1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Legging FC ^^!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Kj3u_Ljnh, 28/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tocxu85

tocxu85 Thành viên mới

Cả nhà ơi, em nhận được legging roài nè, chất liệu ok lém, cái của em mua k dầy lắm nhưng đi lên nhìn k hề bị loang lổ tí nào, là thun cotton nữa chứ, em rất thích . Mặc cái này cực kỳ phù hợp với thời tiết ở trong nam. Ở Sì Gòn em chẳng thấy chỗ nào bán legging được đẹp như đôi này . Em mua của bạn có link ở trang 5 đó, tên Lan thì phải, địa chỉ là 38 Triệu Việt Vương đó, nếu ấy k tìm được thì để em copy link cho, đang ở cơ quan, vừa nhận đuợc legging nên xí xớn lên đây comment lun, nên k trực tiếp copy link cho ấy được
  2. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Hôm nay thấy 1 bà đi legging giả bò kết hợp với váy nữa mới ác chứ. Nhìn mà hãi
    Gái lắc đc vòng chưa? (lạc đề tí)
  3. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Hic, giả bò mặc với váy thì vô đối về thời trang, với cả là nhìn mấy em mẫu mặc đẹp thế thôi, chứ mình mặc với áo dáng dài lên em thấy cũg chẳng đẹp, vì nó cứ mài mài xog đính hạt í, thà mặc bò skinny, đi boots vào thì ngon hơn nhiều
    Lạc đề tí: em lắc đc vòng rồi chị ạ, cơ mà ko hiểu sao cứ 10'' là em mỏi hết cái chân bên trái, chắc do ko biết cak trụ, nên ngày em lak đc có 10'', chả ăn thua j
  4. asim_chan

asim_chan Thành viên mới

Nói chung là legging giả bò cấm tuyệt đối mặt với đồ bò Nhìn buồn cười lắm. Mà công nhận các bà bên này ăn mặc hòanh tráng lắm, nhìn chói lòa và.................. khó hiểu Không biết có mốt từ 2-3 thập niên trước, hồi các bà còn trẻ mà ko đủ điều kiện ăn chơi, h lôi ra dùng cho đỡ tiếc không nữa ĐI trên đừong nhìn nhiều bà tàm tuổi mẹ mình mà ăn mặc thì
  5. eva84

eva84 Thành viên mới

Gặp đúng tủ rùi,hehe...bạn j ở Kunming ơi, đồng hương rùi. Bạn học trường nào thế? Tớ cũng ở Kunming đây. Có một chỗ bán legging rất đẹp nhưng khá đắt. Trên beichen ý, gần pizzahut. Lên mà xem, hôm trc lượn qua kết lắm nhưng mà giá thì...
  6. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

thích nhờ...tớ có mí cái mà nhìn ảnh vẫn cứ thòm thèm mún mua thêm...hjx...legging mặc kiểu gì cũng thấy đẹp hết....mùa đông này tớ còn chạ thèm mua cái quần jean nào....:D
  7. sEpErAtEd

sEpErAtEd Thành viên mới

tình hình là cũng GATO lắm em legging mà béo quá ko mặc đc
  8. linhyeu9x

linhyeu9x Thành viên mới

legging giả jeans mặc với áo dáng dài chắc là ok các ss nhở, còn giày có nên đi boot k? hay đi j` cho phù hợp ạ?
  9. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

có hình ở trang bên đó em...legging giả jean chị thấy đi với áo dáng dài là okie nhất....đi boots cũng thấy đẹp hơn là đi giày cao gót ý...
    Vựa tậu đôi boots trắng nên đang thích boots
  10. linhyeu9x

linhyeu9x Thành viên mới

Em cũng đag định tuần sau đi sắm đôi boot, chị mua boot ở đâu đấy ạ? có đắt k hả c?