1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lịch thi đấu !!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Chatter-FPT ( CFFC)' bởi PhuongCV, 18/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. the_bum

the_bum Thành viên mới

Thiết nghĩ, để anh em CFFC có thể sinh hoạt lâu dài như trước đây thì ta nên có 1 quỹ riêng cho đội, quỹ đóng góp tạm tính cho 1 trận đấu là 10K/1 người. Tất cả sẽ giao cho Phương C quản lý. Những trận CFFC thắng, thì số tiền thu được của trận đó sẽ được giữ lại để cuối tháng anh em làm 1 bữa liên hoan. Nếu 1 tháng, CFFC thi đấu khoảng 4 trận, thắng cả 4, thì anh em sẽ có khoảng gần 400K. Chừng đó để làm 1 bữa liên hoan là quá ok đấy... :))
    Yêu cầu: tất cả mọi người nghiêm túc chấp hành kỷ luật của đội.
    Trước trận đấu, anh em không được uống bia rượu, thức khuya và đến sân muộn. (Trừ trường hợp gia đình có việc thì phải điện thoại thông báo cho Phương C hoặc Sáng Tây Hồ trước). Việc này có ảnh hưởng trực tiếp đến đội nên nếu ai vi phạm thì tự giác nộp vào quỹ đội: 10K/1 lần.
    Còn sau trận đấu thì thoải con gà mái. CN tới, anh em nhớ có mặt đúng giờ nhé. Cố gắng đến sớm để có thời gian khởi động chứ đừng để như trận vừa rồi, vào sân chạy 15'' rồi mới bắt nhịp được với trận đấu. Gặp phải đội mạnh thì chắc không lội ngược dòng được đâu.
  2. PhuongCV

PhuongCV Thành viên quen thuộc

Tình hình trận đấu vừa rồi thế nào vậy ? Có ai tường thuật lại với ko
  3. the_bum

the_bum Thành viên mới

CFFC thua 2-6, một trận đấu cực thất vọng. Đội bạn đá không hay nhưng CFFC lại thua. Trong khi mọi người đều cố gắng hết sức mình thì, có 1 người không đá, lý do vì anh này muốn giữ sức cho trận cầu buổi tối của 1 đội khác, như vậy CFFC đã chấp đội bạn 1 người. Đề nghị cầu thủ này tự kiểm điểm bản thân bằng cách nộp vào quỹ đội 20K nhé. Tất nhiên không phải hoàn toàn do lỗi của cầu thủ đó nhưng ý của tôi là: Nếu đã vào sân thì cố gắng thi đấu, còn nếu không thì vẫn có thể ở ngoài để nhường cho anh em khác đá mà.
    Thắng thua là chuyện phình phường. Mọi người cố gắng cho trận đấu tới nhé. Chúc anh em mạnh khỏe.
    NTT.
  4. kid_quai

kid_quai Thành viên rất tích cực

Sao anh em đá bóng mà không gọi em vậy trời! Quên em rồi à????
  5. the_bum

the_bum Thành viên mới

Ông em trốn đâu mất tăm, Phương heo gọi cho chú mấy lần đâu có được, thế là Sáng chuối phải bắt gôn thay chú. Trước các trận đấu, Phương nó đều post bài ở đây, nếu đọc được thì chú cứ tự động lên sân thôi, không phải gọi nữa. Thế nhé, trận tới này ra sân đi, lịch thi đấu ở trên đó.
  6. ChanTinh81

ChanTinh81 Thành viên mới

tui muốn tham gia vào đội bóng,thì lam thé nào???
    thanks
  7. PhuongCV

Thông báo, chiều CN(17/4/2005), 17h30, anh em có mặt tại sân Vạn Phúc. Thời gian bóng lăn: 18h-20h. Nhớ có mặt đúng giờ nhé, những ai đến muộn sau 6h hoặc không ra sân thì tự động mang 20K nộp vào Quỹ đội. Mọi người nhớ mang theo 30K nộp tiền sân cho đến hết tháng. Trận này phải quyết tâm thắng nhé. Thua 2 trận rồi đấy. (toàn là do thiếu hoặc chấp người thôi).
    To Quái18: Thằng em lưu lại số điện thoại để tiện cho việc liên lạc.
    To Chantinh81: Nếu cậu muốn tham gia đội bóng thì CN tới có mặt tại sân Vạn Phúc hoặc gọi cho Phương: 0904186062.
  8. ChanTinh81

ChanTinh81 Thành viên mới

ok,chủ nhật này tui sẽ lên sân,nhưng anh em mặc áo gì,ko hiểu thắng nhít có đi đá ko,phương có phải là bạn trung mốc ko,tui là Dũng ở gần nhà nó ý,hình như toàn người quen cả
  9. PhuongCV

Hôm chủ nhật vừa rồi trời mưa, nhưng sân Vạn Phúc vần cho đá, đội bạn có ra sân trong khi anh em CFFC chỉ có đúng 5 mống: Trung đen, Guti, Tuấn(bạn Trung), Batigol và No_fear. Cuối cùng mấy người đành quyết định ra về vì ở lại cũng chẳng giải quyết vấn đề gì.
    Thông báo, Chiều thứ bảy tuần này(23/4), anh em có mặt tại sân Bách Khoa vào lúc 6h30 tối. Đối phương là đội bạn của No_fear. Đề nghị anh em có mặt đúng giờ. Nếu trời mưa nhỏ, mọi người cứ lên sân nhé. Hẹn gặp lại anh em sau.
  10. bi_bong

bi_bong Thành viên mới

Nghỉ 30/4 và 1/5 xong rồi anh em bắt đầu tổ chức đá tiếp đi chứ?? Nhưng đá vào chủ nhật thôi,thứ 7 hầu hết anh em đều không đi được đâu