1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Liên Minh tham gia ĐH Box DL 2010 ( Photo & Clip từ Tr 8 - Tư liệu Tr 13 )

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi BCK, 14/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackjackvy

blackjackvy Thành viên mới

Trò chơi thì đơn giản thôi mà, lên đó phổ biến là xong. Quang trọng là khâu chuẩn bị dụng cụ trò chơi, Anh Tiến sẽ cùng chung tay lo vụ này :))

Mục đích quan trọng của buổi bóng đá tối nay là chọn ra đội hình bóng đá Nữ sẽ thi đấu tại đại hội và 2 nhà giao lưu cho quen nhau. Ai ko đi thì chỉ có thiệt thui nha :))
  2. i_know

i_know Thành viên mới

nhà liên minh ơi nếu là nhóm nhỏ lẻ thì khi tham gia trò chơi các kiểu có được tham gia ko :D tại nhóm tớ có mỗi mấy người , nhưng mà chưa tham gia nhà nào hết í
  3. BCK

BCK Thành viên quen thuộc

Nhóm bạn tự lo ăn nghỉ, đóng tiền phí ĐH rồi fải ko ???

Mục đích chính đi Đại hội là thay đổi không khí cuối tuần, giao lưu, xả xì chét nên Liên Minh luôn sẵn sàng tinh thần vui chơi giao lưu với các bạn :-bd Đặc biệt là giao lưu kèm hoa quả, bim bim.... ;))

P/S: ACE LM lưu tâm thêm rằng thời điểm ở ĐH trùng dịp Halloween, thế nên bạn nào có hoặc kiếm đc mặt nạ gì kinh dị khiếp đảm hãy đem đi đến ĐH nhé.
    Ngoài việc chuẩn bị dải băng, hình ******* dán như đã bàn sơ qua ở buổi off trước, cũng xem thêm khả năng có nên chuẩn bị sơn màu - vôi ve, chổi bút lông... Đêm T7 ở ĐH chúng ta chơi trò tô vẽ lên khắp người nhau nhể [r24)]
  4. i_know

i_know Thành viên mới

um, tại vì nhóm tớ có mấy bạn ở xa xuống nên phải gặp nhau ở Đại hội, còn ở HN cũng đi làm với công tác hôm đó mới đi được nên là ko thể tham gia nhóm nào hết, nên đi thành nhóm nhỏ thôi, nhưng đến đấy rất vui được tham gia cùng tất cả các bạn :D
  5. BCK

Osake, hoan nghênh nhóm bạn tham gia cổ vũ, giao lưu với Liên Minh :-bd[r2)][r2)]
  6. i_know

i_know Thành viên mới

ủa sao viết 1 đống lúc trưa mà chiều lại phải sửa vậy :D
  7. BCK

Biết bạn đọc xong là đc rồi :))

Chuẩn bị off đê. Lát nữa sẽ có thông báo :-"
  8. i_know

i_know Thành viên mới

ủa bạn ơi có biết cách sửa bài viết của mình ở đâu ko hả
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    sao bài ở đây có cái bút để sửa mà ở cái trang thi ảnh lại ko có cái bút để sửa nhỉ bạn nhỉ
  9. BCK

Thông báo OFF:

+ Thời gian: 20h00 ngày chủ nhật ( 24/10/10 )

+ Địa điểm: Trà Chanh, 478 Xã Đàn ( Đường Kim Liên Mới ). Chỉ dẫn thêm: Cách phía Nguyễn Lương Bằng ~ 150m. Cạnh ACB Bank & TTDV Khách hàng VNPT

@ u_know: Hình như ở các topic dính trên đó ko có bút sửa đâu. Muốn sửa thì bạn phải mượn nhờ bút người khác sửa giúp cơ :D
  10. lazymun

lazymun Thành viên mới

@BCK hôm nay đi giao lưu với nhà LM tớ tk demo để hôm ĐH làm cho quen mà mỏi miệng chả thấy ấy đâu:((.
    @ các bạn (chị) gái nhà LM: em nghe giang hồ đồn là đội nữ nhà LM chăm chỉ tập luyện bóng bánh lắm. Sau vụ ĐH cho em join với nhé[r32)]