1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lãng mạn với người yêu

Chủ đề trong '1985-1986 Safi' bởi Done8, 29/07/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jade_china

jade_china Thành viên mới

thanx alots mod , tặng mod nà
    Okie, để mở đầu 1 đọan mới của Topic này .Jade sẽ share các hành động mà Jade cho là Lãng mạn của mấy nhóc Boy bạn của Jade đối với GF của nó cho cả nhà nghen ( rất tiếc là ko có đứa nào áp dụng dzới mình hết , hơi cú )
    Nhóc bạn thân của Jade nó cua Con gái cũng hơi bị công phu luôn . Con gái có lẽ là thích tỉ mỉ ( Jade cũng thích con trai tỉ mỉ lắm lắm ) .Mỗi tuần nó đều làm 1 tấm thiệp tặng cô bé đó . Mà thiệp của nó siêu công phu luôn. Làm theo kiểu của Nhật ( lúc mở tấm thiệp ra thì có 1 tấm hình Con **** hay là bông hoa gì đó bật ra ) mà một tấm thiệp là mất cả tuần và mấy chục tấm giấy Hàn quốc , mình nghe mà xot cả tiền và công sức . Con gái nào mà chả Rung rinh .
    Thui kể dzay thui , mai mốt nghĩ ra kể típ ..Đi thôi
  2. Done8

Done8 Thành viên mới

thãtay.com
    Lâu lâu vào lại box 1986, mới thấy ở đây do phụ nữ kiểm sóat nên thấy hơi ghê ghê. Dễ sợ thật, xóa luôn tiêu đề topic của tôi còn gọi tôi là chuối ( chuối là cái gì thế).
    Hic , man ở đâu hết roai`. heo mi
  3. jade_china

Đầu tiên nếu ý kiến của Jade làm cho Done cảm thấy bức xúc đến nổi nhảy Loi choi lên như " Đỉa phải vôi " ,hy vọng câu này bạn hiểu , thi cho Jade cáo lỗi với bạn nha. Nhưng bạn làm ơn xem lại từ đầu bạn mở topic thì có ai xây dựng cho cái gọi là " Lãng mạn " của bạn ko mà ngòai những lời đả kích bạn . Nếu bạn thích người khác Đả kích thì Jade cũng hết ý kiến với sở thích Lạ lùng của bạn

Còn bạn nói " Phụ nữ kiểm sóat " thì làm ơn cho Jade hỏi bạn có ý định kiểm sóat người khác hay sao hả bạn " Nam nhi " thân yêu ? và Jade ko thích câu này của bạn nhất . Chẳng lẽ con gái ko có quỳên điều hành hay sao . Câu nói của bạn chứng tỏ bạn khá là Lạc hậu và quá là ........( hết ý kiến )
    Về tiêu đề của Topic thì Jade cảm thấy ko thích hợp , vì bạn đã Open 2 topic chỉ để nhắm vào Rồng , Rồng là mod, bạn để topic như thế thì bạn có ý gì . Muốn Rồng từ chức hay sao mà ko cho người ta vào ? Quá là vô duyên , còn nếu bạn có ý định chọc ghẹo Rồng thì bạn có thể Spam thỏai mái ở các bài post của mình .Ko ai có ý kiến gì cả . Jade có thể Open 1 topic riêng , nhưng Jade nghĩ ko cần thiết và ko muốn làm cho Mod thêm việc
    Bạn có hỏi " Chuối " là gì , cái này thì chỉ vì Jade hay nói chuyện với người Bắc cho nên bị nhiễm , cáo lỗi với bạn nha. Còn nghĩa của chuối như thế nào thì Jade nghĩ sẽ hỏi các bác MrLonely hay là các bác ở miền Bắc thì họ sẽ giải thích rõ ràng hơn Jade ( vì Jade ko phải là nhà nghiên cứu Ngôn ngữ học ). Nhưng mà bạn muốn Cua con gái thì nên biết nhiều hơn con gái thì tốt hơn là đi rêu rao thành tích đó bạn Done thân yêu à ( có từ " chuối " thôi mà cũng ko bít )
    Và cuối cùng , những bài Post của Jade mấy ngày nay có khi sẽ làm cho mọi người cảm thấy lạ lùng , vì từ trước đến giờ Jade rất ít post bài . Điều duy nhất mà Jade muốn là đóng góp cho Box thêm vui . Chứ ko có ý định gì khác . Hy vọng sẽ làm cho 85-86 đi lên thôi , Mong mọi người vào đóng góp cho box thêm vui
    Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ
  4. Done8

