1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.

Lăng Bác mở cửa vào những thứ mấy,mấy giờ??

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi xmenbmw, 06/06/2007.

1. xmenbmw

xmenbmw Thành viên mới

Lăng Bác mở cửa vào những thứ mấy,mấy giờ??

hiiii
  2. vvawawa

vvawawa Thành viên mới

<font face="Arial" size=2 id=quote> <br>Lăng bác mở cửa đón khách vào thăm vào tất cả các ngày trong tuần trừ thứ 2 và thứ 6. Thời gian đón từ 7h30 đến 16h30.<br><br>
  3. MaDog

MaDog Thành viên mới

http://www.bqllang.gov.vn/?para=cat&Parentid=1&catid=8<br><i>Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh mở cửa vào các buổi sáng thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ bảy và Chủ nhật.<br>Mùa nóng (từ 1-4 đến 31-10): Từ 7h30 đến 10h30.<br>Mùa lạnh (từ 1-11 đến 31-3 năm sau): Từ 8h00 đến 11h00.<br>Ngày lễ, thứ bảy, Chủ nhật mở cửa thêm 30 phút.<br>Hàng năm Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh đóng cửa để làm nhiệm vụ tu bổ định kỳ vào 2 tháng : tháng 10 và tháng 11.</i><br><br>
  4. SiriusBlack299

SiriusBlack299 Thành viên mới

Thế còn giờ kéo cờ và hạ cờ là mấy giờ hả các bác?<br>Em nhớ là 6h và 21h. Ko bít có đúng ko (giờ hạ cờ thì chắc là đúng, vì em đi mấy lần rui, còn giờ kéo cờ?)<br><br>
  5. shadowy

shadowy Thành viên mới

Kéo cờ vào lúc 7h<br><br>
  6. madeinviet

madeinviet Thành viên này đang bị tạm khóa Đang bị khóa

<font face="Arial" size=2 id=quote> <br><br>Cứ xộc ra hỏi mấy chú bộ đội đang gác Lăng ấy!<br><br>
  7. pkdongtam

pkdongtam Thành viên mới

Lăng Bác mở cửa thứ 3-5, thứ 7 và Chủ Nhật. Chỉ mở của buổi sáng thôi các bạn ạ.<br><br>
  8. manh2810

manh2810 Thành viên mới

sao người nói này,người nói nọ<br><br>
  9. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Tóm lại .<br> Lăng Bác mở cửa : T3,T4,T5,T7,CN.<br> Mở buổi sáng .Đến tầm 11h-11h30<br> Đảm bảo chính xác 100%<br><br><br>
  10. SiriusBlack299

SiriusBlack299 Thành viên mới

<font face="Arial" size=2 id=quote> <br><br>Muộn thế hả bác? EM tưởng sớm hơn chứ nhỉ?<br><br>