1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lịch tụ tập

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi PamHime, 25/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PamHime

PamHime Thành viên mới

Mới có Full và Coffee add nick tớ rồi ^^! Các bạn khác khi add nick của tớ nhớ nói luôn nick trên ttvn là gì nhé, không tớ lại không biết là ai!
    To all: Các bạn thông cảm, mình tớ không add nổi hết mọi người đâu, mọi người add nick của tớ thì tiện hơn.
    Hôm tới tớ đăng ký thêm cho cô em họ nữa, tuổi mèo, dễ xương lắm, các nàng cho em tớ đi ké nhé ^^!
    To noloves83vn: Hình như box này chỉ toàn ỉn Hà Nhội thôi, cả nhà xem trường hợp "rân" Hải Dương này giải quít thế nèo nhỉ???
    Được pamHime sửa chữa / chuyển vào 20:16 ngày 27/03/2008
  2. cooffee

cooffee Thành viên mới

Hí hí... đã là ỉn thì phải nhiệt liệt chào mừng chứ nhỉ, HN với HD cũng là hàng xóm láng tỏi chứ có xa xôi gì. Với lại chả đang thiếu ỉn nam còn gì nhở hehe... Mà theo tớ thấy thì ỉn nam chỉ thích tá lả, game chiến chứ ko thích ăn uống, đàn đúm, nhậu nhẹt, hát ca thì phải
    Bạn Tăng Bá Thành ới ời... yên tâm đi nhá, cứ đi thoải mái, oánh chén nhiệt tình vào .
    Tranh thủ lấy lòng cái, biết đâu buổi off tới lại đổ bộ về HD chơi thì seo nhẩy[:D
  3. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

to cooffee : hôm đấy định quả lẻ với noloves83vn không được đâu nhé chơi phải công bằng chứ nhỉ nhà mình còn nhiều ỉn nữ độc thân lắm đấy keke
  4. cooffee

cooffee Thành viên mới

Đâu, có định oánh quả lẻ quả chẵn rì đâu... Oan thía chứ nị
  5. PamHime

PamHime Thành viên mới

Ui hai bà nì, chưa xong buổi off ở HN đã tính đến buổi off ở HD roài ^^...Từ từ để lừa được bạn ý đã chứ, nói trước thế này bạn ấy sợ quá chạy mất thì ai đưa chúng mình về HD?
  6. noloves83vn

noloves83vn Thành viên mới

Hix, các cậu làm tớ "súc động đậy" chảy cả 1 số thứ rồi. Tính tớ ham chơi sẵn, lại được các cậu tạo điều kiện thế thì khác gì thả sói về rừng. Hôm nay tớ đã yên vị trên đất Hà Thành rùi, tuần sau sẽ cố gắng có mặt để măm măm và... gì gì đấy.
    Tớ rất hân hạnh được chào đón các Ỉn HN về thăm đất Hải Dương. Tuy nghèo nhưng hiếu khách.
    Tớ cũng có khác gì các chị em là vườn không nhà trống đâu Con thì có vài đứa nhưng chưa tìm được ....
    Từ trước giờ toàn suy nghĩ là chỉ có Ỉn nam mới lủi thủi một thân một mình, giờ mới được thông tư tưởng và an ủi rùi.
    Nghĩ lại hoá ra mình sống cũng ít nhất để lại phước cho con cháu.
    Tớ add nick của các Ỉn rùi chứ nhỉ? hay mình già rùi nên quên, khổ thân mình!
    Nick tớ ở ngay chữ ký đó cả tel nữa! có gì hay ho nháy tớ, tớ gọi lại nhé, tớ được cái tư bản trong vụ alô, nghe rõ trả lời lém
  7. noloves83vn

Tớ đính chính lại "ý cò" của cooffee là ngoài vụ ăn uống,đàn hát ra thì nhạc gì tớ cũng nhảy Mọi người bảo tớ là ham chơi thì hơi quá nhưng cũng chỉ gần như vậy thôi. tớ chưa bao giờ được vây quanh đám đông là chị em cả, sợ thì tớ koh sợ mà chỉ sợ chị em bị thiệt bởi đánh nhau vì tớ thôi.
    Ôi ! nghĩ lúc đó thật....
  8. cooffee

cooffee Thành viên mới

Gớm... được lời như cởi tấm lòng... cứ gọi là mát cả lòng cả dạ dày tim gan phèo phổi chị em chuồng mình nhở nhở. Được đấy
    Được cooffee sửa chữa / chuyển vào 08:17 ngày 29/03/2008
  9. cooffee

cooffee Thành viên mới

Xúc động quá nên thành ra 2 bài thế này đây...
    Được cooffee sửa chữa / chuyển vào 08:19 ngày 29/03/2008
  10. noloves83vn

Hix, chẳng đến nỗi xúc động vậy đâu, chẳng qua là muốn spam thôi, tớ mà là mod tớ treo ngược nick cậu lên rùi