1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lí do để lấy vợ sớm!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi kieuphong, 14/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

pminh là một, Jeno là hai!
    Jeno
    If a star would fall everytime I think of you, the sky would be empty by now.
  2. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Hic, tin tình báo của anh hay quá , chẳng những cho em thêm 1 tuổi mà còn "quăng" em lên hàng "xinh nhất khoá" nữa ! Anh nói thế các members đã từng biết mặt em như OO, chip_quay, lão Liêm ù chắc kiện cáo tưng bừng. Tội nghiệp em quá !!
    Sao OO biết Vy sợ già ? Tâm lý thật ! Phong tặng danh hiệu "người hiểu tâm lý chị em" nhất nhá !
    ------------------------------------------
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui.
    Chọn những bông hoa và những nụ cười
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy
    Để mắt em cười theo lá bay.
  3. Babystar

Babystar Thành viên quen thuộc

Hờ, nếu nói Roxy dễ thương nhất trường LHP cũng được mà, baby mỗi năm cũng nhìn thấy Roxy chắc hơn chục lần, và lần nào cũng thấy Roxy rất đáng yêu. Box LHP có Roxy thích nhé.
    --> Liêm: có phải cấp 2 anh học LVT không?
    As I look back on my past, I remember the tears I cried, the jokes I laughed at, the things I missed and lost but there's one thing I'll never regret it's the day you became my friend.
  4. roxygirl

Oh, cám ơn Babystar nhé ! Tớ thì cũng tự thấy mình ...dễ thương chút chút (xấu hổ quá ), nhưng đến mức nhất nhì thì hổng dám.
    Roxy cũng biết babystar rồi (mới coi profile ), babystar cũng dễ thương lắm, mà lại học Bách Khoa nữa mới ghê chứ !!!
    Lão Liêm thì hồi cấp 2 học Colette chứ không có học LVT đâu. (bật mí, hồi cấp 2, lão cũng là một trong những most wanted boy chứ chẳng vừa đâu nhé !)
    Được roxygirl sửa chữa / chuyển vào 22:17 ngày 14/06/2003
  5. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

Chị Roxy xinh thật ...em thích nhìn chị cười lém ...
    29402- never forget
  6. roxygirl

Chị cũng thích nhìn em cười lắm ! Chị cũng đang chờ coi hình em offline thế nào mà OO bảo hôm đó nhatpc,parejo, TDCT...nhìn em đầy "tà ý"
    P/S : Hình như lớp em có tham gia biểu diễn Halloween năm lớp chị tổ chức thì phải ?
    ------------------------------------------
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui.
    Chọn những bông hoa và những nụ cười
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy
    Để mắt em cười theo lá bay.
  7. baby_spring

Năm lớp chị làm Halloween á ?? là năm nào nhở ?? có phải cái năm tụi chị học lớp 11 , tụi em lớp 10 ko ?? có , có tham gia làm bảo bệ đó .....năm đó , em nhớ là thiếu vé wé trùi lun , làm đám con gái tụi em phải tranh nhau với tụi con trai để làm bảo vệ ...khổ thân chưa ...
    ui giùi ui ....em cũng tàm tạm thui , chả xinh bằng chị đâu ..mấy anh ý nhìn chị Meeko đó , chứ chả phải nhìn em đâu , vì em ngồi cạnh chi M mừh .......em sao sánh bằng chị M ,chị M nhở ??? ( sướng nhá )
    29402- never forget
  8. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Hì hì, quay lại chủ đề chính đi, em baby_spring đòi là em phải có nơi có chốn rồi bọn già đầu như anh mới đi lấy vợ được, vậy em muốn lấy ai thì bọn anh lo cho, để bọn anh được lấy vợ sớm ấy mà. Hừm, nhìn bọn bạn mình thi nhau cưới vợ mà thèm
  9. pikami

pikami Thành viên mới

Ôi! Không ngờ những nhân vật lẫy lừng trong box BK mà lại ham thích cuộc sống gia đình thía. Pikami vừa đọc mà vừa buồn cười quá => no idea!

Bell is not a bell untill you ring it
    Love is not love untill you feel pain of it.

10. baby_spring

Mấy chiện này đâu phải mún là đc đâu anh ...em thích người ta mà người ta ko thích em thì sao ....nói chung là wan trọng có người chịu rước em là đc rùi ......em sợ là ko có người chịu đấy chứ ..
    29402- never forget