1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lãng mạn, bất ngờ - Các cao thủ giúp e cái

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Agalloch, 24/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Agalloch

Agalloch Thành viên mới

Lãng mạn, bất ngờ - Các cao thủ giúp e cái

Tình hình là e ko được lãng mạn cho lắm, lại gà trong vđề "tlý PN". Các bác zai thường làm thế nào để mang đến sự lãng mạn cho bạn gái của mình ạ???
    Còn các bác gái thì thường thích 1 hành động nào đấy của zai mà bác cho là lãng mạn, và bất ngờ ạ???
    ( e gà các bác đừng cạy gạch ném e)
  2. kietht

kietht Thành viên mới

hi hi lãng mạn hả
    - bất chợt trên đường đi chơi, thấy có hàng hoa thì táp vào lê đường bảo em iu ngồi nguyên trên xe đợi anh một tí roài chạy ra mua một bông hồng quay về tặng lun và đừng quên là mi cho em nó một cái nhá
    - biết chút ít về it hay học mốt được tí thì tự làm một cái flash hay một bài hát tặng cho em í.
    - cố gắng sờ pam để thức khuya một chút đặng buôn tin nhắn roài chúc em í ngủ ngon vào mỗi tối, hay cố gắng đế chuông báo thức vào giờ gái chuẩn bị đi học hoặc đi làm để nhắn một cái tin chúc ngày mới tốt đẹp roài lại đặp chăn ngủ típ
    - Vào quán kem hay chè thì gọi một cốc rồi cùng ăn. Cái này pác cứ làm đi nhiều khi xẩy ra tình huống hay lém.
    - Chụp ảnh em iu roài căng lên avt, desktop, hay handphone.
    - Thỉnh thoảng mời em í về nhà roài chúng ta cùng nấu ăn, tớ thường giành làm món ... cơm luộc và rau luộc
    - Chăm dẫn em nó ra bến Hàn để làm rì thì ấy tự bít nhé
    Nói chung là nhiều nhiều những hành động làm cho gái rung ring vì cái sự lãng mạn. Đôi khi chỉ những hành động nhỏ nhặt cũng làm cho gái xúc động đến dâng trào cả nước mắt í chứ. Nói nhiều thì pác lại bảo em sách vở, thôi thì pác tự mìn thực hành và nghĩ ra nhiều cách để làm cho gái thấy pác là một người cực kỳ lãng mạn nhá
  3. giangxao

giangxao Thành viên mới Đang bị khóa

Em cũng là gái mà chẳng thấy cách làm của bác kietht khiến em rung rinh tí nào, kiểu này hơi sến sến thế nào í ạ
    Theo em thì cứ đơn giản hoá mọi thứ, đôi khi tối rồi tự dưng mang đến bó hoa hay cái j đó ngon ngon là thik lắm rồi.
    Dù làm bất kỳ điều j lãng mạn cũng nên có sự chân thành, k thì chỉ là lãng mạn dởm.
  4. negunsd

negunsd Thành viên quen thuộc

tập nấu ăn đi
  5. tom2222

tom2222 Thành viên quen thuộc

Mình thích câu này của giangxạo
    Người lãng mạn ko phải trong cách hành động lãng mạn mà là trong tâm hồn bất chợt cảm thấy feeling và lãng mạn thôi.
    Nói chung là thực tế nó hơi phũ phàng và đôi khi phải dùng đến tiểu xảo để đạt đc mục đích. Nhưng là người như thế nào đi nữa chỉ cần chân thành vẫn thừa sức để lãng mạn được
  6. turune

turune Thành viên quen thuộc

Lãng mạn với con gái đôi lúc chỉ là những hành động trong vô thức của con trai thôi ạ, cho nên bác cứ quan tâm em nó vào, xem em ấy đang buồn hay đang vui rồi dựa theo đó mà hành động. Có khi tự dưng nhắn một câu sến cực sến rồi tự bảo mình hâm cũng là lãng mạn đấy ạ. Hay thỉnh thoảng bất thình lình ôm em ấy từ phía sau...Nhiều lắm ạ...Tốt nhất bác cứ để bình thường, thỉnh thoảng làm mấy hành động là lạ, dễ xương là thành lãng mạn ngay
  7. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Em chỉ cho bác cách một người KHÔNG LÃNG MẠN trở thành lãng mạn (trong mắt gái) nhé:
    Tâm lý của bác thực dụng và tỉnh táo đúng không? Vậy thì hãy suy nghĩ thật kỹ: TRONG VỤ VIỆC NÀY, BẠN GÁI CỦA MÌNH MONG MUỐN GÌ?
    Yêu cầu đặt ra là bác nắm thật rõ tâm lý gái nhà bác. Trả lời xong + đúng câu hỏi đó thì hãy bắt tay vào để thực hiện kết quả VƯỢT XA SỰ MONG ĐỢI của gái.
  8. 050580

050580 Thành viên mới

Cái này là do nó ngấm vào máu roài, tập cũng ko mang lại hiệu quả đâu mà có khi lại phản tác dụng ấy
  9. phuduxixon

phuduxixon Thành viên mới

Còn tùy vào con gái thích lãng mạn kiểu nào nữa cơ.
    Có người thì thích tặng hoa, nhưng có người thì lại bảo là lãng phí, sến
    Có người thích nhận tin nhắn, nhưng cũng có khi tin nhắn đến nhằm lúc người ta vừa mới ngủ, hoặc là đang còn ngái ngủ mà đã bị làm phiền thì có phải bực chết không
    Em đâm xuồng bể 1 chút ạ
  10. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Lãng mạn = liều mạng...chúc bạn còn sống trở về