1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Limp Bizkit

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi slimD, 19/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. n0ne

n0ne Thành viên mới

con chut thoi gian , toi xin viet them vai dong ve album moi "Result may vary " , dung la da danh dau su tro lai cua Limp ... va tat nhien la khong the bo qua . Ve "behind blue eye" theo toi co le Fred da dat nhieu tam huyet vao ban ballad nay nhieu hon cac bai khac nhung co le da khong thanh cong nhu mong muon . Du sao , cac fan cua Limp cung da quen voi phong cack Punk Rock cua anh ta nhu trong "eat you alive "
    "gimme the mic ", co le BBY chi la mot doan ngan "binh yen" trong tam trang hon don , du doi cua Fred .
    Ngoai ra , co le do toi hay tim hieu loi bai hat nen neu noi ve RMV , toi xin de cu "Lonely World" : lai them mot ban rap nua ??? , tuy anh em...
  2. ChesterLQ

ChesterLQ Thành viên mới

Đồng ý với n0ne về Lonelyworld , còn bài Radio is dead cũng hay nhưng mà điệp khúc hơi bị nhẹ nhàng quá thôi. Result nghe cũng ổn chứ.
  3. mabu_comRD

mabu_comRD Thành viên mới

Chào các bác em cũng khoái nghe LB lắm nhưng mà chưa được nghe nhiều nên cũng chẳng biết gì về nhiều về band cả.Lần đầu tiên em nghe LB là bài bonus trong đĩa của LP đấy là bài boiler,nghe một lần em đã kết nổ đĩa rùi em chạy ra hàng đĩa và hỏi đĩa của LB thì chẳng hàng nào có cả, chỉ toàn thấy LP thui(lúc đấy LP đang nổi vãi lúa).Mãi sau này em mới tìm được một đĩa của LB mà trong đấy em khoái nhất bài Nó kìa(NOOKIE)sau đó lại được thấy eat you alive của LB làm loạn hết cả bảng sếp hạng châu á thì em đã kết LB cực kỳ rùi.Nhưng mà thế chó nào em tìm mãi chẳng thấy hàng nào bán đĩa của LB cả thế mới đau em chứ,vậy bác nào biết chỗ nào bán đĩa của LB thì chỉ cho đàn em với,nghe mãi LP chán rùi,thỉnh thoảng phải thay đổi chứ.Em cám ơn trước
    ĐÀN EM KHOÁI QUẬY
  4. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

chac, limp bizkit hay that day nhung du sao thi cung ko fai gu cua tui. tui rat thich eat u alive hay behind blue eyes nhung du sao khi co chuyen buon thi nghe nhac lb cha giai quyet dc van de gi . tai nghe lp quen roi. khi nao cam thay chan doi, nghe lp cang muon khoc ti ti luon, nhac buon lam ,nhung luc nghe xong thi giam stress han. tuyet that. dai khai moi nguoi deu co than tuong rieng cua minh ma, lam sao co the noi nguoi nay hay roi che bai nguoi kia dc, neu ai cung suy nghi giong ban thi lam sao nguoi ta con ban dc dia roi dc cong chung don nhan co chu. cho nen can fai suy nghi thoang mot chut ve van de than tuong.
  5. mabu_comRD

mabu_comRD Thành viên mới

Đồng ý là ai cũng có thần tượng của riêng mình,nhưng mà nghe mãi một band cũng chẳng thể nào thấy hay mãi được,tui là tui khoái nghe nhiều thể loại,nhiều band khác nhau,có thế mới thấy cái hay của từng band,từng dòng nhạc.LB cũng vậy,nó có cái hay riêng của nó mà không một band nào có được,kể cả LP mặc dù nghe nhạc của LP dễ hiểu hơn nhưng nó vẫn như thiếu một cái gì đấy nên mặc dù được rất nhiều người yêu thích nhưng cũng chẳng có ai bảo là LP vượt được qua LB cả,nói chung là tui thich cả hai band,không band nào hơn band nào,còn về chuyện đĩa thì yên tâm đi,band nào ra đĩa tui cũng mua cả không phải lo
    ĐỜI CHIM LỢN
  6. ChesterLQ

ChesterLQ Thành viên mới

Tôi thích mấy band không chỉ ở nhạc hay mà còn ở lời bài hát ý nghĩa , sâu sắc. Tôi thấy Metal , Guns , Creed lời hơi bị triết , còn Limp thì hơi bậy , có LP là đời thường . Tuy nhiên band nào cũng có cái hay riêng .