1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lập topic xin làm MOD của box Nghệ Thuật Nhiếp Ảnh

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi TSU_RUI, 03/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ducvietcd

ducvietcd Thành viên quen thuộc

E cũng bầu cho bác một phiếu..^__^.. (mặc dù chưa gặp bác lần nào nhưng em cũng hay the dõi ttvn....bác rứt tích cực...)
    Sép tới các bác có vụ gì hú em phát nhá^^
    YM: ducvietcd
  2. linkinpark78

linkinpark78 Thành viên quen thuộc

Kính bác vào ứng cử cho nó xôm ạ.
    P/S: Đây là Việt Nam đếch phải Mẽo - là thời của CNXH đếch phải phong kiến, bác so sánh khập khiễng vãi
  3. piero2

piero2 Thành viên rất tích cực

Hay , tôi bình thêm cho bác một phiếu nữa .
    Dũng cảm , có chí khí ..
  4. traders

traders Thành viên mới

del...
    Được traders sửa chữa / chuyển vào 22:02 ngày 05/07/2009
  5. funmix

funmix Thành viên mới Đang bị khóa

tks piero2 !
    Các bác ơi chạy chức như thế nào chỉ cho em phát .
    . Đùa các bác vậy thôi, thấy anh em ứng cử em cũng xin chân
    Xin làm mod box này với 2 lý do:
    1 là thấy cái topic này hay hay nên ham vui cứ bắn 1 phát. Sợ gì ờ ờ
    2 là : thích học chụp ảnh và những thứ liên quan đến ảnh
    Hôm ra vườn hồng ngồi nhìn các tráng sỹ mang súng đi bắn mà sướng, có độ gần chục anh cả già cả trẻ ngồi, nằm, bò, đứng, quỳ, nghiêng ngả nói chung là các tư thế kê súng bắn 2 em xì tin. Vậy là khoái thôi. Thấy các anh súng dài súng ngắn, súng đen súng trắng lỉnh kỉnh trông cũng hay hay.
    Khi nào sắm súng e xin tham gia với các bác
  6. dep_tong_quai_hong

dep_tong_quai_hong Thành viên rất tích cực

Tôi đồng ý 1 phiếu cho bác Sui, mặc dù tôi không có dịp biết bác nhưng qua comments của mọi người và theo dõi qua 1 số topic, tôi được biết bác là người thực sự nhiệt tình với diễn đàn này.
    @Funmix: Nếu bạn thực sự muốn ứng cử, có lẽ bạn nên để cho mọi người thấy cái thiện chí thực sự của bạn, chứ không phải qua cách nói bỡn cợt như vậy. Hy vọng sớm được thấy nick bạn vàng vàng.
  7. Taycuphach

Taycuphach Thành viên rất tích cực

Nếu chỉ cần cần dũng cảm và có chí khí thì có nhiều người lắm bác Pi ạ . Em hi vọng là bác chỉ nói đùa thôi :D :D :D
    Em nghĩ là mod hay không nó chỉ là một danh hiêu. Nếu anh Tsurui đã được mọi người tán thành như thế thì anh cứ đứng ra tổ chức lại box đi thôi ạ chẳng cần chờ đến lúc chính thức được bổ nhiệm làm mod đâu anh ạ :D :D :D
  8. haintvinataba

haintvinataba Thành viên quen thuộc

Làm "Nhóm trưởng", tổ chức khuyếch trương các hoạt động của box thì đơn giản, nhưng giao quyền kiểm soát box (MOD) lại là 1 chuyện khác.
    Không biết bác TSU-RUI thế nào mà lập topic này và nó tồn tại lâu thế, chứ trước đây tôi đã từng kêu gọi tổ chức lại hoạt động của box, bị khoá lên khoá xoá, bị dọa khoá nick...
    Thôi thì anh em đã tín nhiệm, bác TSU-RUI cứ đứng ra làm tổ trưởng trước đi nhể.
  9. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Đồng ý thôi có vấn đề gì đâu, cứ bác nào máu thì làm.
    Có điều đừng thắt chặt quy định quá nhé, không thì anh em bỏ chạy mất.
  10. TSU_RUI

TSU_RUI Thành viên mới

Vâng cám ơn bác Hải và mọi người đã ủng hộ.
    Bản thân tôi thì thấy rằng, làm MOD cũng không hề đơn giản. Làm MOD dễ mất lòng với các thành viên hơn vì đôi khi cứ làm đúng với các quy định của Box thì các thành viên lại cho rằng MOD cậy quyền. Chính vì thế tôi muốn được sự ủng hộ của anh em nếu mình có thể apply vào vị trí đó để mọi người hiểu và thông cảm với nhau hơn.
    Mục đích của tôi xin tham gia làm MOD không phải là mong muốn quyền vị mà thực sự mong muốn mọi người cùng nhau phát triển và tạo dựng lại các phong trào cho Box như trước đây. Không nói thì mọi người cũng biết các hoạt động liên quan đến ảnh trong Box thời gian hiện tại chỉ còn các nhóm nhỏ lẻ chứ không còn đông đủ các thành viên như trước. Các thành viên mới và các thành viên cũ đã đồng tình cùng nhau phát triển lại Box thì tôi xin mạo muội đứng ra tự tổ chức anh em như một "tổ trưởng" mà bác Hải đã nói. Thời gian hiện tại chưa làm MOD thì sẽ còn những thiếu sót chưa thể điều chỉnh được. Tôi chỉ mong rằng tất cả các thành viên với mong muốn sự phát triển của Box mà cùng nhau phát triển, có những bài viết với tinh thần xây dựng cao hơn.
    Đôi lời với các thành viên mới:
    Các thành viên mới luôn được chào đón nhiệt tình ở trong Box. Các bạn có thể theo dõi topic "Thông tin offline..." để biết được các hoạt động offline để tham gia cùng với mọi người. Ở đây các bạn không sợ ai "giấu nghề" mà có thể tự do trao đổi kinh nghiệm. Người biết sẽ giải thích cho người không biết, không biết sẽ cùng nhau tìm hiểu thêm.
    @Funmix: Có thể nói đây là lần đầu tiên tôi thấy nick của bạn xuất hiện trong Box này. Bạn có thể tham gia ứng cử làm MOD nhưng trước hết bạn cần phải biết từ trước đến giờ các hoạt động của Box như thế nào. Bản thân tôi không thích cái cách mà bạn nói về những người chụp ảnh. Mong rằng bạn hãy có cái nhìn tích cực hơn với những người cầm máy.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa