1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lệ Giang 3: Hành trình đến chân trời

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi dudu08, 30/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

Lệ Giang 3: Hành trình đến chân trời

Hi Lệ Giang group! Dù hành trình Lệ Giang - Shangrila - Deqin đã có nhiều topic đề cập đến, nhưng LG3 vẫn muốn xây dựng một topic riêng, không nhằm nhắc lại những điều mà taybacgroup hay các đoàn LG1, LG2 đã đề cập đến, mà chúng tôi muốn đi theo một cách riêng, đó là những câu chuyện, những hình ảnh về hành trình quen thuộc của chúng ta. Đặc biệt là những hình ảnh, đây là cái mà các topic trước còn hơi hạn chế. Chúng tôi hy vọng sẽ mang đến những thông tin riêng, sự chia xẻ, và những điều cần biết cho hành trình đến Đường chân trời Lệ Giang - Shangrila - Đức Khâm với những ấn tượng mà nếu ai từng đến sẽ không thể nào quên
    ------------------
    Như vậy là LG3 đã hoàn thành tốt đẹp những mục tiêu của mình. Đến tối 29/10, đoàn đã về đến HN an toàn, thuận lợi và không mệt mỏi. Tuyến đường Hà Nội - Nam Ninh - Kunming đã tỏ ra rất thuận lợi cho hành trình trở về[​IMG]( hành trình đi cũng chưa thực sự phù hợp lắm, nhưng chuyện này chúng tôi sẽ đề cập sau). Chúng tôi định sẽ post ảnh lên ngay sau khi về, nhưng thật tiếc là mạng ở nhà trục trặc[​IMG], hơn nữa, sau 9 ngày miệt mài trên đường, những thành viên của LG3 đã thấm mệt, chưa kể hàng núi công việc ùn tắc sau 1 tuần đi chơi. Do vậy, việc post bài và ảnh sẽ phải làm dần dần. Dù sao, chúng tôi cũng muốn thông báo rằng, LG3 đã thành công đặc biệt tốt đẹp, mọi hành trình đều thuận lợi, với chi phí có lẽ còn không ngờ hơn cả 2 đoàn trước, dù rằng chúng tôi thực sự xông xênh trong chi tiêu. Xin cảm ơn những người bạn, cả Việt, cả Trung, và các thành viên LG group đã giúp đỡ chúng tôi hoàn thành hành trình của mình...( will be continued..)
  2. NVBR

NVBR Thành viên mới

Bravo! Bravo! Bravo!
    Chúc mừng LG3 đã trở về nhà bình an, chuyến đi thành công tốt đẹp chứ ạ. Kể chuyện post ảnh nhiều nhiều vào nhé. Ghen tỵ quá đi mất. Ra giêng ngày rộng tháng dài, em quyết chí đua đòi làm phát LG4 mới được. Chúc cả nhà mạnh khỏe.
  3. dudu08

Những hình ảnh đầu tiên về Lệ Giang 3:
    Tiger Jumping Geoge:
    Shangrila: tu viện Songzalin
    Omega Corner:
    Baima Snow Moutain
    - Ở Falai view

4. likemoon

likemoon Thành viên mới

Tuyệt quá, những chuyến đi của Lệ Giang Group càng ngày càng hoành tráng và thành công. Chúc mừng mọi người đã trở về an toàn
    @dudu: hôm nào bác có thời gian thế ạ, cho LG1 bọn em đến xem ảnh với
  5. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Chúc mừng LG3 đã "mã đáo thành công". Chờ ảnh ọt và kinh nghiệm của các bác.
  6. red_rose

red_rose Thành viên quen thuộc

Anh ơi xem nhà mình LG4 sao thôi anh. Xem nhà nười ta đi mà thấy ghen tị, chỉ muốn đi luôn.Anh ơi nhà mình khởi động dần đi nhé.
    @LG3: Các bác đi về tường thật và chia sẻ kinh nghệm để nhà em đi vào mùa xuân. Nhìn ảnh các bác phê thật.
  7. smile_index

smile_index Thành viên mới

E nhìn cái ảnh ở Baima mountain thấy rừng cây chuyển sang màu vàng cả rồi nhỉ, đẹp quá đúng là cảnh mùa thu.
    Bác dudu kỷ niệm em một tấm ảnh về mùa thu xem nào ??, đừng có người nhé....
    Chụp đông người quá làm người xem có cảm giác Sangri-la sắp bị phổ cập mất rồi
  8. dudu08

9. btuananh

btuananh Thành viên tích cực

Bác "trưởng thôn" chụp ảnh đẹp quá, em phải sắm con máy ngon chụp đẹp như bác mới được...!!!
  10. cutie_sexy

cutie_sexy Thành viên mới

Từ hôm qua đến giờ cứ sốt ruột muốn vào ttvn để xem bác Duda post ảnh thế nào, thế mà lại down mạng cả ngày ko làm gì được
    báo cáo mọi người là hành trình LG3 là 1hành trình tuyệt vời trên cả tuyệt vời vừa có rừng lá vàng,lá đỏ, vừa có tuyết rơi, nắng vàng rực rỡ nên chụp ảnh cứ gọi là..( ko biết lg3 có lập kỉ lục về chụp ảnh ko nhỉ? tớ chụp khoảng 500 kiểu là ít nhất đoàn thì fải)
    Lg4 mà đi thì yên tâm vì bọn tớ đã chuẩn bị cho các bạn khá kỹ, nhất là mấy cái contact để đi lại, ăn ở. LG3 đã may mắn có 1bác tài xế tuyệt vời, ai cũng quý mỗi tội là bác nói tiếng hơi khó nghe, nhờ bác mà bọn tớ tiết kiệm được khá nhiều chi phí.
    à nhân tiện Lg3 có câu đố vui dành cho LG1,2 và 4, ai giải được sẽ có phần thưởng đặc biệt
    Đố mọi người Cái gì của bác Dudu được Lg3 dùng nhiều nhất??