1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Limp Bizkit

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi slimD, 19/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Zeter

Zeter Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Em bức xúc quá rồi đấy.Chẳng có chủ đề nào để nói về Reanimation cả.Trời ơi.

Zeter
  2. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

Ai bảo em ko có?Hồi trước có chủ đề về reanimation rồi mà.Em tìm lại thử xem.Chắc nó bị trôi xuống trang 2 rồi.
    Đề nghị các bác LB là LB,LP là LP nhé.Chủ đề về ban nhạc này lại nói về ban nhạc kia thì ko hay lắm mặc dù em rất thích noi về LP

Tomato dù thế nào vẫn là tomato
    Linkinhot lúc nào cũng chỉ là linkinhot mà thôi
  3. Archdevil

Archdevil Thành viên quen thuộc

Reanimation co tu lau roi còn gì. Tôi mua đĩa Reanimation cả tháng rồi, nghe cũng được lắm. Tuy nhiên với những bạn nghe ko quen remix thì sẽ ko thích lắm. Theo tôi đĩa này có 1 vài bài mix khá hay, pha hơi nhiều electionic 1 tí nhưng đó là thể loại khá được ưa chuộng hiện nay ở nước ngoài: Electronic Metal core Rap. Rất đáng mua nếu bạn thích LP. À, xin thông báo là LP có một đĩa From The Collector, ít bạn biết, đĩa này có lâu rồi, nhưng bây h tôi mới thấy bán trên thị trường.
    Chúc vui. he he.
    Xin lỗi nếu thông tin cũ, hôm nay tự nhiên lên thấy có bạn hỏi thế, nhưng mà hình như từ lâu rồi, hi`

Be Sparkling, Be Yourself
    ArchdeviL
  4. slimD

slimD Thành viên quen thuộc

Theo tôi nghĩ thì "electronic metal.." chính là phong cách của LP. Còn "remix" được thực hiện hoàn toàn trên cơ sở xử lý các original record, tức là 100% electronic chứ không phải là "pha"
    slimD
  5. Archdevil

Archdevil Thành viên quen thuộc

oops, thực ra cũng ko phải là xử lý trên original record đâu, nhiều đoạn nó hát lại hoặc hát thêm lời chứ. Còn Electronic hay ko thì cũng có thể lắm, khì . Xem hình reanimation mới sướng chứ, rô bốt bắn nhau bùm chíu,vãi đạn...

Be Sparkling, Be Yourself
    ArchdeviL
  6. leha2000

leha2000 Thành viên rất tích cực

CÓ ai biết chỗ bán VDC Eminem Live ko???

Everybody like me

7. slim_sandy

slim_sandy Thành viên quen thuộc

LB vĩ đại hơn LP va` Eminem is the best
    ROCK, it's what we're all about, it's what we live for, c'mon and shout it out!
  8. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

Stop ngay nhé!Tên chỉ đề là LB thì chỉ nói về LB mà thôi.Thỉnh thoảng chen vào ban nhạc khác thì cũng được nhưng ko phải là nói quá nhiều như thế này đâu.Nói về Reanimaytion đề nghị các bác vào phần về album này.Rõ ràng là có mà,phần đầu là mua bán nhưng phần sau thê nào thì tuỳ các bác mừNói về đĩa có nhiều chủ đề lắm.
    Bác nào từ bi hỉ xả thêm cho em cái chủ đề về Eminem cái nhỉ.Em ngại tạp chủ đề mới lắm
    Các bác thấy các video clip của LB thế nào?Em thấy hay lắm tuy hơi ghê.Lúc xem phải canh vào lúc người lớn ko có nhà ko bị mắng chết

Tomato dù thế nào vẫn là tomato
    Linkinhot lúc nào cũng chỉ là linkinhot mà thôi
  9. slimD

slimD Thành viên quen thuộc

Vậy bắt buộc phải nói về LB hả? Thế thì mọi người mua New old songs về mà nghe, sau đó so sánh với Reanimation xem thế nào.
    slimD
  10. bananasea

bananasea Thành viên quen thuộc

New old songs cua LB nghe dinh that,co le la hon Reanimation nhieu.Bai nao cung thay hay,phe lòi mat luon

Why I never walked away
    Why I play myself this way
    Now I see,your testing me,pushes me away