Done8 Thành viên mới

E hèm.
    chào mọi người.
    Cái số của tôi nó ấy, ko hiểu sao mỗi lần tôi lên tiếng là có 1 người sẳn sàng trong tư thế chống chọi mà girl mới ác chứ
    ( chắc số thèng này bị gái đá)
    Thật ra thì tôi post bài là chỉ cho vui thôi chứ chẳng có ý chửi ai hết. Kể cả với baby Rồng còm ( xin lỗi nha thấy baby ốm quá nên thêm chữ còm) tôi chỉ chọc cho vui thôi. Nhưng cái việc làm đó của tôi ko những ko có ai vui theo mà có khá nhiều người ý kiến. Zậy ai đó cho tôi sory nha. Hòa bình nha các bạn, nha china, nha rồng.Ôi tôi yêu hòa bình.Còn việc topic lãn mạn.... thì tôi ủng hộ hòan tòan bởi vì tôi mở đầu topic mà ( Ôi vinh dự quá)
    Đăng bài lúc VN gặp Thai nên chúc Vn chiến thắng.
  5. jade_china

Jade cũng là cháu ngoan Bác hồ mà , cho nên yêu hòa bình và Yêu Bác hồ ( nhất là Bác Hồ trên tờ giấy Polime màu xanh ) . Ko gây nữa nhé . VÌ vào đây để xây dựng chứ ko phải là móc méo nhau , đúng ko DONE .
    P/s : mang hôm nay chán ko thể tả, chả type dài được . Lằng ngoằng phát là out ,Bực điên .Mai post bài sau vậy...Good night cả nhà
  6. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

rồi , huề cả làng nha
    tiếp tục phát triển topic đi nào
  7. menfuisu_dat

menfuisu_dat Thành viên mới

chẹc bố này đúng đen, pots bài ngay lúc đó hèn gì VN thua những ba trái
  8. jade_china

Okie mod, em viết tiếp các chiêu lãng mạn của Ku bạn em cho cả nhà nghe ( lúc nãy viết dài lắm, nhưng mải chat với bạn , mạng out luon. Điên ko chịu đượcn )
    ..........................Lại nói về những hành động được cho là lãng mạng tức là những hành động làm cho trái tim của người khác phái xốn xang , rung rinh , nhúc nhích .Mỗi người 1 tính cách cho nên cách thể hiện tình cảm cũng khác nhau nhiều . Con trai ko biết như thế nào . Chứ con gái nói chung đều rất nhạy cảm và cần được sự chăm sóc . ANh nào mà tỉ mỉ, nhe nhàng ,dí dỏm một tí là đạt yêu cầu . Biết đánh vào tâm lý đó thì có rất nhiều hành động của con trai làm cho con gái xốn xang . Các boy hãy thử đi , ban đêm phone cho nàng , hỏi nàng xem có đói ko , rồi mua thức an mang đến nhà cho nàng . Oh my god , sẽ rất tuỵệt đấy . Jade có 1 thằng bạn , ban đêm nó mang đồ ăn đến cho nàng của nó , ko vào gặp đưa tận tay , chi đến rồi nhờ người giúp việc mang vào thôi . Hic hic ....Con bé xúc động tí nữa thì khóc . Con gái là thế , nhẹ nhàng mà chết thật .. Thử xem coi sao các boy nhé
    Hic , các boy ko vào chia sẻ kinh nghiệm cho chị em gì cả, tòan Jade phải mang chuyện của người ta đi buôn cho các bạn nghe ko à , buồn chết ...Đóng góp đi cả nhà ui.......
  9. menfuisu_dat

menfuisu_dat Thành viên mới

hix làm cái kỉu ấy nhỡ nhà nào khó thì xuỳ chó ra đuổi thì bỏ bố em mất jade ơi
  10. jade_china

DAT lại ghẹo Jade gòy , Jade chỉ kể cho cả nhà nghe thôi . Nếu thấy hay thì áp dụng , ko hay thì để nghe chơi thui . Chứ Jade cũng làm sao biết được hết các chiêu của các Cậu , hì hì , con trai thì sức sáng tạo tốt lém . Luôn luôn phát triển mà . DAT á, dzo đây coi ko à . Kể chuyện của DAT cho mọi người nghe xem rồi rút kinh nghiệm coi . Jade tin chắc các anh ở Box mình còn nhiều chiêu độc lắm , kể cho anh chị em nghe xem nào . Nhất là DAT á , có ý tưởng gì hay hay , chia sẻ y