1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LAZY CLUB đây, chị em ABAC chịu khó vào nhé ! He...He !

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi summer_doll, 15/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. summer_doll

summer_doll Thành viên quen thuộc

LAZY CLUB đây, chị em ABAC chịu khó vào nhé ! He...He !

Sin chào các anh, các chị cùng các bạn, hehe, em đây, cứ đọc trang cá nhân là biết ngay ý mà !
    Hôm nay em xin phép khai trương LAZY CLUB , để các bạn và các chị em vào vui, hehe, nhân chuyến đi thi hôm vừa rồi, lên một cơ sở khác, cái tội ngồi trên xe buôn chuyện rồi nghĩ ra việc lập chủ đề này , chị em hay anh em chúng mình ai chẳng.........lười, chỉ có cái ai nhận nhiều, ai nhận ít thôi !
    Vậy thì hãy nói ra xem ai.....................lười hơn nhé !
    Cụng ly đã nào rồi chúng ra nói cho nó..........thật lòng,hè hè !

I miss you like crazy !
  2. summer_doll

Đây, em đây Ha ha !
    Em vẫn ghi cái thời gian biểu ở nhà là sáng hôm nào và tối nào cũng phải dọn phòng, hehe, hai ngày lau nhà một lần, trùi ui, mấy lần có bạn đến nhà chơi mà ngại ơi là ngại, khi mọi người mở cái tủ lạnh ra ! Hic hic !
    À, hôm nào nhà mình tổ chức hội làm thơ đi,hôm trước đi lên Bangna thấy mọi người làm thơ dữ quá, em.................sợ, hehe !
    Buôn tiếp nhé, để từ từ, xem còn lười gì nữa nhể ?
    Thế bạn Lan nè, có lười ăn không vậy ? Ha ha !
    I miss you like crazy !
    Được summer_doll sửa chữa / chuyển vào 10:13 ngày 16/07/2002
  3. princess_of_hell

princess_of_hell Thành viên rất tích cực

Ô là la..xúc động quá các bác ạ.. cuối cùng cũng đã có bác summer_doll đây nói hộ nỗi lòng của những kẻ không được chăm lắm như em đây. Tự nhiên mà nhận là mình lười thì cũng ngượng thật...nhưng đã có bác đây đứng ra hô hào thì em cũng xin ké 1 chân o trong cai club này.. Chúc cho club củ chuối của chúng ta liên tục phát triển.... bravô.... không có gì phải xấu hổ cả khi chúng ta dám đốin diện với sự thật, hi vọng từ cái nhìn trực diện với sự thật đó chúng ta sẽ biết cải thiện tình hình hơn.
    Chúc mừng sự ra đời của LAZY_CLUB
    []
    ... THE MORE YOU LEARN, THE MORE YOU FORGET... THE LESS YOU KNOW ... ...
    me, myself and I
    Được princess_of_hell sửa chữa / chuyển vào 18:12 ngày 15/07/2002
  4. emgaionline

emgaionline Thành viên quen thuộc

Coi bộ clup này hơi bị hay nhỉ ? Hôm nay mới sáng sớm dậy là tui đã thấy mình lười rồi . Cho nên mới vào đây tán dốc này , chứ không thôi thì tui đã đi học rùi .
    Sự thành thực đối với bản thân không chỉ là bí quyết thành công . Nó là một cách thức sống emgai86vus@yahoo.com
  5. summer_doll

Ai cha, zui nhỉ, thanks emgaioline nhé, thế là ít nhất đã có hai bạn đồng hành rồi đây, cho bạn * nè, hè hè !
    Này emgái, sáng nay tui cũng thế, hehe, định dậy lúc 6h30, mà lần mò thế nào hổng dậy nổi, mãi đến 8h mới dậy được, buồn cười quá !
    Mà hổng lẽ chỉ ít người như chúng ta lười thôi à ? Bùn quá ha !
    Cả nhà ơi,đâu hết rồi, hổng lười thì...............buôn chứ sao !
    À quên, các bác thông cảm nhé, hôm trước em '' uống'' say quá, đâm ra nói quá..................rõ, hehe, em vừa sửa lại bài rùi !
    Uống tiếp đi !-----> ( Tình ơi, tình..............đâu rùi !? )
    Chúc cả nhà vui vẻ nhé !
    I miss you like crazy !
  6. princess_of_hell

