1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lập đội TTVNOL đánh giải cả năm anh chị em ơi.

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi caigichaduoc, 23/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Vui đâu chầu đấy.
    Chỗ nào có Tết, cứ gọi em.
    Giải này là cơ hội, không phải chỗ thi thố cụ ạ. Thế cho nên chỉ đi về hướng số lượng.
    Về chất lượng và tinh tuý á, phải đợi cụ xong việc riêng còn gọi anh em đi ọp lai.
    Thế bao giờ thì cụ xong việc thế ạ?
    Con kính cụ.
  2. vesatthu

vesatthu Thành viên mới

CGCD có còn nhớ a ko nhỉ
    Lâu rồi ko ko oánh, ko bít có đc vào danh sách của CGCD ko đây??
  3. caigichaduoc

Hello anh Long. Vào box chưa kịp offline nhiều đã lặn không sủi tăm. Sau hôm đánh ở chỗ anh về chị Ly rất là nhớ anh và luôn có ý mời anh ra Giảng Võ đọ kiếm tiếp. Hôm nào rảnh ra tập với bọn em ở Trần Hưng Đạo nhé. Nói trước là không có chị Ly đâu ạ.
  4. vesatthu

vesatthu Thành viên mới

Chỉ sợ a đánh với LKL thì có vài chú ngồi ngoài thôi.
    Ha ha
    Nhưng nếu chú cho a xin vài quả thì cũng chiến được đấy.
  5. embupbehong

embupbehong Thành viên mới Đang bị khóa

Anh em phải tích cực offline chứ nhỉ, mod đâu đứng ra lãnh đạo phong trào offline giao lưu đê
  6. donguyen1983

donguyen1983 Thành viên quen thuộc

Tuần này mải ăn chơi nhảy múa ko sát cánh cùng anh em chiến đấu đc, mọi người hãy cố gắng nhé. Hi vọng chú rùa kiếm đc 1 điểm để tuần sau có bóng BTY đánh . Cố lên, hự hự, cố lên...
  7. concucu

concucu Thành viên mới

SPORT1 là Siêu thị thể thao đầu tiên tại Hà Nội giới thiệu và cung cấp các sản phẩm của nhiều hãng thể thao nổi tiếng như: Nike, Puma, Wilson , Yonex, Butterfly, Head, Prince, World of Sports, Fleet, Động Lực, Pacific, Tibhar, Dunlop? Nhân viên SPORT1 được đào tạo chuyên sâu về sản phẩm, am hiểu về các bộ môn thể thao.
    Đến với Sport1 người tiêu dùng không chỉ được tư vấn về thiết bị, dụng cụ thể thao mà còn có cả các đồ binh khí luyện tập võ thuật. Được hướng dẫn một số bài tập phù hợp với độ tuổi, tình trạng sức khoẻ?.
    Đặc biệt đối với những người yêu thích võ thuật, SPORT1 sẽ giới thiệu nhiều võ đường, nhiều võ sư, nhiều môn phái nổi tiếng. Đến với SPORT1 Quý Khách có thể tìm thấy những mặt hàng mới nhất của tất cả các hãng thể thao nổi tiếng tại 120 Nguyễn Thái Học-Hà Nội. ?oTiêu chuẩn hàng hoá trong siêu thị là chỉ bán hàng chính hãng, dịch vụ hậu mãi và chăm sóc khách hàng tốt nhất đó là cam kết của chúng tôi đối với khách hàng? Ông Ninh Ngọc Nam- Giám Đốc Điều Hành Siêu Thị Sport1 phát biểu.
    SPORT1 không chỉ là Siêu Thị Thể Thao đầu tiên của Hà Nội. SPORT1 còn luôn cố gắng phấn đấu Đứng Đầu để đáp ứng kỳ vọng của khách hàng
    120 Nguyễn Thái Học ?" Hà Nội ( Gần Bến Xe Kim Mã ) www.sport1.com.vn
    Thế Giới Của Đẳng Cấp !

8. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

tình hình là anh em đang đấu giải HN Open !!! Hãy cố lên anh em đồng chí TTVNOL !!!
  9. caigichaduoc

Tình hình là đội ta thua thê thảm. Sau giải này anh em cả đội hò nhau tập giao và đỡ quả chọi bên cạnh việc tập luyện kỹ thuật. Giang hồ hiểm ác chúng ta phải phòng thân thôi.
    Bên cạnh đó thì đội ta đã có trận thắng đậm nhất giải trước đội Viện Công Nghệ do đội này bỏ cuộc. Có lẽ là đội này đi đánh vì nghĩ có thể qua vòng bảng được.
  10. caigichaduoc

Anh em ơi, vòng 2 sắp bắt đầu rồi, từ giờ sẽ phải căng mình lên mà đánh hòng giảm trứng, đẻ nhiều quá không tốt đâu.
    Đề nghị Donguyen1983, Stbhn và Masterlazy đi tập thường xuyên hơn. Đồng thời xin thông báo từ giờ Stbhn sẽ đảm nhiệm chân huấn luyện có trách nhiệm nghiên cứu các bài tập bóng nhiều và đẩy bóng nhiều cho anh em tập. Người đẩy bóng nhiều số 2 sẽ là CGCD.
    Trung Andro và Hoà đại nhân chịu bóng.
    CGCD và Donguyen1983 sẽ cố gắng tập chặn đẩy để cả đội có thể đều hơn.
    Masterlazy thì phải tích cực luyện và phát huy sở trường trả tiền ăn và cafe bồi dưỡng anh em a ha ha.