1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lịch tụ tập

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi PamHime, 25/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noloves83vn

noloves83vn Thành viên mới

Nghĩ mãi chưa ra cách để nịnh hoặc lừa vợ nó cho xiền, mỗi ngày cho 20K tiêu vặt ( 10K ăn sáng+ 2K trà đá + 8K vá xe) chẳng thừa ra xu nào. Nếu tầm 200-300K chắc liều nhất là cướp Ngân Hàng, thừa tiền trả cho cả bọn tẹt ga cho bõ những ngày bị vợ bắt nhịn đói nhịn khổ.
  2. noloves83vn

Vậy với ý cò của tôi là chốt thế này nhá. Trc hết mọi người thống nhất là t7 chat room cũng hơi khó vì thứ 7 máu chảy về tim, bít đâu chính đứa bảo chát t7 nó lại té đi đánh quả lẻ thì sao, chát room chỉ là đề phòng thôi do đó nên mọi người để lại số điện thoại cho tiện liên lạc và gào réo nhau cho dễ.
    Tiếp theo là trong chương trình thì vấn đề tiền nong là như vậy chỉ cần ~ 200K là ok roài, phung phí quá ko nên mà tiết kiệm quá thì "làm người đ ai làm thế). Tạm thời thống nhất sau khi lang thang, lượn lờ chán thì đi uống nước hoặc hát hò. Vừa đỡ mệt, phức tạp( vì mũ BH) và có cơ hội mà cò cưa nhau. Bởi mục đích chính của buổi ọp này là CÁC ỈN NỮ NHÀ TA MUỐN CHỨNG TỎ MÌNH KO ĐANH ĐÁ, KO CHUA... VÀ VẪN CÓ CƠ HỘI CÓ NGƯỜI YÊU
  3. heoxinh83

heoxinh83 Thành viên mới

Ôi Heo tớ xin cấp báo [/purple]HUNG TIN :Chủ nhật nài ( đúng ngày lành tháng tốt giờ hoàng đạo....<<< thía mới chít iem ), công ty tớ tổ chức đi...học ( ẹc ẹc.... ). Học lớp giao tiếp của bọn Tâm Việt ....hic,lẽ ra là đi học từ tuần trước cơ, nhưng chả hỉu trái gió giở zời thía nèo mà lại hoãn....để đến đúng hôm 4,5,6/4 lại đi học .Đấy, kả chuồng bảo tớ phải làm sao ??? [red]Lăn đùng ra dỗi , không đi ,hay cứ đi rồi...xách va li về nước ?[/red][r39)] [purple]Hix, đến đau cả đầu
  4. heoxinh83

heoxinh83 Thành viên mới

Ôi Heo tớ xin cấp báo HUNG TIN
    Chủ nhật nài ( đúng ngày lành tháng tốt giờ hoàng đạo....<<< thía mới chít iem ), công ty tớ tổ chức đi...học ( ẹc ẹc.... ). Học lớp giao tiếp của bọn Tâm Việt ....hic,lẽ ra là đi học từ tuần trước cơ, nhưng chả hỉu trái gió giở zời thía nèo mà lại hoãn....để đến đúng hôm 4,5,6/4 lại đi học .Đấy, kả chuồng bảo tớ phải làm sao ??? Lăn đùng ra dỗi , không đi ,hay cứ đi rồi...xách va li về nước ? Hix, đến đau cả đầu
    [/quote]
  5. noloves83vn

Úi zài, thành thật chia buồn, trời ko thương kẻ bất lương, ui nhầm, phỉ thui cái miệng nào. Thế heo đi học cả ngày cơ à? nếu bọn này đi thì tầm 2-3h chắc là có chương trình khác chứ ko lượn mãi ko đó đâu, lượn nhiều quá lại về ajnomoto thì chết. Tranh thủ đi đc lúc nào thì gọi cho Pam nhé. Boy thì đuổi chứ girl thì... CÀNG ĐÔNG CÀNG ZUIIII !
  6. heoxinh83

heoxinh83 Thành viên mới

Tớ ngồi nhai đến 4h chiều cơ .Có gì nếu nhà mìn hum đó vẫn còn tay nắm tay ta kết đoàn thân ái....thì tớ sẽ phone cho Pam xem mọi người ở đâu rùi phóng vèo wa zậy....
  7. PamHime

PamHime Thành viên mới

Híhí, có khi 4h chiều Pam đang ngồi nhà online để báo cáo kết quả rùi ý chứ!
    Hôm đó đáng lẽ tớ cũng vướng một vụ quan trọng lắm mà tại đã hẹn nhà mình trước rùi, lại là thành phần đầu têu nên tớ quyết tâm cancel hết để đi với nhà mình đấy chứ!
  8. thubuont10

thubuont10 Thành viên mới

Này tại sao cứ phải đá đểu chị thế hả Kưng. Chị đã đề xuất ra cái ý kiến hay thế mà lại nói mình như vậy.
    To all ỉn: Theo mình thì nên hẹn thóg nhất 22h chat room vào tối thứ 7 này. Ai vắng mặt thì cho lại sđt để tiện liên lạc.OK
  9. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

ôi khổ thân heo quá nhẩy , nói chung heo cứ lệ quyên còn bọn tớ ăn uống hát hò nhảy múa giùm cho
  10. noloves83vn

22h cơ à? mùa này sao lắm muỗi vo ve thế ko bít, giá như mình gom đủ xiền mua cái laptop roài ngồi trong giường tha hồ vùng vẫy thì chắc ko bị sốt xuất huyết. Mà đá đểu là cái zì vậy thubuon? tra từ điển mãi chẳng thấy, nản quá..
    "Trên đời chẳng có gì sướng hơn là làm người khác tức giận và chỉ lặng im