1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Lịch tụ tập

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi PamHime, 25/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noloves83vn

noloves83vn Thành viên mới

Thôi hôm nay là lần cuối Noloves xin hứa sẽ ko đá đểu, trêu ghẹo chị em, thực ra thì thâm tâm cũng ko muốn 1 tí tẹo nào đâu, như thế trẻ con nó nhìn thấy lại cười cho ấy chứ. Nếu mọi người mà vẫn còn "rận" tớ í, hôm này tớ mang cho ít bánh đậu xanh ăn cho khát nước nhá, của nhà trồng được mà.
    Hôm nay là ngày lành tháng tốt, vào một hôm trăng thanh gió mát noloves tui hứa ...như thế nhá, mong chị em cho tớ 1 ngày bình yên ko mắng tớ nữa. tớ chừa roài
  2. PamHime

PamHime Thành viên mới

Đấy nhá, cả nhà tối thứ bảu rủ nhau chát khuya rùi sáng hôm sau CN không dậy được để tớ đứng đợi là chít với tớ đấy nhá
    Muh nhân tiện nói đến chuyện này mới nhớ ra. Các bạn biết sđt của tớ rùi thì nhắn cho tớ cái tin với, ghi rõ nick trên ttvn là gì để tớ lưu lại. Hôm đấy ngủ quên tớ còn gào, thế này nè
    -->-->-->-->-->
  3. noloves83vn

Đấy thấy chưa, ít nhất phải như Pam, chuyện gì quan trọng thì quan trọng nhưng cứ đi chơi cái đã, đi chơi vui rùi thì về ngủ ngon mai quậy tiếp. tiếp thu ý kiến của chị em
  4. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

hehe may quá có người gọi dậy sáng chủ nhật nào 9 h mới lăn ra được khỏi cái giường thân yêu , đang no không rõ sáng hôm đấy mà đến muộn thì chít với cả nhà
    Pam nói làm Full có thể ăn no ngủ kỹ rùi sáng hôm đó Pam cố gắng dậy sớm hét mọi người dạy nha
    pm SĐT cho pam rùi đấy
    Được fullhouse26 sửa chữa / chuyển vào 21:21 ngày 01/04/2008
  5. PamHime

PamHime Thành viên mới

Huhuhu, đề phòng thêm thế thui chứ đừng bắt tớ làm cái đồng hồ báo thức của cả nhà nhé!
  6. cooffee

cooffee Thành viên mới

Nhà mình dạo này đìu hiu quá... sốc lại tinh thần đi nào
  7. suoihoa038

suoihoa038 Thành viên mới

tình hình vụ 6/4 thế nào các pác nhỉ, cho ẻm xí một chân cho em,một chân cho con bạn tuổi chuột, cộng với một chân cho con bạn tuổi heo nữa, cộng với một chân cho......mà tới hôm đó thì hẹn nhau thí nào nhỉ, tớ là thành viên mới, chưa off lần nào, mong các Heo chỉ giáo. hị hị
  8. noloves83vn

Đìu hiu thật, tớ đang lo sốt vó lên vì đang ở trên Yên Bái, chuyến công tác cuối cùng tại cty giải quyết công việc xong là té
    Nhưng đến bây giờ vẫn chưa đâu ra đâu cả, chán phát ngán lên đây nè.
    Ở đây buồn như con chuồn chuồn, có mỗi món táo mèo đói quá ăn mà chát xít buồn quá giời ơi
  9. fullhouse26

keke bạn xí nắm chân thế báo cáo rõ cho thành viên nhà được biết để còn đặt khẩu phần chứ
    đây là vụ off đầu tiên nên hổng no đâu chào mừng bạn đi càng đông càng vui
    ngay cái típ có điện thoại của bạn PamHime và ngay trang đầu có nick của Pam đấy bạn liên lạc với Pam nhé
    hì chào mừng bạn chui vào chuồng lợn
  10. fullhouse26

khổ thế người ta thường bảo chán cơm thèm phở đây lại chán cơm ăn táo mèo
    noloves83vn hehe chủ nhật nhớ mang thêm vài cân táo mèo cho chị em tráng miệng nhé , không mang thì đánh chít