1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lãnh sự quán của Box Ngô Quyền_ Hải Phòng.

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi hippopotamusvn2000, 05/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hippopotamusvn2000

hippopotamusvn2000 Thành viên rất tích cực

Lãnh sự quán của Box Ngô Quyền_ Hải Phòng.

Xin chào các bạn ở box Hải Dương! Box Ngô Quyền xin chào toàn thể các thành viên trong box. Đây là lãnh sự quán của box chúng tôi! Box NQ là một box lớn ở HP, box chũng tôi luôn mở rộng để chào đón các bạn đến tham quan và góp ý cùng chúng tôi! Chúng ta có thể làm quen, có thể trao đổi kinh nghiệm quản lý, vì dẫu sao chúng ta cũng là láng giềng của nhau. Vì thế, mong các bạn tham khảo!

Xin cảm ơn và hẹn gặp lại.

Triumph_ Thời Trang và Hơn Thế Nữa..........

Anhđiêng' girl.
  2. dua_tre_bi_Chua_bo_di

dua_tre_bi_Chua_bo_di Thành viên mới Đang bị khóa

Thôi cút về đi,lại bắt chước bên DHP à?Tôi đi nhiều thấy nhiều nên cũng chướng mắt nhiều.DHP sang NQ để lập Lãnh sự quán thì bị NQ nói cho chẳng ra gì.Thế mà giờ còn dám vác mặt sang đây để làm cái trò này à?Mặt bọn mày chắc dày còn hơn cả đít thớt ấy nhỉ?Rõ là 1 lũ ko biết xấu hổ.
  3. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

To dua_tre_bi_chua_bo_di: bình tĩnh đi làm gì mà bác nóng thế hả? họ có lòng muốn giao lưu với chúng ta mà
    Cảm ơn các bác nhé, mong là chúng ta sẽ là bạn tốt của nhau , chúc cho chúng ta sẽ là những ng láng giềng tốt của nhau
  4. an_an_an

an_an_an Thành viên rất tích cực

Bắt chước như thí là ko tốt đâu.
    .....Trông lên thì chả bằng ai.Đến khi nhòm xuốn thì chả có ai bằng mừn,khờ khờ ....
  5. codonmotminh

codonmotminh Thành viên mới

Biến bà cái bọn NQ đê, chúng mày toàn theo voi hít bã mía, Hôm nọ thằng bnào bảo là NQ không cần giao lưu vơí ai vậy, thằng bnào bảo NQ là 1 box lớn chẳng cần ai giúp. BOx chúng mày sắp tiêu à. 1 hành tinh chuối là cái box NQ tụi mà. CHuối vật. BIẾN
    Trọn đời này, anh vẫn yêu em, dù cho em có yêu anh hay không
  6. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

To codônmtminh: bác làm sao vậy? bức xúc quá ah, bình tĩnh lại đi chứ,nóng quá đó.
  7. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Các bạn bình tỉnh lại, có gì ra YIM mà nói với nhau, đừng để người khác nhìn vào không hay tí nào cả.
    Nhắc hai bạn : codonmotminh và duatrebichuabiroi :
    Hai bạn không được xúc phạm thành viên khác trên diễn đàn nhé, không phải đây là lần đầu tôi nhìn thấy bạn viết như thế đâu. Chờ Mod Box HD giải quyết vậy.

thatwhy

8. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

XIn lỗi các bạn NQ vì có kẻ phá hoại. đó là những kẻ đục nước thả câu. Lợi dụng tình hình rối ren mà quấy phá. chúng tôi sẽ khóa vĩnh viễn hai thành viên dua_tre_bi_chua_bo_roi và codonmotminh. Tôi hi vọng rằng từ nay trở đi sẽ không có những đối tượng như thế này nữa.
    Tôi cũng thông báo luôn - những kẻ phá hoại phá phách, lợi dụng cơ hội sẽ bị trừng trị thẳng tay.
    Đó là những kẻ phá hoại cần phải triệt bỏ. cũng mong các bạn bên NQ thông cảm và hi vọng chúng ta sẽ là những người bạn tốt!!!
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  9. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

Tại sao lại như thế này chứ???Mọi người vào lạic hỉ viết những điều không thể hiển thị .Box Ngô Quyền ơi,đi giao lưu như vậy sao??
    HÃY MANG LẠI NIỀM VUI CHO NGƯỜI KHÁC BẠN SẼ THẤY NIỀM VUI TẠO RA NIỀM VUI!!!
  10. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Thưa các bạn Ngô Quyền HD vô cùng xin lỗi vì các thành viên phá hoại đó. Mong rằng nó không làm ảnh hưởng đến hai box chúng ta.
    Le Ngoc Hoan