1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lãnh mạc tự tiêu dao

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi kensaii2004, 21/10/2012.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

blog bị vợ mò ra rồi, gio` thi thoảng viết gì muốn riêng tư cũng khó. thôi đề tạm trên đây, vạch áo cho người xem lưng :))
    số là bạn từng yêu 1 cô gái, cô ấy năm nay kheo' 33t rồi, có 1 mặt con và thi thoảng bạn vẫn hơi xao lòng khi nhìn thấy hình cô ấy dù tài khoản mới của cô ấy bạn không add. add làm gì phỏng? mình có vợ, đằng ấy lấy chồng. thôi thì huề. vợ mình hiền và rất dễ chiều, không khó như gái teen và không qúa hời hợt như gái 18 mới đi ra ngoài. nhà vợ rất ổn, nói chung chuyện gì cũng bình thường.

hôm nay mình chợt mò vào facebook cô kia xem lại, chao ôi, chồng đi chơi lại rủ bạn về nhà, và se sua. cô ấy vẫn đẹp và vẫn là cô ấy, 1 khoảnh khắc nhói nhẹ trong tim.

từ từ kéo xuống

mình không hiểu mình là chồng cô ấy thì sẽ thế nào. trái tim mình không đủ lớn, và mình sẽ ghen. chao ôi, 1 con người ăn chay trường. chồng cô ấy mình nghỉ là người đức chót vót, nghĩ vậy vì thấy anh ấy chả bao gio cãi vã với vợ và luôn cười. không biết liệu tôn giao có thứ pháp thuật gì có thể khiến 1 con người trở nên vị tha đến vậy. bản ngã phải đạt đến độ gần như khuôn mẫu thì mới có thể tiết chế tham sân si 1 cách thuần thục đến như vậy. chả hiểu được...

mình đi đến kết luận là phúc đức cho mình không theo đuổi em ấy, vì em không thuộc về ai cả, và cũng sẽ không bao giờ thuộc về ai cả. chỉ là 1 cơn gio', đến và đi không nặng lòng. chẹp... xúc cảm qúa
  2. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sao chưa đọc topic này bao giờ nhỉ?
    Là cái cô họ hàng xa gì gì ý đấy à...
  3. kensaii2004

đúng là cô í roài chị ei. người ta bẩu, đứng núi này thì trông núi nọ. cơ mà cô ấy yên bề gia thất rồi = ) chỉ nghĩ lại, nếu như hồi ấy lấy nhau thì thế nào. em có bị ngoại tình trong tư tưởng không
  4. ke_chien_bai

Không! :)
    Lâu nay không thấy trên fb nhỉ?
  5. kensaii2004

chị thì chán em thì bận chị ạ. 1 ngày khéo có khi ngủ được 6 tiếng là may. không bị thằng này hành thì bị thằng kia hành nên em để ẩn suốt thôi. thời gian đâu mà uống trà chém gió nữa :)) chả mấy khi thảnh thơi. vừa nghỉ lễ xong lại vào cày, ngủ cả ngày còn chưa đủ nữa là. chị dạo này nhàn nhỉ. có dự định gì không
  6. ke_chien_bai

Ừ, nhàn.
    Dự định thì cả đống, nhưng không biết kết quả thế nào thôi:)
  7. kensaii2004

sống lúc nào cũng phải có hy vọng nhẩy??? em cũng có biết bao nhiêu thứ phải làm mà chưa có đủ thời gian đây...
  8. ke_chien_bai

Kensaii ới ời, bỗng nhớ ra em có việc chưa làm cho chị. Liên lạc để đòi nợ đây:P
  9. kensaii2004

gioi`, lại chuông gio' hả :)) khi nào có dịp em tặng 1 cái. :D trao tận tay luôn :)) còn khi nào thì chưa bít :">
  10. ke_chien_bai

Nhớ chuẩn rồi đấy. Xem PM nhá:P