1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Liệu còn tình yêu giữa chúng ta

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi MachSanhTieu294, 18/04/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MachSanhTieu294

MachSanhTieu294 Thành viên mới

Em và anh quen biết nhau gần 1 năm rồi và yêu nhau 5 tháng. Anh theo đuổi Em 2 tháng nhưng e không đồng ý. Sau đó a đi quen người khác. Sau 3 tuần a ct cô ấy. 1 tháng sau e và a nói chuyện lại và tụi e quen nhau. Thời gian đầu quen nhau. A ấy yêu thương e hết mực, luôn làm e vui và tôn trọng e trong mọi chuyệN. 3 tháng đầu quen nhau trôi qua trong màu hồng của hạnh phúc. Ai cũng ghen tỵ với tụi e. Nhưng mọi việc thay đổi sau khi a gặp lại người a từng yêu đơn phương sâu đậm. Chị ấy hơn a 1 tuổi. Hai người thường xuyên đi chơi, nhắn tin. A quan tâm chị rất nhiều. Ngay cả việc chị thèm ăn món gì a cũng vội vã đi mua cho chị ấy. E nhẫn nhịn im lặng k nói. Và sau đó, có 1 lần e và chị ấy xảy ra mâu thuẫn và hiểu lầm. Cả 2 đều sai. Nhưng a ấy lại chỉ nghe 1 phía từ chị ấy và trách e. Bắt e phải xin lỗi chị ấy. E k đồng ý. Và a ấy thẳng thừng nói lời chia tay e. Sau đó a xl Và tụi e quay lại với nhau. khoảng thời gian gần đây. A ấy tụ tập vui chơi với 1 nhóm bạn mà trong đó có chị ấy, cô người yêu a quen 3 tuần e kể trên Và 1 số người khác nữa. Từ khi chơi, a như quên rằng a có ny là e. A dành mọi thời gian để tụ tập. Mỗi tối e và a chỉ trò chuyện 1 tiếng nhưng thái độ của a rất lạnh nhạt. A luôn miệng nói là yêu e và bạn a cũng nói với e như thế. nhưng làm sao mà e tin được. e mệt mỏi lắm. Khi e nói những bức xúc của mình thì chỉ nhận lại sự bực dọc của a. A nói yêu thì yêu nhưng bạn a vẫn quan Trọng. 1 tuần tụi e chỉ gặp nhau có 1 ngày duy nhất, nhưng lại chẳng được trọn vẹn. Khi đang ngồi nc thì đám bạn của a tới, cô người yêu cũ của a cố tình tỏ ra thân mật với a để chọc tức e. Rồi a ra đùa giỡn với nhóm bạn của mình để e ngồi 1 mình. Sau đó a chở e về sớm để đi với nhóm bạn của mình. Bây h trong a chỉ có bạn và bạn. E buồn và mệt mỏi lắm. bây h a luôn cáu gắt và rất hay giận e. Nhưng lúc nào cũng bảo là yêu Em rất nhiều. Xin mọi người cho e lời khuyên ạ. E cảm ơn nhiều