1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lấy chồng lấy vợ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi ULIULI, 03/05/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Chúc mừng bạn đã đặt một chân vào thế giới của ngộ. Chân kia thì vẫn mắc míu ở cái chủ trương mà bạn nói. Còn khi nào bạn cưới người phụ nữ bạn yêu nhất nêu trên thì bạn báo cho tôi biết nhé.
  2. MMichelHung

MMichelHung Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

giờ báo luôn nè, ngày 25.5.2013 là cưới, đính hôm hôn thứ 7 vừa rồi, vậy được chưa, a còn ngộ ra nhiều thứ mà e chưa ngộ lắm, có thể nói a bỗng dưng mở được luân xa 6 mà không cần luyện tập\:D/
  3. ULIULI

Có thấy khả năng biết vô thức của Uli đó không [:D].

Trước hết là chúc mừng bạn. Thế cô dâu còn trinh chứ, nếu còn thì vẫn chỉ ngộ có 1 chân thôi.
  4. concacanh

concacanh Thành viên mới

Ha ha ha, hôm đó em sẽ úp nón vào bụng tới phá đám cho vui. He he he. Đám cuới là đám hỷ, là đám sung đám suớng mà.
  5. MMichelHung

MMichelHung Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

anh đang làm việc với các cty an ninh bảo vệ trong nước để có kế hoạch bảo vệ cho đám cưới của anh. Vì 1 số nguồn tin thân cận cho hay sẽ có rất nhiều người yêu cũ và tình địch đến quấy rối. Cho nên em không thể nào phá được đâu[:D]. E xẻ bắt gặp những hình ảnh này trong ngày cưới của a:D
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    dĩ nhiên là zin 100% rồi[r32)]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    có chứ e[:D]
  6. concacanh

concacanh Thành viên mới

Cần gì, tiếp cận với đám phóng viên báo chí cũng đựoc rồi.
    Nếu anh dám vugn tiền bịt hết mồm các báo hiện tại thì em cũgn thừa năng lực đẻ ra 1 tờ báo mới để đưa tin.
  7. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

"Gắn bó tâm linh" vs mình chỉ là một cách nói, và đúng là nó mang nghĩa như "một sợi dây vô hình, kết nối những thứ vô hình" giữa 2 ng` sống vs nhau. Dù ko nhìn thấy được, nhưng lại xuất phát từ sự chân thật nhất của lòng ng`, và khá bền vững. Phạm trù này khó diễn đạt đc thành lời quá, chỉ có thể cảm nhận thôi. Tagor kêu rằng "Sự vĩ đại của tình yêu là chạm được vào linh hồn của nhau" - thì cái gắn bó tâm linh kia thậm chí còn hơn cả "chạm vào" - đại loại vậy, mơ hồ quá [:D]

Cảm nhận về 1 ng` đàn ông, nói chung cái gọi là "vô thức" cũng có diễn ra vs mình, nhưng chỉ trong 10 phút đầu tiên gặp mặt : )) (Chả biết đó có gọi là "vô thức" hay ko, nhưng mình thì quen gọi nó là "cảm tính" - tức là những thứ chả có nguyên cớ j, tự nhiên nó xuất hiện thế thôi). Vô thức kêu "ko đc" 1 cái, thì thôi, từ đó về sau, ý thức cũng dẹp luôn =]] Còn vô thức mà kêu "được", thì từ đó ý thức mới có việc để làm, lục cục chạy tới chạy lui, tổng hợp phân tích tổng hợp... confirm lại cái gọi là vô thức kia =.= Lúc này ý thức mà phản bác lại vô thức, thì, cũng dẹp nốt =]] Còn ý thức mà đồng tình vs vô thức, thì ok.

Nói thế chứ bên kia mà ko có cảm giác giống mình thì thức hay tỉnh j cũng dẹp :-?? Mình hoàn toàn ko có khái niệm j về kiếp trước hay kiếp sau, nhưng mình có linh cảm về "định mệnh" - tức là những thứ buộc phải diễn ra trong cuộc đời. Khi gặp ng` mình yêu, cái cảm tính kêu ầm ĩ "đó là định mệnh". Khi phải chia tay, nó cũng nhủ, "đó là định mệnh" - nhưng cái "ý thức" trong đầu mình mạnh quá nên đôi khi cũng mệt để xử lý cái mớ tại thiên hay tại nhân kia =_=
  8. Hector_S

Hector_S Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Mềnh là mềnh trả lời khảo sát từ hồi chủ đề này chưa có bài trả lời nào. Giờ 5, 6 trang rồi mà vẫn chưa có kết quả. [-(
    Nôn vãi. [:D]
  9. ULIULI

Được 41 người vote rồi, đáng nhẽ phải post kết quả cho bác khỏi nôn vãi nhưng tớ phải đi nấu cơm. Tóm tắt vài thông số trước cho cả nhà đỡ lo lắng nhé:

1. Nam giới:
    - Có 8 người kết hôn và 16 người chưa kết hôn tham gia khảo sát
    - 13 bác chọn cô số 1 / 3 bác chọn cô số 2 / 7 bác chọn cô số 3 (tức là có 1 bác không chọn cô nào)
    - 11 tự cho mình là số 1 / 12 bác tự cho mình là số 3 (tức là có 1 bác không chọn số nào)
    - Số lượng phụ nữ đã từng ngủ:
    + 0 : 3 bác
    + 1 : 4 bác
    + 2 : 5 bác
    + 3 : 2 bác
    + 5 , 6 , 8 , 9, 10, 15, 18, n, không nhớ nổi: mỗi số 1 bác

2. Nữ giới:
    - Có 3 nữ đã kết hôn và 14 nữ chưa kết hôn tham gia khảo sát
    - 2 cô chọn anh số 1 / 14 cô chọn anh số 3 / 1 cô chọn anh số 4
    - 4 cô tự nhận là số 1 / 3 cô tự nhận số 2 / 8 cô tự nhận số 3 / 2 cô tự nhận số 4
    - Số lượng đàn ông đã từng ngủ:
    + 0 : 7
    + 1 : 2
    + 2 : 3
    + 3 : 3
    + 7 : 1

Có một số bác trai vào vote nghịch thêm các số sau: 50, 9. Đề nghị không bác nào được vote nghịch vì tớ kiểm được kết quả từng phiếu, chỉ là không biết phiếu của ai là ai thôi.

3. Câu hỏi dự đoán
    - Các bác nam đoán như sau:
    0-25%: 8 bác
    26-50%: 8 bác
    51-75%: 6 bác
    76-100% : 2 bác

- Các bác nữ đoán như sau:
    0-25%: 9 bác
    26-50%: 4 bác
    51-75%: 2 bác
    76-100% : 2 bác
  10. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

em không nhận xét gì đâu em chỉ buồn cười mỗi là về nữ giới số các cô tự nhận mình là số 1,2,3,4 đầy đủ phết :)). Không như các bác trai =))