1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Linh tinh ( V2 )

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 09/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Oài,
    linh tinh lang tang,
    lang thang
    đi spam
    chẳng thấy hứng thú về bất cứ cái gì cả!
  2. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Chả biết gì,
    người ta vào Topíc Linh tinh thì người ta nói linh tinh
    Đấy không phải là xì pam nhé!
    Thật là linh tinh
    linh tinh quá!
  3. ngay14thangsau

ngay14thangsau Thành viên mới

Hôm nọ mới đập thèng bạn tơi bời cái tội không biết bảo vệ HN khi bị mấy lão Đài Loan coi thường. Nó lại bảo lão ý nói "tưởng HN nhỏ quá không có SB Quốc tế mới akay chứ! Đúng là cái bọn ĐL mắt bé tí nên chả nhìn thấy cái gì!!!
  4. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

hnay là ngày đẹp zời....thế mà mình lại trốn học....đi chơi với thằng người iu con bạn! yêu Hà nội thế...liệu mình có đủ can đảm rời xa Hn ko nhỷ?
  5. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Anh ơi, hôm nay lại nhớ anh lắm ý. Đã nói là không chạm vào cái gì là anh, không nhớ đến anh nữa, nhưng em không kìm được cảm xúc của mình. Thấy anh buồn, anh tâm trạng không vui là em không kìm được lòng. Cún con của em, mạnh mẽ lên anh. Anh vẫn là người đam mê cuộc sống mà phải không cưng? Anh sẽ lại yêu cuộc sống như cũ nhé, hãy đắm mình vào mùa đông lạnh với những cảm xúc ngọt ngào trong những ngày giá rét. Hãy chìm vào mầu vàng tươi rói của hoa cúc hoa cải hoa Hướng Dương nhé. Đừng buồn nữa, ngoài kia có bao nhiêu cô gái để anh yêu, để anh nói những lời ngọt ngào,... Cún con của em đừng thế nữa nhá, em sẽ buồn lắm đấy.
    Anh yêu ạ, em mong anh hãy yêu một ai đó đi, hãy yêu đi anh sẽ cảm nhận cuộc sống đẹp hơn nhiều... em sẽ không ghen đâu, không buồn đâu, em sẽ hạnh phúc vì em biết anh luôn cất em ở một góc nhỏ trong tim anh mà. Em biết điều đó cún của em ạ, và em cũng thế cũng sẽ yêu anh mãi thôi dù không bao giờ đến được với nhau thì mình vẫn thuộc về nhau và hai đứa mình đều biết điều đó phải không anh?
  6. sh6868

sh6868 Thành viên mới

Đọc bài trên hơi khó hiểu, như là đang yêu nhau nhưng lại chia tayu rồi , rắc rối quá

MS sửa vì Linh tinh không trích dẫn
    Được MAGICSTAR sửa chữa / chuyển vào 14:30 ngày 18/12/2007
  7. Cobalt

Cobalt Thành viên quen thuộc

Dạo này gặp nhiều loại người vô công rồi nghề. Thời gian lãng phí như thế với 1 con người có văn hóa thì sẽ khác. Phaỉ dọn 1 đống các thứ tạp nham, bân bẩn bực cả mình.
  8. exmarketing1

exmarketing1 Thành viên mới

Cobalt!
    Nói thế này là có văn hóa!
    Èo ơi, chả dám nghĩ thế đâu.
    Chắc mấy bạn này quen nhau ngoài đời nên mới biết rõ nhau như thế!
    Có văn hóa thì cũng chả bao giờ mở mồm ra chê người khác viết là vô công rồi nghề nếu như chưa biết rõ người ta thế nào!
    Đúng là linh tinh!

Được MAGICSTAR sửa chữa / chuyển vào 14:36 ngày 18/12/2007
  9. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Hehe.... khó hiểu mới là linh tinh, sh6868 ạ. Nếu nó dễ hiểu thì đã post vào chỗ có tiêu đề rõ ràng roài. Hehee.... chỉ là linh tinh trong một vài phút xao xuyến thôi mà.
    Cún con của em, hôm nay là một năm rồi đấy. Thời gian thế mà trôi nhanh nhỉ. Nhìn lại mình có ít thời gian bên nhau quá, đã thế lại toàn chạy trốn và giận dỗi. Hạnh phúc bên nhau ít quá cưng nhỉ, nhưng thế cũng đủ để nhớ mà phải không anh, đủ để anh và em là những người không thế thay thế trong cuộc đời chúng ta phải không cưng.
    Chúc cưng yêu của em luôn vui và yêu đời như ngày em mới gặp anh nha. Yêu anh

Được MAGICSTAR sửa chữa / chuyển vào 14:38 ngày 18/12/2007
  10. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Ước gì anh yêu ai đó nhanh nhanh lên.
    Để anh mau chóng quên em hoặc sẽ nhận ra rằng không yêu ai ngoài yêu em