1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lãnh cảm!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi vuathuoclao, 11/03/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

Lãnh cảm!!!!!!!!!!

Chúng tôi quan hệ với nhau nhưng số lượng rất ít.Có khi chỉ 1 tháng được 2 lần,mà những lần đó thì cũng phải do nài nỉ rất nhiều lần mới được........Cô ấy thường trách,sao lúc nào anh cũng đòi,nhưng khổ nỗi là lần nào cũng đòi nhưng có lần nào được gì đâu......Ngủ nằm cạnh mà không được làm gì,dù chỉ là âu yếm,ôm.....Khó ngủ,khó chịu nữa.Hic.......Nhiều lúc chúng tôi cũng căng thẳng với nhau về chuyện này.
    Phải làm sao đây?

Love You At First Sight - Hehehe
  2. Linhlovely

Linhlovely Thành viên quen thuộc

Thế thì kể cũng khó chịu thật,nhất là với mấy bác đàn ông đàn ang!!Chả lẽ lại bỏ vợ??Ấy ấy,đấy là E mới đề cử giải fáp,chứ E chả biết nhiều,nên 0 dám coi đấy là 1 lời khuyên đâu nhá!!
    Dung mo mong nhung gi ngoai tam voi
    May cua troi cu de gio cuon di
    Khanh Linh
  3. muchen80

muchen80 Thành viên mới

Ban gai cua ban cung kho chiu nhi.Ban gai cua minh khogn biet co de hay chieu minh khong?Chu minh muon la co ay chieu luon a`,mac du co luc co ay cung khogn thich.Neu da~ thuong minh thi chuyen do co met moi gi dau
  4. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

Chả phải thèm khát gì..........Nhưng thà không có còn hơn,chứ cái kiểu mỡ treo miệng mèo mà lại không được xơi thế này,khó chịu bỏ mịe.........Hic.........
    Love You At First Sight - Hehehe
  5. girl_of_passion

girl_of_passion Thành viên mới

hic .thật sự thông cảm cho anh vuathuoclao . nhưng mà anh có biết vì sao chị ấy lại không thích dc âu yếm không ? cái gì cũng phải có nguyên do của nó mà khi tìm ra rồi thi bệnh sẽ dễ dàng trị dứt thôi . còn nếu không có lý do gì đặc biệt thì chắc là chị ấy bị lãnh cảm thật rồi . lúc này thì nên tìm cho chị ấy 1 bác sĩ tâm lý đi . anh chị hãy ngồi lại nói chuyện thật nghiêm túc và thoải mái nhé .
    chúc anh chị thành công và mãi hạnh phúc .

du` anh có yêu em hay yêu ai khác nữa em vẫn chỉ là của riêng anh mà thôi
  6. heavenknows

heavenknows Thành viên mới

HÍc, trước đây vợ bác có bao giờ như thế không, tình trạng này xảy ra lâu chưa? Dạo này công việc của vợ chồng Bác thế nào? Theo em thì phụ nữ không muốn quan hệ ******** có mấy lý do: Do chồng làm họ sợ quan hệ (đau hoặc mệt mỏi), người ngợm chồng hôi rình, không chịu vệ sinh trước khi quan hệ, hay uống rượu. Nếu loại trừ tất cả những yếu tố mất hứng thú đó đi, thì chắc là chị ấy có gì không bằng lòng với Bác rồi. Bác nên dành một thời gian tự mình chăm sóc chị ấy, có thể là cuối tuần, Xung phong đưa vợ đi chơi, nấu, phục vụ vợ một bữa, mua hoa, nghe nhạc. Và lúc khoảng 9:00 tối thì hãy ôm vợ nhẹ nhàng vào lòng (cố gắng đừng tỏ ra là ham muốn, đơn giản chỉ đê vợ biết là Bác yêu thương vợ thôi). Xong rồi gợi mở câu chuyện từ từ. Bắt đầu có thể là xin lỗi vì vô tâm, rồi hỏi xem vợ thích bác chiều như thế nào, vợ có chuyện gì (Nhớ giữ bình tĩnh trong mọi trường hợp vì có thể Vợ bác sẽ trút cơn tam bành thì toi). Rồi Nói thẳng quan điểm của mình, đừng nói dối, bác cứ nói là : " Anh yêu em, anh muốn em, Nếu em mệt hay công việc bận rộn, thì hãy để anh giúp một tay, nhưng nói thật là nằm cạnh em anh không chịu được, bởi vì em hấp dẫn quá, đẹp quá, quyến rũ quá, gợi tình quá (là vợ chồng rồi ngại gì), Em bảo anh phải làm sao, mà anh thì nhất thiết là không có đi ra ngoài giải quyết nhu cầu đâu!". Để xem vợ bác nói gì...
    Bác nên cấm kỵ nói "hay là có thằng nào khác? " Nên nhớ , trong mọi trường hợp không bao giờ được tự nhận là mình kém cỏi trong chuyện "ấy". mà là càng ngày càng hoàn thiện hơn. Bác hiểu chứ? Với lại đừng để bác gái có cảm giác chuyện vợ chồng là nghĩa vụ.
    Chúc Bác hạnh phúc,
    LoVe Is All ArOuNd!
  7. KIENHSG

