1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

LHP couples, sao ít thế nhỉ?

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi kimikamo, 23/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Ủa chỉ nhắc khéo thôi hả em? Thầy nào tốt bụng quá vậy? Hiểu tâm lý học sinh ghê ha.
  2. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

Phải rồi, ko lẽ đang trong giờ học thầy la ầm lên à? Có lẽ cũng tại thầy còn trẻ, cũng "thông cảm" cho bọn nó ấy mà.
  3. pingpong198

Phải rồi, ko lẽ đang trong giờ học thầy la ầm lên à? Có lẽ cũng tại thầy còn trẻ, cũng "thông cảm" cho bọn nó ấy mà.
  4. pingpong198

Ổng nói sao mặc ổng? hè hè...thiệt tình thì em cũng chưa có, mà cũng có chết ai đâu. Vẫn sống vui vẻ, ăn ngủ bình thường, vui chơi thỏa thích, vướng vào nhiều khi lại cực thân. Ổng có nói cũng tại ổng tự ti wé nên thế...
  5. pingpong198

Ổng nói sao mặc ổng? hè hè...thiệt tình thì em cũng chưa có, mà cũng có chết ai đâu. Vẫn sống vui vẻ, ăn ngủ bình thường, vui chơi thỏa thích, vướng vào nhiều khi lại cực thân. Ổng có nói cũng tại ổng tự ti wé nên thế...
  6. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Thầy còn trẻ hả, vậy là phải rồi. Có khi thầy cũng đang có bạn gái, cho nên "thông cảm" cho đôi bạn nhỏ (nhưng mà gan lớn).
  7. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Thầy còn trẻ hả, vậy là phải rồi. Có khi thầy cũng đang có bạn gái, cho nên "thông cảm" cho đôi bạn nhỏ (nhưng mà gan lớn).
  8. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Hồi đó lớp sow có một gặp, đến bây giờ vẫn còn (gần 5 năm rồi đó!).
    Và sau khi ra trường, các cặp LHP sẽ còn tiếp tục phát triển nữa mà, đừng "bi quan" như thế.
    Riêng sow, sow thấy con trai LHP hơi bị "công tử bột" một chút nên ko thích lắm. LHP đa số toàn "con nhà giàu" ko hà. Nhưng bây giờ thì sow cũng thay đổi quan niệm rùi. Nhiều male LHP cũng tháo vát lém!
    (tại hồi còn học cứ nghĩ như thế nên cuối cùng ko tạo được couple nào cho mình hết trơn!)
  9. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Hồi đó lớp sow có một gặp, đến bây giờ vẫn còn (gần 5 năm rồi đó!).
    Và sau khi ra trường, các cặp LHP sẽ còn tiếp tục phát triển nữa mà, đừng "bi quan" như thế.
    Riêng sow, sow thấy con trai LHP hơi bị "công tử bột" một chút nên ko thích lắm. LHP đa số toàn "con nhà giàu" ko hà. Nhưng bây giờ thì sow cũng thay đổi quan niệm rùi. Nhiều male LHP cũng tháo vát lém!
    (tại hồi còn học cứ nghĩ như thế nên cuối cùng ko tạo được couple nào cho mình hết trơn!)
  10. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Gần 5 năm rồi hả? Vậy chắc là sắp chán nhau đến tận cổ rồi