đều nỗ lực hết sức rồi, quan trọng là không ai thiếu trách nhiệm. Giờ thầy ở chỗ của Zimu thì quá yên tâm rồi, không còn gì để lo nữa. Việc duy nhất chúng ta phải làm bây giờ là làm sao cho lớp học được thực hiện một cách tốt đẹp.
    Zimu hay ai đó cho biết địa chỉ và số liên lạc của Thầy nhé.
    (các buổi tối thì thầy giải trí như thế nào nhỉ?)
  4. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Chẳng biết nói gì hơn, dù sao thì mọi việc cũng đã qua rồi, Pink cũng chẳng muốn nhắc lại để tìm lời bào chữa hay than trách gì ai cả.
    Pink là người đi cùng chuyến đi với thầy và là người có trách nhiệm lớn kể từ khi Introduce thầy vào 4rum của chúng ta, từ hôm trở về nhà đến nay Pink quay như chong chóng và chưa được ăn cơm ở nhà được 1 bữa nào..........
    Việc thầy dời khỏi khách sạn đến chỗ ở mới là việc ngoài dự tính của Pink trong khi thời điểm đó Pink đang fải dẫn thầy Hiệu trưởng xuống Hạ Long 2 ngày, khi trở về khách sạn thì mọi chuyện đã như vậy. Ngay hôm đó Pink cũng đã đến chỗ thầy thông qua liên lạc của anh Vinh và mãi tối gặp được Zimu bàn chuyện thu xếp như bây giờ các bạn đã thấy. Pink cũng xin lỗi vì từ hôm về đến giờ ko có 1 dịp nào để connect vào Net nên ko thể liên lac hay giải thích biện minh gì với các bạn được.
    Sự việc như vừa rồi cũng có sai lầm và thiếu xót ngoài dự tính của Pink...........(ah mà tên Pink ko fải Hồng Liên đâu) tuy nhiên lúc này ko fải là lúc chúng ta bới móc mọi chuyện.
    Công việc giờ cũng đã ổn thoả và lớp học cũng đã được sắp xếp, lớp học Trung cấp dành cho các bạn đã biết tiếng Hàn từ năm thứ 2 của trường NN đã bắt đầu từ sáng hôm nay và chiều sẽ là lớp dành cho các bạn ở lớp sơ cấp (từ 17h đến 19h tại trung tâm ECC - Nguyên Hồng.)
    Điều Pink mong muốn nhất lúc này là hy vọng các bạn ủng hộ thầy, ủng hộ Pink, chúng ta học thật tốt , xây dựng trong mắt thầy hình ảnh thật tốt về những SV, HS việt Nam chăm chỉ, hiếu học. Chính điều đó sẽ là những hình ảnh đẹp nhất lưu lại trong mắt thầy sau chuyến sang VN lần này, còn chuyện thầy sẽ ko sang Vn lần nữa thì có lẽ là sẽ ko đâu, thầy sẽ còn sang nữa chứ, sang nhiều mà, vì ở đây còn có các học trò của thầy mà..........Bạn đừng bi quan và làm cho mọi chuyện rối tung như thế nữa nhé, những lúc như thế này chúng ta cần sự hỗ trợ của nhau nhiều hơn là trách móc nhau đúng không??
    Thế nhé, Pink hy vọng nhận được sự động viên và giúp đỡ của tất cả mọi người............Cảm ơn mọi người nhiều..........
  5. on

on Thành viên mới

Đề nghị các em gái dễ thưong lớp tiếng Hàn chụp ảnh và up lên cho bà con xa gần chiêm ngưỡng đê.
    Tớ dám chắc bác Han này đang rất happy, mấy ai đuợc đi du lịch như bác ý.
    Uớc gì có ai mời mình dạy tiếng Việt nhỉ ;)