1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lập đội TTVNOL đánh giải cả năm anh chị em ơi.

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi caigichaduoc, 23/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Lập đội TTVNOL đánh giải cả năm anh chị em ơi.

Anh chị em chưa vướng mắc vào đội nào thì đăng ký cái nhẩy. Hiện giờ đội đang có 3 người là Masterlazy, Caigichaduoc và Donguyen1983. Dự kiến sẽ lấy trường cấp III Trần Hưng Đạo làm sân nhà, có thể thay đổi tùy tình hình.

Mại dzô mại dzô, cả đội nộp 500K được đánh cả năm bà con ạ.
  2. caigichaduoc

Hôm nay đã chèo kéo thêm được một bác Tàu lai Khổng Lệnh Mạnh Tường. Sắp tới nếu có điều kiện em săn thêm bác Lưu Cuốc Thuổng, Đỗ Văn Bé Son và Trần Lê Oan Nơ gì đấy.
    Kính mời bà con cô bác.
  3. caigichaduoc

Tiếp tục kêu gọi bà con. Đánh giải nào cũng được, cho nên không phân biệt ai với ai cả. Tình hình là làm đội khoảng 8, 9 người thay nhau đánh vì nói chung là mọi người không phải ai cũng rỗi các bác ạ.
  4. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Đội nhiều người để đóng ít tiền, các bác bận thì để CGCD em đánh hộ cho ( just kidding ).
    Nghe chừng có vẻ ít nguời chịu sự chiêu mộ của CGCD
    Để anh vào đánh cho đội chú nhé. Ko biết BTC có cho ko ? Nếu BTC ok, thì ghi tên anh vào đội chú, tháng 8 tới anh về đánh ké mấy trận. Serious đấy Để chắc ăn tốt nhất là ghi tên đánh hạng cao nhất
    Được mastersprint sửa chữa / chuyển vào 01:12 ngày 31/01/2008
  5. caigichaduoc

Cái chị này, không được tụt quần tớ như thế. Tớ đi chăn vất vả lắm có biết không?
    Chuyện gia nhập nếu giải quyết được khoản photo CMTND với ảnh thì không có vấn đề gì cả. Chào mừng, chào mừng.
    Kể vào B1 sẽ có trận tưng bừng giữa 2 nữ hổ tướng Mastersprint và Hằng Quân Đội, anh em thì cứ phải gọi là sung, sướng nhá.
  6. mastersprint

Đánh B đánh làm gì, nộp đơn xin đánh A. BTC cấm thế nào được. . Khoản giấy tờ khỏi lo, gửi số CMT là được, ảnh thì anh mày là nhà sản xuất. Vẫn triết lý của chú mày " nộp mấy chục được đánh cả năm với toàn cao thủ" lãi to còn gì ! Vớ vẩn còn được giải ý chứ, thấy hạng A có vài đội
  7. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Cái gì chả được cố gắng lên nhé!!! Tập luyện thật tốt, thi đấu hết sức mình!!! Thịt được nhiều cao thủ thì càng chứng tỏ mức độ trưởng thành của mình, về phía anh thì BÀN ANH ở HAI BÀ TRƯNG chờ ngày lành tháng tốt sẽ lập đội, chúng ta phải cố gắng hết mình!!! Chiến đấu vì KHÓI LỬA, VÌ MONG MUỐN ĐỈNH CAO, TRƯỞNG THÀNH HƠN VỀ TINH THẦN!!! ALAAAA!! XOOOOOO!!!!
  8. caigichaduoc

Chị Hiếu gửi ảnh thật nhé, ảnh con cún nằm ngửa không dùng được đâu đấy. Giải A thì không thích vì ít đội đánh lắm, đánh giải nào nhiều đội vào mới đã. Tuy nhiên nếu ban tổ chức cho phép đánh A thì hề hề.
    Xin tiếp thu ý kiến của bác Cua ạ. Mỗi tội Đông Á bệnh phu không có sức để xô cùng bác, tiếc quá. Đợt tới xin bác Cua tổ chức cho thi lên đai, một trận 0-2-0.
  9. mastersprint

Đăng kí đánh A chứ, đánh B làm gi ! Yên tâm là giải A sẽ rất vui. Còn 1 tháng nữa mới hết hạn, các sao nhà mình bao giờ chả đến sát đít mới đăng kí, giờ đang là lúc gom hàng. Xin bác TQH cho đánh A bây giờ đi còn kịp, hàng họ đang ế, bác sẽ nhận ngay chứ để thêm 2,3 tuần nữa thì muốn chắc cũng khó. Mà chẳng cấm được vì điều lệ giải chỉ chặn trên chứ đâu chặn dưới. Mấy cái thứ hạng chỉ là tự phong. Giải đầu ko quan trọng đâu. !
  10. cua792001

cua792001 Thành viên mới

[
    Xin tiếp thu ý kiến của bác Cua ạ. Mỗi tội Đông Á bệnh phu không có sức để xô cùng bác, tiếc quá. Đợt tới xin bác Cua tổ chức cho thi lên đai, một trận 0-2-0.
    [/quote]
    Được lắm chỉ cần mình có TÂM ắt sẽ vượt qua, anh sẵn sàng nghênh chiến!!
    Được cua792001 sửa chữa / chuyển vào 07:36 ngày 31/01/2008