Laptop mới rẻ nhất thị trường hiện nay giá bao nhiêu?Nếu sang cửa khẩu Lạng Sơn giá bao nhiêu?Cấu hì

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi I_love_life, 21/11/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. I_love_life

I_love_life Thành viên mới

Laptop mới rẻ nhất thị trường hiện nay giá bao nhiêu?Nếu sang cửa khẩu Lạng Sơn giá bao nhiêu?Cấu hình thế nào?

Laptop mới rẻ nhất thị trường hiện nay giá bao nhiêu?Nếu sang cửa khẩu Lạng Sơn giá bao nhiêu?Cấu hình thế nào?
    Tình hình là em muốn hỏi câu đó , các bác trả lời giúp em với.Nghèo nên dùng tạm 1 cái giá rẻ, khi nào khá nên mua cái xịn sau.Em không sang box tin học hay mua rẻ vì bên đó hay làm giá, với lại dân thợ họ sẽ sửa đồ cũ-mới lẫn lộn, không có thời gian kiểm tra và gánh hậu quả.
    Mong các Mod thông cảm.
  2. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Lên cửa khẩu bạn có khả năng gặp đựơc Laptop Core 2 Duo, ram 4GB mà vẫn có ổ mềm, thế mới hay chứ
  3. I_love_life

I_love_life Thành viên mới

Khổ quá, bác nói rõ giá cả và mua cửa khẩu nào đi.Em chưa mua đồ điện tử ở cửa khẩu nào.Mua đồ khác thì có rồi.Kinh nghiệm mua thế nào?
    Em định mua về rồi dùng bảo trì của các công ty tinh học, như thế tiết kiệm được tiền.
    Em up topic này có sao không nhỉ?Đang hỏi thêm bác mà, nếu sai mong mod chiếu cố, vì em chưa rõ việc quy định up topic rõ ràng lắm.
  4. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Không đựơc up Topic trong F69 bạn ạ.
    Ý mình nói là lên đấy máy hay tân trang mông má hoặc làm giả. Thế mới nói là máy hiện đại như Core 2 Duo mà lại có ổ mềm của máy PIII
  5. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Laptop mà cũng đi mua đồ fake của Tàu khựa sao hả trời????? Cái gì fake đc chứ cái laptop nó phức tạp thế, ko hiểu fake kiểu gì....
  6. vietdoanhl

vietdoanhl Thành viên mới Đang bị khóa

ô tô nó còn chơi fake chứ huống chi con laptop bé con con
  7. Dumuc_kt

Dumuc_kt Thành viên mới

Bạn thử vào maytinhxachtay.com xem
    Có nhiều máy Core2dual, ram 4Gb, HDD 320Gb card màn hình rời 512Mb giá khoảng 11-13tr khá ổn
  8. anhtuannd

anhtuannd Thành viên mới

Laptop giá ở đâu trên VN cũng xấp xỉ như nhau cả, lên Lạng Sơn dễ gặp hàng nhái, tân trang hơn ở HN nhiều. Muốn mua laptop rẻ thì nên nhờ người xách tay từ Nhật hay US về.