1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lập nhóm đi du lịch khu vườn quốc gia Ba Vì tháng 11

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi biasg2008, 30/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhattuanhidro

nhattuanhidro Thành viên rất tích cực

ơ thế cái nhà này ko có ai đi à???????????
  2. huonglx

huonglx Thành viên mới

tình hình là rất tình hình : Thừa ôm quá rùi ạ . tớ mà đăng ký nữa thì bùng nổ dân số ôm mất hị hị Trời nắng mà hơi se lạnh như hôm nay mà đi thì thật là tuyệt.
  3. hecon

hecon Thành viên mới

Cho tớ đăng ký 2 suất 1xế + 1 ôm (nếu lịch trình đúng vào 15-11). Do dạo này bận công việc nên nhờ bác chủ topic có thông tin gấp gấp thì báo cho tớ với nhé, cám ơn nhiều nhiều. Tel: 0985695159.
  4. conhocyeubongda

conhocyeubongda Thành viên mới

Tình hình là 15 sẽ đi . Vậy thì tối thứ 6 chúng ta sẽ off để làm quen với nhau ở trà đá Lý Thái Tổ lúc 20h được hok ah ? Còn bàn bạc và xế ôm tiện thể làm quen với nhau luôn , Ah tớ đk làm ôm .
    Cơ mà tình hình có vẻ thiếu xế nhỉ ?
  5. nhattuanhidro

nhattuanhidro Thành viên rất tích cực

Tình hình này ko bít có đi ko? hichic. Lên đấy thì lạnh fải bít, cơ mà sao chẳng có ai đứng ra làm leader tập trung mọi người zậy
  6. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Nếu tuâ?n na?y chưa đi đc, thi? xin mơ?i các bạn trơ? lại va?o nga?y 23-11, hôm đó tớ có việc lên 3 Vi? tớ sef la?m tour-guide nhiệt ti?nh cho!
  7. conhocyeubongda

1. biasg2008 (?) + 3 bạn = 2 xế 2 ôm
    2. 021090 (ôm)
    3. finixiti (ôm ?)
    4. nobitahn + ai đó = 1 xế 1 ôm
    5. tracyowen81 (?)
    6. TRTIMCHUMNHO ( đặt gạch )
    7. conhocyeubongda (ôm) + xế
    8. saochoi81183 ( đăng kí đi Ba Vì = xe đạp,
    9. mipug ( xế )
    10. trieuyennhi ( ôm )
    11. Hecon ôm + xế
    12 .Nhattuanhidro chắc xế
    13 .huonglx ôm
    Danh sách tạm thời là thế . nếu mọi người trong danh sách vẫn có thể đi đc vào ngày 15 thì gọi 20h tối thứ 6 off tại trà đá Lý Thái Tổ nhé . Có gì gọi điện cho tớ 0977353084 . Tớ cũng hok bik đường đến đó đâu . Nhưng có gì chúng ta có thể vừa đi vừa hỏi đường . Hoặc bác nào biết đường thì dẫn đường . Đồ ăn chúng ta lên mua ở đây mang đi . Mọi người cho ý kiến ah
  8. the_soul_of_rock

the_soul_of_rock Thành viên quen thuộc

Tớ có ý kiến thế này, sao mọi người không đi 2 ngày: từ chiều thứ 7 đến chiều CN nhỉ? Như vậy hôm sau có nhiều thời gian để khám phá, vừa được tận hưởng cảm giác buổi sáng sớm trên núi. Hơn nữa, thời tiết này ban đêm trên đó chắc cũng giống Sapa, ngủ thích lắm
    Lịch trình tớ đã tham khảo khá nhiều, tớ thấy muốn đi lang thang một chút và leo hết các đỉnh ở Ba Vì cũng khá mất thời gian, và cũng khá mệt. Nếu ngủ đêm ở mốc 400m và sáng hôm sau dậy đi thì sẽ thoải mái hơn. Lúc về có thời gian có thể đi qua đập Đồng Mô, thời tiết này mau tối, nếu về muộn quá thì không đi được qua đó.
    Lịch trình và bản đồ tớ cũng đã có, nhưng hôm nay bận quá chưa viết chi tiết được. Nếu bạn nào thích lịch trình này thì đóng góp thêm nhé. Nhưng nếu các bạn định đi vào thứ 7 (15/11) thì tớ chịu rồi, hôm đó tớ vẫn phải đi làm.
  9. conhocyeubongda

Thế mọi người định thế nào ạh? Theo bạn the_soul_of_rock
    thì chúng ta có thể lùi lại được hok ạh . Như thế chúng ta có thể có người dẫn đoàn . Các bạn xem có thể lùi lại được hok ? Như thế chúng ta có đông người đi hơn sẽ vui hơn . Nếu chúng ta có thể đi 2 ngày thì sao nhỉ ? Bạn the_soul_of_rock nếu rảnh thì post cho mọi người xem lịch trình và kinh phí để mọi người xem xét nhé . Nhưng thứ 6 tuần này chúng ta vẫn tiến hành ọp ẹp làm quen với nhau chứ nhỉ ? Mọi người thấy thế nào?
  10. play

play Thành viên mới

Nếu thứ 7 tuần này đi thì đăng ký 1 xế nhé !