1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lập topic xin làm MOD của box Nghệ Thuật Nhiếp Ảnh

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi TSU_RUI, 03/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TSU_RUI

TSU_RUI Thành viên mới

Lập topic xin làm MOD của box Nghệ Thuật Nhiếp Ảnh

Tình hình là dạo này hoạt động của Box Nghệ Thuật Nhiếp Ảnh có vẻ lụi tàn quá. Tôi lập topic này tự xin ứng cử ra làm Mod của box với những tiêu chí sau:

- Mod hiện tại là nightshade đúng như là "bóng đêm" , không ai biết Mod là ai và Mod cũng không thể tổ chức cho anh em các hoạt động trong Box.

- Tôi cũng là một thành viên sinh hoạt trên box khá lâu, cũng có biết nhiều thành viên mới và cũng được mọi người biết đến. Điều này thuận lợi cho việc giao lưu giữa các thành viên và MOD.

- Tổ chức lại các hoạt động của box có quy củ, mang lại những sản phẩm thực sự là "nghệ thuật" cho cả thành viên cũ và mới. Nghệ thuật nhiếp ảnh sẽ trở thành một sân chơi thực sự dành cho các bạn đam mê nhiếp ảnh. Tạo điều kiện và hỗ trợ về kiến thức cũng như thiết bị với các bạn mới.

Tôi mạo muội lập topic này xin tự ra ứng cử làm MOD của box Nghệ Thuật Nhiếp Ảnh, rất mong mọi người cho ý kiến về việc này.

Thanks and regards!

TSU_RUI
  2. cosin

cosin Thành viên mới

Đây là nguyện vọng đúng đắn của một thành viên lâu năm và nhiệt tình. Mọi người cho ý kiến nhé.
    Mình bỏ một phiếu thuận
  3. nuhoangcaplong

nuhoangcaplong Thành viên mới

Em hoàn toàn ủng hộ nguyện vọng của một thành viên lâu năm, có tinh thần xây dựng Box. Hi vọng bác sẽ phát triển Box hơn
  4. imokmen

imokmen Thành viên mới

Là một người gắn bó đã lâu theo sự thăng trầm của box, với sự nhiệt tình vốn có ( đã giúp đỡ nhiều mem mới như em). e thấy điều này là hợp lý và để tổ chức lại box mình quay lại thời hoàng kim...! thời gian này ảm đạm quá...!
    MỘT PHIẾU CHO ANH SUI.
  5. lycatly

lycatly Thành viên mới

Qúa tốt rùi còn gì. Nhà em tán thành
  6. linkinpark78

linkinpark78 Thành viên quen thuộc

Khi bắt đầu cầm máy mình đã muốn tìm một diễn đàn nào đó để sinh hoạt, để học hỏi và giao lưu, tất nhiên nó phải phù hợp với khả năng của mình. Kể từ khi tham gia vào box này mình thấy chưa có một hoạt động nào đáng ghi nhận cả và dường như nó đang bị bỏ quên, thậm chí còn không "xôm" bằng mấy topic của các bạn thích chụp ảnh bên Box Sở thích . Để mang lại một sức sống mới cho Box, mình nghĩ nên có một người nào đó nhiệt huyết đứng lên đóng vai trò khởi xướng và tổ chức lại các hoạt động nhằm tạo nên một sân chơi bổ ích và lành mạnh cho anh em .
    1 phiếu cho bạn Tsu_Rui
  7. emlaai555

emlaai555 Thành viên mới

Box Nghệ Thuật Nhiếp Ảnh truớc thoải mái thế đã vắng vẻ rồi bây giờ bác đòi cải cách lại thì em bảo đảm sẽ vắng hơn cho mà xem
  8. killingu

killingu Thành viên mới

theo dõi box đã lâu, em thấy bác TSUI rất nhiệt tình trong các phong trào và là ngưòi gắn bó với box chứ ko bỏ box ra đi như 1 số bác khi đã "lên trình". Thiết nghĩ, những người như bác TSUI rất cần thiết để phát triển phong trào của box, dạo gần đây, rất ít thành viên mới...
    e xin vote cho bác TSUI một phiếu ạ !
  9. linkinpark78

linkinpark78 Thành viên quen thuộc

Người ta muốn gây dựng lại không được bạn lại vào phá thối, thế bạn có biết nguyên nhân tại sao lại vắng không? Mình nghĩ có lẽ là do thoả mái quá nên ai muốn vào thì vào, ai muốn làm gì thì làm, nó như cái chợ nên những người tâm huyết họ chán, dần dần họ không post bài nữa, nhưng chắc rằng họ vẫn ghé qua Tôi thấy bạn cũng là người sinh hoạt trong Box này, bạn nêncó tinh thần xây dựng chứ, hay bạn muốn nó cứ thoải mái như thế này?
  10. killingu

killingu Thành viên mới

bạn emlaai có vẻ không có thiện ý với box lắm, mình thấy bạn góp ý ko có tính xây dựng, hơn nữa, bạn cũng mới join box, mình thấy tinh thần học hỏi của bạn cũng chẳng cao là mấy, vì nếu có tinh thần học hỏi và cầu tiến thì ảnh của bạn đã ko như ở nhà fix 50 thế kia, bạn có thấy rằng so với ảnh của mọi người ở đây thì ảnh của bạn rất ẩu ko?...mình mong là bạn có những comment nhiều thiện ý hơn !
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa