1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

L'ESPACE - Những ai học ở đây zùi vô đây ?-? Mọi thứ liên quan đến hoạt động, thầy cô, bài vở tại L'

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi co-ai-hoc-o-ams-khong, 25/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tran_anh_minh

tran_anh_minh Thành viên mới

Thì cứ đạp cửa xông vào ạ
  2. MUs

MUs Thành viên quen thuộc

Khì khì, M cảm ơn các bác ạ! Mai đi học xong nhảy vào cái cho biết cái thư viện. Á mà hình như đang "trong thời gian bảo dưỡng"... :(( Thế mới khổ cái đời chứ! Số không đc đi TV đây mà. :P :D
  3. wbabyrocktvx

wbabyrocktvx Thành viên mới

Có bạn nào biết chỗ nào dạy tiếng Pháp, mà cho học cả tuần luôn không nhỉ.
    Ah mà, có bạn nào đã đi học gia sư tiếng Pháp chưa nhẩy? Chất lượng như thế nào và giá cả thế nào nhỉ? (đề nghị các bạn nào làm gia sư thì đừng trả lời câu hỏi này nhé!
    Merci moi nguoi.
  4. CFTsubasa

CFTsubasa Thành viên mới

sao lại viết bài nhảm nhí thế này chặt chân bi h
  5. emlevent

emlevent Thành viên mới

Quên mất được thầy dạy những j rồi! Chỉ nhớ cái "gầy" đi của thầy thôi! Chúng ta đang gầy đi! Gầy là hao mỡ! Hao mỡ là mơ hão!
    Mà hình như cái j đc dạy cũng trôi hết sak rồi! Par ailleur và D''ailleur đã từng đặt câu rất hùng hồn trên lớp với Manu. Ê a lải nhải với M.Công! h cũng chẳng nhớ nổi! có ai giải thik lại đc ko nhi?
    Mà tớ cũng thik Christophe! ha`ha` C''est linh tinh! Ko quan tọng! (hok co r) mi'' lại j nữa nhỉ? ! ôi trời ơi! Giang ơiiiiiiiiiii! Mà cái ơi lại dài cả cây số! Nhưng mà hay lắc đầu, khuyến mại thêm 1/6 cái cười "ôi Việt Nam" Ghét! Được cái đã dạy cái j là sẽ nhớ! Mà chú ý những thứ nhỏ bé nữa! Hôm nào học cũng hay!
  6. co-ai-hoc-o-ams-khong

co-ai-hoc-o-ams-khong Thành viên quen thuộc

èo par ailleurs và d''ailleurs sao mà thầy Vân thấy í cứ giảng đi giảng lại chế nhỉ.
    Tớ học tpháp bao năm, chả bao giờ để ý tên tiếng Việt của mấy cái đấy, vì các cô toàn giảng = tpháp, nên cũng chỉ hiểu nó dùng để support thêm cho cái ý đằng trước.
  7. MUs

MUs Thành viên quen thuộc

Ơ mà TV có nghỉ trưa không các bác nhờ? :D :P :D
  8. trangsophia

trangsophia Thành viên quen thuộc

tớ thấy nhiều bạn cứ chê với sợ thầy Vân chứ tớ thấy thầy ý đúng là giỏi nhất đấy! Haizzz. Nhớ thầy quá đi mất!
  9. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Vào đây đọc thấy có mục nhắn tìm đồng đội làm mình lại ngứa ngáy.
    Cho tớ hỏi có ai biết em Tú sn năm 88, học Ams hay CVA gì đấy (k nhớ lắm, nhung 1 trong 2 trg day), đi Pháp sau khi TN cấp 3. Nhìn baby, đáng yêu, nhưng cũng thuộc dạng sành điệu, ăn chơi (mình ngoan nên chỉ thích gái hư, vừa đọc đc bên tvty =))). Nhà gần phía KS Daewoo, phía trường Phạm Hồng Thái thì phải, bố làm về XD, mẹ kiến trúc sư (cũng thì phải ). Vì học cùng lâu lắm rồi (đến 4-5 năm rồi ý chứ), nên tất cả các dữ liệu đều k chính xác 100% nhưng cũng đến 50% ( vì đều có 2 lựa chọn mà). bạn nào biết thì chỉ tớ cách liên lạc với em nó với. TỰ dưng lại nhớ đồng đội cũ
  10. wbabyrocktvx

wbabyrocktvx Thành viên mới

Ngày 4/9 tới có bạn nào đến L''espace đăng kí kiểm tra trình độ không nhỉ? Không biết đi đăng kí kiểm tra trình độ thì có cần đến lúc 5h sáng không, hay là cứ việc ung dung thôi.....Hic