1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LẬP NHÓM LUYỆN NÓI ANH VĂN ĐÂY!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi toanbau, 13/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nancybenniti

nancybenniti Thành viên mới

bác ơi, cho em hóng hớt tham gia với nhé, Em thì ko học đến trình độ C, em chỉ xin tham gia vào nghe thui ạ. Hixhix, ngồi nghe trước vậy. Được ko ạ? Nếu được thì bác pm cho em cái địa chỉ nhà bác, số đt luôn ạ, để em tiện liên lạc ấy mà.
  2. phamtonytinh

phamtonytinh Thành viên mới

lam on di minh khong hieu lam tuc la khong ranh lam ve trang forum nay nhung minh rat can tham gia cau lac bo tieng anh so dien thoai minh la 0909204304 nhan tin minh se goi lai cho hoac email cho minh phamtonytinh@yahoo.com
  3. matong81

matong81 Thành viên mới

Cho mình đăng ký một chân nhé, mình tệ về kỹ năng nói quá. Không biết bây giờ các bạn còn tổ chức không mà sao không thấy thông tin gì nữa vậy.
    Có gì pm cho mình nhé.
    uyennhi_vt@yahoo.com
  4. Juicyfan

Juicyfan Thành viên mới

Cho em xin đăng kí với được ko ạh? Cách đây khoảng hơn 1 năm em đã thi bằng trung cấp của trường của trường CEFALT ( trung tâm ngoại ngữ của bộ ngoại giao tại HCMC ), nhưng vì năm nay đang là năm cuối cấp nên em phải dừng lại để tập trung vào các môn trong nhà trường. Hiện trình độ của em xuống wá, giọng của em ko còn như trước nữa... >.< Ko biết em có tham gia được ko ạh, do em rất muốn cải thiện khả năng speaking của mình và tiếp xúc với môi trường anh ngữ 1 cách đều đặn để ko bị mất đà học và chuẩn bị cho mình khả năng để có thể tìm kiếm cơ hội du học dễ dàng hơn.
    Em ở TP.HCM, wận 3. Xin phép anh cho em biết thêm thông tin về địa điểm, thời gian và cách thức hoạt động được ko ạh? Nếu được anh cho em xin đăng kí gia nhập nhóm và sinh hoạt 1 cách đều đặn các buổi. Em xin cảm ơn!
  5. ConOngChua

ConOngChua Thành viên mới

Thể thức tham gia như thế nào ạ? Nhiều khi ra đường gặp người nước ngoài mà ú ớ thì chẹp chẹp...
  6. neyhai

neyhai Thành viên mới

Hi anh Toan,
    Hien nay nhom minh con hoat dong khong va thong tin cu the the nao, anh vui long cho em biet duoc khong a? Em cung muon tham gia nhung so khong sap xep duoc thoi gian hop ly voi nhom.
    Cam on anh,
    P/S: anh vui long pm vao neyhai@gmail.com giup em hen!
  7. nw4good

nw4good Thành viên mới

Mình được mấy người giới thiệu cho trang www.leuchong.com cũng rất hay, luyện nghe tiếng Anh thoải mái luôn, có luôn transcript cho mình theo dõi. Giọng Anh-Mỹ chuẩn và chậm rãi.
  8. girlsolari

girlsolari Thành viên mới

Cho em tham gia voi , dia chi nixie812@yahoo.com, dt: 0988849096 . Thanks.
  9. ducnhuanqx

ducnhuanqx Thành viên mới

10. 2ndshopping

2ndshopping Thành viên mới

E van ko hieu lam ve cach thuc tham ja, lam on cho e tham gia voi, e o q3, email anhtho_brit@yahoo.com