1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lịch sử box Game show, thăng trầm cuộc đời các game thủ (Vào đây chia sẻ cho mọi người với)

Chủ đề trong 'Game Show' bởi dobinhminh, 06/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zx2

zx2 Thành viên mới

Các cụ ngày xưa đã nói: cờ bạc là bác thằng bần, mình cứ k tin, cuối cùng sau 1 thời gian tham gia GS mới thấm thía điều này, kết cục của những kẻ ham mê cờ bạc cuối cùng cũng chả có hậu gì, zx1 sau 1 thời gian đam mê vào cờ bạc ở gs đã phải nhận kết cục là bị khóa nick, lại trở về tay trắng như hồi mới reg được cái nick, thôi từ giờ tạm biệt gs 1 thời gian đã, chỉ vào chơi cá ngựa thôi
  2. mrhugolina

mrhugolina Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chí lí!
  3. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

kỷ lục của em là có hơn 10k và vay thêm 10k nữa thua hết còn có 3 gold không được cộng gold một lần nào toàn bị trừ
  4. pumi_mq

pumi_mq Thành viên mới

giờ trắng tay rồi
  5. assassinz

assassinz Thành viên rất tích cực

từ top 30 bâyh thành top 3000 hay hơn thế
  6. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

hè hè.. hôm nay nhân tròn SN 3 tuổi của đệ, sư tỉ vào mới đc offer bài tâm sự ''thầm kín'' bấy lâu mà lại nhắc đến tỉ đầy dễ thương này

Trước hết là happy bird-day em giai fát chắc là cái số em nó gắn với ttvn rồi, ko thoát đc đâu hehe... cứ liên tục phát triển nhé .
    Đôi dòng về tên mod hiếu động này...
    Đúng là như ''hắn'' nói, chị với em quen nhau từ suốt hồi mờ-i-rờ-xê xa lắc xa lơ, khi mà chỉ dân net sành điệu mới dùng YM, thế mà ngót nghét 5-6 năm, nhanh kinh lên đc. Hồi đấy nhớ nhất là cậu em hôm nào về cũng khoe 2 tỉ chiến tích lẫy lừng của mình (ngày nào nó cũng đi lập công, diệt tà trừ đạo anh hùng hảo hán lắm chắc cũng vì thế mà chúng mình lại xưng hô cái kiểu giang hồ ''tỉ, đệ'' nhóc nhỉ )
    Nhị tỉ thì ngày xưa nổi tiếng cả vùng vì xinh xắn dễ thương, các anh cứ là chết đứ đừ, C-H (chocolate-heart) nhắc đến thì ít anh cùng thời chúng mình ko biết lắm hé hé... (à ngoài quảng cáo bột giặt VISO thì nhị tỉ cũng đã quay video clip CÔ BÉ HỒN NHIÊN hay đại loại thế cho Minh Quân ngày xưa, trong clip đấy xinh dã man )
    Thế xong sau hồi mIRC thì tan đàn xẻ nghé, no contact luôn. Suốt từng đấy năm mất liên lạc xong rồi ko hiểu thế nào mà lại nối lại đc với cả C-H và em (cả 3 toàn đuổi theo nhau để lần dấu vết ấy nhỉ) Mà cũng ko hiểu sao trong mấy năm mà nó thay lắm nick thế, cả ttvn lẫn YM, mà thực ra chị bắt chiếc cái nick YM của chị theo nick blackchocolatea ngày xưa của em Bi h phải em giai vì nick đó đã gắn bó với chị quá lâu, và gần như là từ khi biết đến ttvn, tất cả đều thắc mắc vì sao lại có chữ ''a'' ở cuối mà chị cũng chịu ko biết trả lời ra sao
    Nhắc lại về TTVN cho nó gần gũi, ko ai ngờ đc là sau bao lận đận vậy mà hắn vẫn quyết tâm trở về đóng góp cho TTVN, từ lâu lâu rồi là các bài Đuổi Hình Bắt Chữ, gần đây thì là trò chẵn lẻ gì đó (ngoài ra thì chị ko nhớ hehe) Mà hic hic ko những thu hút đc ''trẻ con'' cùng tuổi mà mấy đứa bạn chị bên 84 (nguyenvietbach và Quyentieumuoi) cũng sống chết với trò này của em. Sức hút mạnh phết nhỉ hihi... còn riêng chị, mặc dù dựa trên trò chơi có sẵn, chị rất appreciate khả năng sáng tạo của em. Tóm lại là ttvn nên có chiến dịch giữ nhân tài
    Hehhe hình như bài của chị hơi bị ''lạc đề'' , nhưng đừng có move topic lung tung nhá, để đây kỉ niệm SN đệ của chị cái
    p.s: à mà chính chị cũng ko nhớ là người dẫn dắt em vào cái Tiêu Tiền Vô Nghĩa này hehe... Keep on going nhá
  7. votinhkiemkhachsan5sao

votinhkiemkhachsan5sao Thành viên mới

Up cho anh em đọc, toàn là bài hay.
  8. mrhugolina

Thời thế thay đổi lung tung, giờ có G thì chả biết chơi trò gì? Hic.
  9. yo_hatsukoi

yo_hatsukoi Thành viên rất tích cực

Ngày Xưa còn bóng đá Bài Bạc rồi cá ngựa ...... vui biết bao bây giờ GS chỉ còn duy trì mỗi trò Lan Điệp và STCC rồi thỉnh thoảng om vài cái ! GS bây h ???? là sao nhỉ ???
    @ Anh Hugo em vay 5K làm vớn với ạ !!!!
  10. mrhugolina

Mie tuần vừa rồi đã để 100K ra đi ko quay lại. Hic.