1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Liệu có tình yêu online???

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi nuquainhatrang, 12/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. light22007

light22007 Thành viên mới

Hỏi câu này lâu òy mà chả có ai trả lời hết, box ĐSG là box nào nhỉ?
  2. dangmaivy

dangmaivy Thành viên mới

3. Nhim_hax

Nhim_hax Thành viên mới

Bạn hãy tin nhưng đừng quá kỳ vọng. Tình yêu cần sự chân thành. Chỉ có thời gian và sự tiếp xúc thực tế mới chứng minh được điều đó! Goodluck!
  4. motthoisadoa

motthoisadoa Thành viên mới

một khi duyên số đã định thì dù tiếp xúc qua đâu,phương tiện liên lạc gì thù cũng dẫn đến tình yêu thôi , mấy bạn quan trọng hoá vấn đề rồi .
  5. Lockhart

Lockhart Thành viên mới

híc, không có tình yêu online sao lúc này mình cảm thấy nhớ thế chứ
  6. noobvn

noobvn Thành viên mới

quen 1 người 4 tháng, cũng nói chuyện rất hợp, cũng thích thích nhau, nhưng tiếng yêu thì chưa xác định.
    Đúng là đàn ông?
  7. tuanhac042

tuanhac042 Thành viên mới

nói chuyện được gần 4 năm òi. thích cực kỳ nhưng chẳng đi đến đâu cả, đến tận bi giờ.
  8. hoanganhdvit

hoanganhdvit Thành viên mới

Hoang đường cái gì mọi người cứ nghĩ cho mình là đúng cho rằng người khác làm ko giống mình là sai là điên rồ!thật buồn cười chính điều đó có lẽ đến hàng trăm hàng nghìn đôi sau khi ăn ngủ với nhau rồi mới thấy là sai là nhầm tình yêu thể xác với tình yêu đích thực !vâng các bác cho đó là nhảm nhỉ là buồn cười, ko thực tế vậy ai nói cho mình biết thế nào tình yêu đích thực...?mình cũng ko nói chắc với bạn đó là tình yêu nhưng đâu phải nhưng gì người đó làm cho bạn là ko có chút gì là đúng là thật lòng chứ!đừg có tưởng cứ ở gần chăm sóc..là thật nhé!điều quan trọng nhất là hãy sống và làm theo con tim ko vì những gì người khác nói mà đánh mất tình yêu của mình!chúc bạn có lựa chọn sáng suốt
  9. BadBoy_Prez

BadBoy_Prez Thành viên mới

Theo như Lão Tử thì chắc chắn là có tình yêu online.
    Vì Lão nói: Khi ta biết trắng là trắng thì đã có đen rồi, khi ta biết tốt là tốt thì đã có xấu rồi.
    Nghĩa là đã có tình yêu offline (mọi người thừa nhận nhé) thì sẽ phải có tình yêu online, như thế mới phân biệt được tình yêu online và offline, chứ nếu không thì chỉ có 1 tình yêu thôi. hi hi...
    Nói vui vậy, chứ yêu là sự ổn định của cảm xúc trong 1 khoảng thời gian nhất định, nếu hiểu nhau và tin nhau thì yêu thôi. Còn nếu đã thắc mắc tức là không phải yêu rồi.