1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lấy chồng hơn bao nhiêu tuổi ???

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi hth3109, 14/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hth3109

hth3109 Thành viên mới

tôi chả nói là U tôi bảo thế mà bác bảo tôi suy với chả đoán, đấy chỉ là những gì tôi biết qua sách báo va mọi người. Còn thầy U tôi thì vẫn phới phới, vì U tôi mới 40 nhưng nhìn trẻ lắm, mọi người toàn bảo tôi với U tôi là 2 chị em còn thầy tôi thì 48. tôi thấy khoảng cách thế là đẹp.
  2. silkysilk

silkysilk Thành viên mới

hehe hơn bao nhiêu mà chẳng được miễn là fải kịp thời chỉnh đốn lại những cái cần chỉnh đốn, ví dụ như thế này này:
    "con rể" ra chào "mẹ vợ" (lần đầu tiên gặp và nói chuyện):
    _ Cháu chào cô ạ!
    "mẹ vợ" nhìn từ đầu xuống chân "con rể":
    _ Chào em!
    hehehe
  3. silkysilk

silkysilk Thành viên mới

hehe hơn bao nhiêu mà chẳng được miễn là fải kịp thời chỉnh đốn lại những cái cần chỉnh đốn, ví dụ như thế này này:
    "con rể" ra chào "mẹ vợ" (lần đầu tiên gặp và nói chuyện):
    _ Cháu chào cô ạ!
    "mẹ vợ" nhìn từ đầu xuống chân "con rể":
    _ Chào em!
    hehehe
  4. francy

francy Thành viên mới

he he , đúng là dở khóc dở cười thật ....Ba em lấy vợ sớm nên mới 2 mí khi em ra đời thôi ! Em mà lấy chồng hơn mình 15 tuổi thì có mà loạn ....Nhưng tuỳ người mà, không phải ai cũng có hoàn cảnh như em . Anyway, hơn 11 tuổi là tuyệt nhất
  5. francy

francy Thành viên mới

he he , đúng là dở khóc dở cười thật ....Ba em lấy vợ sớm nên mới 2 mí khi em ra đời thôi ! Em mà lấy chồng hơn mình 15 tuổi thì có mà loạn ....Nhưng tuỳ người mà, không phải ai cũng có hoàn cảnh như em . Anyway, hơn 11 tuổi là tuyệt nhất
  6. hth3109

hth3109 Thành viên mới

eo bác này, sao lại là con số 11 làm mình lăn tăn wá hehhehe
  7. hth3109

hth3109 Thành viên mới

eo bác này, sao lại là con số 11 làm mình lăn tăn wá hehhehe
  8. Trong_choai

Trong_choai Thành viên mới

lăn tăn gì nữa, bao nhiêu người ủng hộ rồi. hôm qua em và chị + chị pHương đã đưa ra khẳng định cụ thể, kết luận cuối cùng rồi còn băn khoăn hả nữa hả? 11 tuổi thì vẫn okie, nói chung yêu ai thì yêu dưới 12 tuổi là được, chứ > 12 tuổi thì già quá rồi, gọi bằng chú cũng được hix hix
  9. Trong_choai

Trong_choai Thành viên mới

lăn tăn gì nữa, bao nhiêu người ủng hộ rồi. hôm qua em và chị + chị pHương đã đưa ra khẳng định cụ thể, kết luận cuối cùng rồi còn băn khoăn hả nữa hả? 11 tuổi thì vẫn okie, nói chung yêu ai thì yêu dưới 12 tuổi là được, chứ > 12 tuổi thì già quá rồi, gọi bằng chú cũng được hix hix
  10. francy

francy Thành viên mới

he he ,em bị ám ảnh bởi con số 11, sau này nếu được sẽ lấy chồng hơn 11 tuổi Không đến nỗi quá già, còn gọi bằng anh được, mà cũng không quá lóc chóc .... Sis còn lăn tăn gì nữa ,lấy chồng ít hơn tuổi mới cần cân nhắc, chứ hơn tuổi thì có gì đâu nào ...Nhưng điều quan trọng là tìm hiểu kỹ bản tính người đó, tuổi tác không phải là điều quan trọng hàng đầu [/b]