1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

lập Hội Độc Thân 86 đi nèo!

Chủ đề trong '1986 Hà Nội' bởi bimbimbaby, 26/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bimbimbaby

bimbimbaby Thành viên mới

lập Hội Độc Thân 86 đi nèo!

Mình là một mem mới của box ta, nhưng có một ý kiến mong mọi người đóng góp và tham gia nhiệt tình, đó là việc lập một Hội Độc Thân của những người sinh năm 1986, sẽ có rất nhiều điều thú vị xoay quanh vấn đề này đấy!!! Kính Mes
  2. trungpaven

trungpaven Thành viên mới

tui tham gia cái nào, độc thân nè
  3. dinhtayto

dinhtayto Thành viên mới Đang bị khóa

tui nữa ! độc thân sướng phết đấy !
  4. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Ý cái hội độc thân này là antiboy và antigirl lun hả.He he,thế ai mà vi phạm nội quy khai trừ lun à.Thui trong time này cứ tham gia xem sao.Hehe ai là hội trưởng nhể,có off ẹp gì ko nhể!
  5. nosmoking586

nosmoking586 Thành viên mới

Lâu lắm ko va?o đây o?i. cho tớ tham za hội na?y với
  6. bimbimbaby

báo cáo các anh các chị, tôi vừa lập cái top này ra 2 ngày thì phải làm một chuyến công tác trên Sapa mất 5 ngày nên chưa ngó ngàng gì đến được, vì mới đi vào hoạt động được ít hôm, cộng với ý tưởng còn mới, huống chi tôi còn đang soạn thảo cái nội qui nên mọi thứ vẫn còn lùng nhùng, mong được làm quen và kết bạn mới Nhân nào cùng chung ý tưởng ta cùng góp sức xây dựng cho top ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn, khi đó of ep là chuyện nhỏ!!! Nào anh em!
  7. bimbimbaby

Thưa anh em! sau đây là bản nội qui sơ sài tôi mới soạn thảo, có thể có cái thừa, có cái thiếu nhưng âu cũng là những ý kiến cá nhân mà tôi cho là cần thiết tối thiểu cho top ta, nên có rì anh em bỏ quá nhá
    Thứ nhất, tham gia vào HĐT anh em cần phải hiểu được tính chất cũng như ý nghĩa của Hội. HĐT giang tay chào tất cả mọi người, những ai là tín đồ cuồng nhiệt của chủ nghĩa Tự Do, có thể bạn đa có người iu ( cái này nên hạn chế ) có thể bạn thích nhìu người ( tạm được ) hoặc có nhìu người thích bạn ( cái này thì cổ vũ nhiệt tình ). Hội Độc Thân không có nghĩa là bạn chỉ có và chỉ biết đến một mình trên đời mà bạn hãy làm mọi thứ theo cá tính của riêng bạn, hành động theo suy nghĩ của bạn và có trách nhiệm đối với nhưng gì mình đã làm. Có những cái Độc mà chỉ mình bạn có. Có thể tôi đang mang lại cho chúng ta một khái niệm mới về chữ Độc Thân nhưng chúng ta nên đi theo chiều hướng tích cực chứ, anh em hiểu không nhỉ!!!!!!
    Thứ hai, vì những gì như điều thứ nhất đã nói nên HĐT không phải là nơi qui tụ của:
    + Những người có lối sống ick kỉ nhỏ nhen
    + Những người luôn tự coi mình là xấu xí và ko có ai để ý phải tìm đến HĐT như một nơi trốn tránh
    + Những người gặp thất bại trong tình yêu hoặc quá chán chuyện yêu đương( tức là yêu nhìu quá nên chán )
    HĐT là nơi để các bạn gặp gỡ và chia sẻ những suy nghĩ những điều bạn muốn làm, những ước mơ, những kinh nghiệm trong tình yêu cuộc sống tình bạn .......là nơi để thể hiện cá tính của bạn bất kể gái trai
    Thứ ba tham gia vào HĐT anh em nên có ý thức hợp tác và xây dựng tránh những điều không nên như khích bác, đá đểu, trêu trọc nhau ... để dẫn đến tình trạng không hay.........tất cả được xây dựng trên nguyên lí cơ bản: Công Bằng, Sẻ Chia, Thiết Thực và Vui Vẻ hìhì
    Nói chung là nói thế thôi cũng không có gì to tát đâu, cứ nôm na thế anh em hiểu được đến đâu thì hiểu, tuy nhiên diễn đàn này sẽ có một số vấn đề khá nóng bỏng được đưa ra để bàn luận và xin ý kiến anh em đấy, anh em nhớ xây dựng nhiệt tình nha!!!!!Vẫn còn nhìu thiếu sót, mong mọi người lượng thứ , xin cảm ơn và hậu đậu....i'' nhầm hậu lễ!!!!!!
  8. motlanvamaimai

motlanvamaimai Thành viên rất tích cực

tham gia phát nhỉ! còn độc thân mà! tội gì!
  9. bimbimbaby

Hoan nghênh anh em!!!anh em ơi, Nhân nào sinh năm 86 chính xác thì giơ chân lên tôi hỏi cái này nhé.... liên quan đến tuổi tác của chúng mình đó....
  10. MR_z

MR_z Thành viên mới

Đội bóng box mình đang thành lập.Mời cô bác gàn xa vào đăng ký ghi danh..
    Trai đăng ký làm cầu thủ, huấn luyện viên..
    Nữ làm manager , CĐV...
    Hi vong đến tháng 12 sẽ ra mắt...