KIENHSG Thành viên rất tích cực

chắc bác này hút thuốc lào dữ quá nên người nó hôi,vợ ngửi ko quen đó mà...
    vua thuốc lào mà lị...ehe
    Nếu có 3 chữ cái: H,R và T, tôi có thể thêm vào đó chữ E và A để có được chữ HEART (trái tim). Nhưng tôi cũng có thể thêm vào đó chữ U và được từ HURT (đau đớn). Nhưng tôi thà có em (U = You ) và chấp nhận đau đớn (HURT) còn hơn là có một trái tim (HEART) mà ko có tình yêu cua em *Khi bạn yêu ai d7ó: đừng viết tên họ vào hình trái tim mà viết vào một vòng tròn. Bởi vì vòng tròn không có điểm đầu và ko có điểm cuối. Bạn ko hề biết tình yêu bắt đầu từ khi nào và tất nhiên là ko có điểm kết thúc *Chỉ cần 3 giây: để nói ?oI love U?,chưa cần 3 phút để giải thích câu nói ấy, chưa cần 3 ngày để cảm nhận được ý nghia của nó nhưng để chứng minh câu nói ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ !
  8. harrykism

harrykism Thành viên rất tích cực

Sạch sẽ + Lãng mạn + Biết điều hoà + Tình yêu = Thành công ********!
  9. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

mỗi tháng có một hai lần thôi àh?....thưòng thuờng mức độ này dành cho các bậc lão niên từ 55 tuổi cho đến lúc hết đời nguời....
    vợ bác chưa già đã khó tính....thôi cố gắng mà điều tiết chuyện quan hệ td theo huớng tích cực một cách từ từ....nên cố gắng cho bác gái một bài giảng tích cực bằng quan hệ ******** học thôi...*** cũng là một nguyên tố để duy trỳ tình cảm vợ chồng...nếu mà cứ kéo dài kiểu này thì..
    Kissing is like real estate. The most important thing is location, location, location......Oh d3ar, i got it~~~~......
  10. KIENHSG

KIENHSG Thành viên rất tích cực

tốt nhất là đem film heo về cho bác gái xem..
    nhìn thì mau lên lắm,hoặc đọc truyện cũng được...hé hé
    Nếu có 3 chữ cái: H,R và T, tôi có thể thêm vào đó chữ E và A để có được chữ HEART (trái tim). Nhưng tôi cũng có thể thêm vào đó chữ U và được từ HURT (đau đớn). Nhưng tôi thà có em (U = You ) và chấp nhận đau đớn (HURT) còn hơn là có một trái tim (HEART) mà ko có tình yêu cua em *Khi bạn yêu ai d7ó: đừng viết tên họ vào hình trái tim mà viết vào một vòng tròn. Bởi vì vòng tròn không có điểm đầu và ko có điểm cuối. Bạn ko hề biết tình yêu bắt đầu từ khi nào và tất nhiên là ko có điểm kết thúc *Chỉ cần 3 giây: để nói ?oI love U?,chưa cần 3 phút để giải thích câu nói ấy, chưa cần 3 ngày để cảm nhận được ý nghia của nó nhưng để chứng minh câu nói ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ !