1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Lễ hội Halloween và âm nhạc điện tử ngày 31/10/2005 tại Samba Club, đa?f có a??nhhhhhhhhhhhhhhhhh]

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi junoj, 28/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dj_bruno_vn

dj_bruno_vn Thành viên mới

Cho tui xin lỗi ông Giáo Hoàng va toàn thể bà con vì những cái thăc măc vô cớ cua tui nhưng tại lúc đó tui cũng chưa có tham gia trang này nữa mà mới chỉ vào xem cái chương trình hôm đó thế nào mà lại thấy mình xuất hiện hơi ít nên tủi thân vậy mà. Bà con bỏ qua cho tui nha. Hy vọng sẽ đươc gặp tất cả member trong 1 dịp ofline gần đây nhất.
  2. dj_bruno_vn

dj_bruno_vn Thành viên mới

Tui thấy ông DJNRG nói tui vô cái membẻ set site để giới thiệu về mình nhưng tui tìm chẳng thấy nó đâu, thôi thì tui giới thiệu về mình ở đây cũng được bà con thông cảm. Tui tên Vinh biệt hiệu của tui là Bruno (Đây là ttên thầy giáo và là người bạn hướng tui vào cái tro chơi DJ này tại Hồng Kông 2 năm về trước) Tui tuổi con Mùi, chưa có mống con gái nào thèm làm wen với tui vì kêu tui lạnh quá. Tui đặc biệt thích Tribal House nhưng tù khi di làm toàn đánh Trance và Techno la nhiều. Bạn nào có Link nhac House thì cho tui tham khẻo nha.
  3. love_someone_hn

love_someone_hn Thành viên mới

ha ha ... ông anh Vinh nói chuyện trên này như con gái ý
  4. dom_rocker

dom_rocker Thành viên mới

Anh GH anh ý gửi cái link gì ấy nhờ, tắt màn hình của em rồi, đền đi...
    Hà quẩy hay ghê cơ, thích rồi đấy. Mà đúng rồi đấy anh, có một hội gồm 3 đứa cùng chí hướng là oánh anh cơ chứ chưa chắc đã muốn đánh nhau đâu. Đừng có ung dung ngồi đấy phân xử thắng thua với cả đánh nhạc. Ghét.
    Helu anh Vinh, chưa được gặp anh bao h nhưng mà anh type bài dễ thương quá đi mất. Hi vọng sẽ sớm được gặp anh.
  5. ThanksForGiving

ThanksForGiving Thành viên quen thuộc

Tiếc wá hông được đi cùng pà kon T____T. Mai mốt Beatz 3 nhớ inform em fát nha
  6. cundc

cundc Thành viên mới

Này cưng, sao không xem qua vụ Halloween bên box chị nhỉ? Nếu như giao lưu làm chung một bữa thì cưng không phải băn khoăn về LỬA đâu cưng ạ. Tuy rằng bọn chị hơi gái già một téo, cơ mà LỬA thì cứ gọi là... bùng bập bùng.... fừng fập từng...
    Coi qua một chút đi, vì còn cả đống ảnh chưa post đấy.
    Đây nài >>>>>> HALLOWEEN 30/10 -VUI NỔ TRỜI LONG ĐẤT - TƯỜNG THUẬT VÀ ẢNH TRANG 13- AI BỎ LỠ TIẾC ĐỨT RUỘT CHƯA!!! ^.^>>>>>> click
    http://www.ttvnol.com/lamquen/591605/trang-13.ttvn
    Đang tính vụ Noel hoặc Silvester... Các bác nhà này cảm thấy okie thì chúng ta plan luôn nhở?
    Được cundc sửa chữa / chuyển vào 10:53 ngày 14/11/2005
  7. ninhdj

ninhdj Thành viên mới

Bỏ nghề lâu quá rồi nghe các bạn bàn tán mà mình thấy phát thèm,dứt khoát thế nào cũng có một hôm mình sẽ đến tham dự với các bạn.
  8. quyda

quyda Thành viên rất tích cực

Mời bác qua House Klub hôm 19 tới cho vui luôn;-)
    Quyda
  9. boi0611

boi0611 Thành viên mới

House club chắc cũng chơi house hả quyda ... ?
    Dạo này Dj trong nam ra bắc nhiều ... thấy dj ngoài đó có lẽ dễ sống hơn trong này thì phải .... Có ai đi ra bắc cho mình wá giang theo cái ...
  10. love_someone_hn

love_someone_hn Thành viên mới

Hic ... ở HN có vài cái Club với vũ trường mà sao nhiều Dj ra ngoài này thế ? Làm sao có việc hết nhỉ ?