1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lịch Offline: 20h00 chủ nhật, 10-6-07 tại Cafe Nhân, số 9 Láng Hạ...bàn việc chia tách cổ phiếu và đ

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi linhdevil, 27/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mamballaya

mamballaya Thành viên mới

Tớ thì vẫn thích cảnh hồ và cây xanh mát rượi, và như vậy tình yêu của các bạn sẽ nảy nòi sớm hơn. Các bạn không chịu đổi thay tớ bỗng cảm thấy buồn, đành ngồi thở dài năm phút vậy.
  2. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Quan trọng gì chỗ ngồi off đâu!Cafe Nhân anh em Box ngồi cũng quen rồi, tiện nữa. Tôi nghĩ chỗ ngồi cứ phiên phiến đi tí, ngồi bàn cái việc quan trọng hơn là việc tổ chức sinh nhật cho ra ngô ra khoai đi.
    Lần sau offline, sẽ để Cuking chọn quán...ok nhé!
  3. mamballaya

[​IMG]Tớ đảm bảo lúc 8h vẫn còn rất nóng bạn tuanbeat ạ . Bạn có để ý mấy ngày hôm nay thời tiết như điên không [​IMG]? Điển hình là tối qua, lúc 11h30 tớ xem thời tiết trên cái Yahoo Weather thì thấy nó là 28 độ, chưa kể trước đó ngoài đường khí trời rất oi bức, không khí đặc quánh [​IMG]. Do vậy tớ khẩn thiết yêu cầu các bạn nên chịu khó chuyển sang chỗ nào có hồ, cây cho nó mát mẻ hoặc chí ít cũng phải có tý điều hoà cho anh em cảm thấy thoải mái [​IMG]. Bây giờ chả còn ai ra Nhân ngồi vì nó sập xệ lại còn phục vụ rất đểu [​IMG].
  4. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Sao có cái chuyện con con mà cũng cãi nhau được nhể? Mod là người có quyền quyết định, ý kiến khác chỉ để tham khảo. Hôm nay rồi mà vẫn cãi nhau về chỗ offline thì đến bao giờ mới xong đây?
    Chịu khó tí, ra Cafe Nhân cho tiện, mọi người khỏi phải gọi điện hỏi địa chỉ nữa!
  5. tuanbass

tuanbass Thành viên quen thuộc

Hay là buổi tối ra Capuchino, anh thấy chỗ đó ai cũng biết, cũng thoáng đãng mát mẻ
  6. tuanbass

tuanbass Thành viên quen thuộc

Để thống nhất anh đề nghị Mod Tuanbeat vào cho ý kiến cuối cùng, ngày giờ cụ thể, xong rồi anh em ko bàn nữa mà cứ thế tiến hành cho thông nhất
  7. mamballaya

[​IMG] Sư chú chứ, anh đưa ra ý kiến cho anh em chỗ mát mẻ thoải mái ngồi cho sướng. Chú thích ngồi chỗ nóng thì xin mời. Chỗ ngồi quen mà nóng thì anh cũng vái, lấy ví dụ như Trà đạo Ngô Tất Tố chẳng hạn[​IMG]. Mình thì thế nào cũng được, úi xùi cũng xong nhưng còn người khác, chắc gì người ta đã nghĩ như mình phỏng ạ. Anh vẫn bảo lưu ý kiến về việc kiếm chỗ mát mẻ thoải mái cho anh chị em ngồi. Anh không chơi kiểu đáng lẽ chỉ có một lựa chọn duy nhất nhưng bỏ phiếu cho cả hai lựa chọn hoặc là thế nào cũng được.
    Hế hế, còn mod cứ chịu khó tìm chỗ mát cho anh chị em nhá nhá [​IMG] 
  8. nofreeman

nofreeman Thành viên quen thuộc

Tranh cãi lâu quá nhỉ. Em báo cáo với các bác là nhà em hiện tại chưa có mạng đâu ( chắc phải tuần sau mới có) thế nên nếu tới 18h chiều nay mà các bác chưa thống nhất xong thì coi như em tèo. Anh em nào hảo tâm theo dõi sát tình hình làm ơn báo em cái địa chỉ với lị thời gian để em khăn gói đến. Em xin cảm ơn nhiều ạ.
    To Cuk: Có phải em vẫn nợ bác tiền gì đó ko nhỉ?
  9. mamballaya

Ờ nhỉ
  10. juliajulia

juliajulia Thành viên mới

uh, ngồi quán nào mát mát tí chứ cafe Nhân cũng nóng lắm. Quán nào có điều hoà là thích nhất, chứ ngồi gàn hồ cái thời tiết này cũng chỉ mát hơn được tí xíu thôi. EM ủng hộ quán điều hoà.