1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lí do để lấy vợ sớm!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi kieuphong, 14/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

Thui vậy đi , bác Nhật pắp cải thì ủng hộ kieuphong , còn em thì ủng hộ cho pminh . .. anh pminh có j` mún em cố vấn hay là ko hiểu j` về chị roxy thì cứ hỏi em , dù j` cũng là con gái với nhau , nên em cũng hiểu đc chút chút . Còn cái hội kia chỉ có 2 chú con trai với nhau thì thua chắc rùi .... Anh pminh cố lên !!!
    29402- never forget
  2. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Em ko biết anh Nhật nghĩ thế nào mà lại chọc em với kieuphong. Theo như truyện Kim Dung em đọc thì kieuphong tuổi đã ngòai bốn mươi, bang chủ cái bang, quần áo rách rưới, trong khi em đây chưa tròn đôi mươi, còn trẻ trung phơi phới thế này mà?
    Vả lại anh phong cũng đã có vợ ở quê nhà rồi. Bằng chứng là hôm trước, biết anh phong đang viết truyện kiếm hiệp nên em đã năn nỉ anh í cho em một vai hồng nhan tri kỷ để em được xuất hiện từ đầu truyện đến cuối truyện. Nhưng chẳng may là kieuphong bảo anh í đã có vợ con ở quê nhà, không thể lừa đảo cho em đóng vai hồng nhan tri kỷ được, mà chắc là anh phong cũng chê em còn nhỏ quá, không xứng đóng vai chính chung với anh í?
    Còn anh pminh, em cũng không biết anh nghĩ sao mà có ý cưa đổ em :-) Em có nghe OO nói là anh rất đẹp trai (em thì tất nhiên cũng thích đẹp trai) nhưng mà tính ra thì anh cũng hơn em độ gần chục tuổi, xứng danh là lão tiền bối của em. Ra đường gặp anh chắc em cũng phải kính cẩn gọi bằng chú, nên em cũng không dám bất kính với các bậc tiền bối như vậy đâu ạ !!! :- )
    Còn anh Nhật thì không lo cho em baby_spring xinh đẹp mà cứ lo chuyện của ai đâu không vậy ???
  3. baby_spring

baby_spring Thành viên mới

lớn tuổi hơn thì sao nào chị roxy ? wan trọng là anh pminh có j` với chị thật lòng phải ko anh pminh nhở ???
    29402- never forget
  4. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Hihi, Roxy này, anh kô chê em. Anh từ chối vì anh là người chung thủy. Hay là hôm nào em viết truyện hiện đại thì em với anh 1 cặp nhẩy!

Xuân tàm đáo tử ty phương tận
    Lạp chúc thành hôi lệ thủy can
  5. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

to roxy : Đợi đấy.
    to baby_spring : cảm ơn nhiều. có gì cứ quân sư cho anh. Đảm bảo sẽ hậu tạ xứng đáng
  6. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Vậy chúng ta chứng kiến cuộc đua giữa kieuphong và pminh, đích là em roxy, một em gái xinh đẹp của box LHP . Ủng hộ viên của kieuphong là nhatpc còn cổ động viên của pminh là em baby_spring. Mời các cổ động viên khác lựa chọn "gà" của mình để bắt đầu cuộc đua. Nếu không có gà nào khác thì cuộc đua sẽ chính thức bắt đầu.
    Kieuphong ơi cố lên nào, cố lên, cố lên.
  7. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

vui nhỉ... thế đã có trọng tài chưa??? tui xí 1 cái chân trọng tài nhá... bảo đảm công minh... khì khì
    -------------------------------------------
    Thu lạnh, càng thêm nguyệt tỏ ngời
    Đàn ghê như nước, lạnh, trời ơi...
    Long lanh tiếng sỏi vang vang hận
    Trăng nhớ Tầm Dương, nhạc nhớ người
  8. minhduc

minhduc Thành viên quen thuộc

Vui nhỉ, em không ra tranh cử đâu. Còn trọng tài đã có anh OO rồi. Thôi thì em làm người trao giải thưởng vậy . Anh kieuphong với pminh mà không ai thắng thì em quyết định sung vào tư quỹ, ý quên, công quỹ.
    I'm unique and I'm proud of being myself.
  9. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

lâu lâu lên đây chơi, em ko ngờ cái topic này nó lại xoay sang vấn đề đua gà chọi thế này !!!
    Roxy thấy buồn cười , nhưng thực ra là lại thấy hơi buồn. Em là con gái nên tất nhiên cũng thích được mọi người khen xinh, nhưng từ khen mà lại suy đoán, chọc ghẹo, đem em ra là trò chơi cuộc thi thế này thì em không thích ! Mặc dù em nghĩ là mọi người có quý em thì mới tổ chức trò chơi như vậy. Nhưng mai này em có người yêu, nhỡ đâu tình cờ anh í lên đây mà nhìn thấy em được chọn là đích đến thì chắc cũng không vui lắm.
    Vì vậy mà em xin tuyên bố cuộc thi tới đây kết thúc với em chỉ thích người, chứ em không thích "gà" lắm !
    to baby_spring : cảm ơn em đã ủng hộ , hehehe nhưng em cổ vũ pminh thế thì chẳng khác nào em nói với anh nhatpc "tuổi tác ko thành vấn đề anh ạ !" hình như anh í cũng hơn em gần chục tuổi á !!
  10. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Thành thật xin lỗi em roxy vì đã làm em buồn, anh thì chỉ muốn chọc em tí xíu thôi. Từ đây anh sẽ không nhắc lại vấn đề này nữa!
    >> kieuphong và pminh : hai người muốn làm gì thì làm, tui ko dám wậy nữa đâu.
    >> bé baby_spring : đừng nghe lời chị roxy dụ dỗ, nếu mà lỡ nghe thì anh đành ... chịu mà thôi