princess_of_hell Thành viên rất tích cực

Kể cái sự lười của chúng ta ra thì chắc là hết ngày các bác nhể? Ngày nào em cũng tự hứa với mình phải làm bao nhiêu là công việc , nhưng đến cuối ngày check lại thi hình như chẳng làm được cái giề ra hồn cả, buồn ghê cơ...Bảo la dọn nhà thì tự nhiên người cứ lử đử chẳng muốn động tay động chân , hô khẩu hiệu là sẽ phải học nhưng thấy xung quanh mình còn nhiều thứ hấp dẫn hơn y chứ , zí zụ như là MTV này , star movie này.. trùi ui... bố mẹ mìn ở nhà mà biết mìn thế này chắc là khóc mất.... huhuhu , em cũng ân hận lắm các bác ạ, nhưng phải làm thế nào bi giờ.... Câu hỏi đặt ra cho chúng ta bây giờ là... LÀM SAO ĐỂ CHỮA ĐƯỢC BỆNH LƯỜI HẢ CÁC BÁC ƠIIIIIII...
    Chúc mừng cho những ý kiến hay ho nhứt ...
    me, myself and I
  7. emgaionline

cảm ơn bác summer doll nhá .Bác dễ thương quá , em cũng đã vote cho bác 5* rúi đấy .
    Việc lười của em có kể đến tết cũng không kể nổi đâu , thế mới rõ khổ . Các bác còn siêng hơn em , em còn lười đến nỗi không muốn kể chuyện nữa đây này . Do lười suy nghĩ đó mà .
    Nhưng thôi cố gắng lắm thì em cũng sẽ kể chuyện lười của mìng cho bàn dân thiên hạ nghe .Đi học về , mở tivi lên , chẳng có gì hay cả , định tắt nhưng lại lười ( lỡ tí có chương trình hay thì mất công mở lại ) . Thế là để có y nguyên , mở tập ra học bài thì lại lười , ( ôi thôi , để đến chiều học ) . Thế là gấp tập lại đi ngủ . Đến chiều thì lại điệp khúc để sáng mai . Sáng mai thức dậy thì đã đến giờ đi học , thế là khỏi phải học bài . Đỡ mệt , hè mà lị .
    Các bác có thấy em là sư phụ lười không , chắc là không ai địch nổi đâu .
    Note : đừng kể cho ai nghe , mất công mất hình tượng của tui .
    Sự thành thực đối với bản thân không chỉ là bí quyết thành công . Nó là một cách thức sống emgai86vus@yahoo.com
  8. emgaionline

vote cho princess 5* đấy .
  9. summer_doll

Hic hic, đấy, chị em mình giống nhau quá, ha ha, vui nhỉ, emgaionline sinh năm bao nhiêu vậy, tui tuổi con ỉn, hic hic !
    Vậy nên.................cũng hơi giống con ỉn một chút, hehe, cám ơn emgáionline đã vote cho tui nha !
    Tui nè, hổng hiểu sao, ngồi net là thói quen của tui rùi, một ngày ít nhất tui ngồi cũng gần ba tiếng, hôm nào cũng thế,xong lớp một cái là vào phòng máy của trường luôn, hihi ! Đâm ra tối về mọi việc lại trở thành :'' Để mai mình làm vậy ''
    Ha ha, thế đấy !
    Thôi, sắp khóc rùi đây, còn hơn tuần nữa thui, là mid term rùi, mà tui còn thế này đây --------------> Lười ơi,( đang hát nè !) sao mày...............cứ quấn quanh tao, haha !
    I miss you like crazy !
  10. summer_doll

ặ?, thỏ?? bà con ai c?âng ch?fm hỏ??t à, tr?ại ui, chỏ??t r?ại, có mỏằ-i m?ơnh tui lặ?ỏằ?i thui, b?ạn qu?Ă bà con ặĂiiiiiiiiii!!!!!!!!!!
    Làm thỏ?? nào b?Ây giỏằ?,c?Ăi bỏằ?nh lặ?ỏằ?i càng ngày nó càng nỏ?ãng th?êm , tỏằ'i qua lỏ?Ăi ngỏằĐ sỏằ>m r?ại, s?Ăng nay dỏ?ưy làm ?'ặ?ỏằÊc có chút bài ?'?Ê cỏ??p s?Ăch l?ên trặ?ỏằ?ng r?ại, hic hic !
    Bà con ch?fm chỏằ? ặĂi, có ai bỏ?Êo d?ạm tôi ?'i ! Chỏằâ toàn ngặ?ỏằ?i ch?fm thỏ?? này mà không ai thặ?ặĂng ngặ?ỏằ?i lazy nhặ? tui sao ?
    I miss you like crazy !