1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lâu quá không gặp!

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi svktic, 23/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. svktic

svktic Thành viên quen thuộc

Lâu quá không gặp!

Haha, quả là mình có duyên với cái box Zim này, thế hôm nay các anh chị em thế nào rồi? Khoẻ không? Bên f3 f4 gì đó không cho tic mở chủ đề nữa, bất mãn quá. Rất cảm ơn các chú box Zim đã tạo cơ hội cho box anh phát triển, ( http://www.ttvnol.com/forum/f_462/?0.4351354 )cũng như có được sự nổi tiếng chút chút, gớm có cãi nhau chút xíu mà nhiều người vào xem thông tin cá nhân của mình thế, chẳng trách cách đây 3-4 hôm có 5 mấy làn được xem vậy mà bây giờ đã tăng vọt lên gần 200. Anh cũng cảm thấy áy náy lắm vì đã lợi dụng các chú, mất công các chú đọc và post bài,nhưng mà, chậc, các chú biết tính anh rồi đấy, chẳng từ thủ đoạn nào đâu, hơ hơ! Sau này cái box Lazio của anh nó trở thành box tiên tiến thì ơn đầu cũng nhớ đến mấy chú như cellist, kibobo,giot_nang_dem....
    Thôi, khi nào rảnh qua bên anh chơi rồi có gì chúng ta tranh luận tiếp, thế nhé!

Được svktic sửa chữa / chuyển vào 13:58 ngày 23/06/2003
  2. Margareta

Margareta Thành viên quen thuộc

Hi hi, em thấy các anh chị box Zim này cũng rỗi việc, lại còn đi cãi nhau với lại tranh luận với một anh hâm hâm, dở ông dở thằng như anh svktic. Anh ấy đang khấp khởi sung sướng vì có thể trở thành người nổi tiếng một cách dễ dàng đến thế.
    Mà cái box này đóng hay để đấy thì có gì quan trọng đâu nhỉ. Đã là dân du mục thì đâu cũng là nhà mà cũng chẳng nơi nào là nhà cả. Nơi nào cũng có cái đẹp mà chẳng có cái đẹp nào là vĩnh cữu. Ngay việc thành lập một Box như thế này em cũng đã thấy là không nên, không phải, chẳng khác một cái bong bóng xà phòng được thổi lên trong một cái mớ hổ lốn có tên là TTVNOL. Mà đã là bong bóng thì cái vẻ hào nhoáng bên ngoài cũng chỉ là phù hoa thôi, thực cũng có mà giả cũng có, quan tâm làm gì cho mệt xác.
  3. svktic

ặ cĂi em này, sao em lỏĂi nói xỏƠu anh thỏ? Anh có gơ 'Âu mà em nói anh dỏằY ông dỏằY cỏằƠ???Mà cĂi nick này cỏằĐa ông nào vỏưy? Sao không dạng nick thỏưt 'i?
  4. lovestory_no9

lovestory_no9 Thành viên mới Đang bị khóa

Cái lão svktic này đúng là hâm hạng nồi đồng cối đá.Muốn nổi tiếng mà fải dẩu mõm lên nhận cho người ta chửi là đại ngu si đần độn.Thiếu gì cách nổi tiếng lại chọn cái cách nhục nhất .
    Thương quá
    ngayhomqua
  5. Margareta

Margareta Thành viên quen thuộc

Anh svktic thế nào ấy nhỉ? Sao anh lại cứ nhất định nghĩ em là ông này ông nọ hả anh? Em định nói anh nửa người nửa ngợm nhưng thấy nói thế hơi thô, anh ạ, nên em phải sửa một chút. Anh là đại bàng xanh thành Roma thì chấp gì mấy chuyện lặt vặt làm gì hả anh. Đại trượng phu sống trong trời đất, phải có danh gì với núi sông. Anh thế là đã có đủ danh rồi, anh nên về tổ của mình cúc cu thì có phải hơn không hả anh.
  6. svktic

Anh thì không muốn bị khoá nick đâu, hơ hơ, nhưng mà đúng là không ưa được những thằng ở Zim!
  7. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Margareta mến!
    Em có lẽ không hiểu ý nghĩa sân chơi của ZIM rồi, tớ thích nó lắm - không cần giải thích.
    svktic là ai? Phe ta hay địch vậy?
    Tôi không biết bạn là ai, bạn phá sân chơi này nhằm mục đích gì nhưng đọc bài trên của bạn tôi thấy trong ấy là những lời lẽ thật nhẫn tâm. Bạn hãy đọc thật kỹ những bài trong quán trọ đi rồi hãy kết luận nó đáng để tồn tại hay không? Hay bạn không có tâm hồn?
    Lúc nào đó, chồn chân mỏi gối mời bạn đến quán trọ, bạn sẽ thấy nó có ích cho bạn như thế nào. Vậy nhe, tôi không có thời gian nhiều, rất rất buồn khi đọc bài của bạn!
    ĐCT
  8. giot_nang_dem

giot_nang_dem Thành viên mới Đang bị khóa

Tôi khi không thấy buồn mấy, cái thằng Sktic này đúng là cũng chả hiểu. Bây giờ thì đúng là mày nổi tiếng thật ,tao chúc mừng cái sự nổi tiếng của mày. Tao nói thế thôi, với những thằng như mày lời lẽ chỉ là thừa, giá mày ở HN thì tao cũng đến mà tặng mày mấy nhát san trẩy gọi là chúc mừng mày. Nhưng thôi mày hãy gặm nhấm cái nổi tiếng nhục nhã của mày đây. Từ bây giờ tao sợ mày rồi.
    Ký cốp gì......
  9. PhuongTran

PhuongTran Thành viên mới

Thôi muh, bác nào ở trọ thì ai về phòng nấy.Bác nào là khách vãng lai thì chúc thượng lộ bình an nhé.
    Em tuyên bố giới nghiêm quán trọ Zim đấy.Ngoan đi, cuối tháng em xóa sổ nợ.
    Bác nào có hăng tiết vịt, thò đầu ra cửa phòng thì...liệu hồn
    Em yêu mọi người

...lang thang tìm cầu vồng trong đêm, có không nhỉ...

Được PhuongTran sửa chữa / chuyển vào 21:30 ngày 23/06/2003
  10. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Cho tớ nói lời cuối với em cu sứt nhé chị chủ quán PhuongTran:
    Tôi vừa đọc xong 1 số bài của svktic, thấy đâu đó bóng dáng của Quyzen, thích trích bài của người khác để đánh bóng cá nhân, làm rồi không dám nhận... "1 con virus làm rầu forum".
    Tôi ở SG - và tôi thật sự ugly tiger khi biết bạn Tic cũng ở SG. Bạn không thích Zim thì không vào chơi, vậy thôi... đừng hại người ta phải đóng cửa quán. Ít lời với bạn... tôi không thích "đánh hội đồng".
    Nếu vẫn không khỏi bệnh thì dùng thử thuốc sau:
    Thuốc trị bệnh cho svktic : " 50gr bản lĩnh + 10gr hài hước đem giã nhỏ, sao vàng, hoà với nước tăng lực .... uống trước khi gởi bài vào Zim" (xem kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng).
    ĐCT
    Được doan chi thuy sửa chữa / chuyển vào 21:57 ngày 23/06/2003