1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Linh tinh ( V2 )

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 09/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngatun267

ngatun267 Thành viên quen thuộc

cứ nghĩ vơ vẩn những chuyện linh tinh trong đầu rìu lại nghĩ về
    chuyện của Béo, ra đi ko 1 lời từ biệt
  2. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Trời lại nhàn nhạt.. Mới câu đầu chắc có ai đó lại chuẩn bị nghĩ mình sắp nói gì đây. Đời là thế, có tật giật mình..
    Giáng sinh đến, trời lạnh hơn. Gửi vài lời chúc đến bạn bè( vài người), thấy trống rỗng. Chợt nhớ đến cái giáng sinh cách Nhà thờ Lớn chẳng bao xa.Trong một mùa đông...Lạnh.
    Giáng sinh. Với những ngọn nến... Mong cho sự yêu thương ở khắp mọi nơi. Trong trái tim của bạn.
  3. lordcharmed

lordcharmed Thành viên mới

đêm noel này mình sẽ ko bao giờ quên, mình đã làm 1 việc nhẫn tâm, mình là 1 thằng độc ác, 1 thằng tồi
  4. quachcaca

quachcaca Thành viên mới

Buồn quá sao mọi người cứ hiểu lầm về mình thế nhỉ, chán thật chỉ mong Em về ngay thôi để chấm hết
    -------------------------------------------------------------------
    Híc híc lại mưa nữa rồi, chịu thôi
  5. MAGICSTAR

Đang sợ phải đi luôn thì lại thấy tội cho bé. May quá, dù sao cũng còn một tháng nữa. Cả năm trời không đi xe mà vẫn đi ngon. Giỏi thật.
    Có mấy đứa hẹn mình cafe mà giờ vẫn biệt tăm biệt tích. Không lâu nữa- khoảng nửa tháng là lại không được đi chơi rồi.
    Trẻ con, suốt ngày ham chơi.
  6. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Hôm nay em thấy mình mệt mỏi ghê gớm, cảm giác như sự cố gắng chịu đựng một mình của em đã bị bẻ gãy. Em nhớ anh phát khùng luôn, dù có vùi đầu vào rượu hay những thú vui khác cũng không giảm được nỗi nhớ. Cái con người trái tim mềm yếu kia, thà chạy trốn, thà bỏ mặc em còn hơn là đối điện với em sao? Em thực sự không hiểu nổi anh.
  7. kinh_can_de_thuong

kinh_can_de_thuong Thành viên mới

1 người bạn đã xa ,những chuyện linh tinh ,những tin nhắn vớ vẩn.Thấy cuộc sống càng ngày càng đi xuống.Sự thay đổi không làm mình thấy vui hơn.Mình không muốn nghĩ mình sai ,nhưng hình như mình đang chọn 1 con đường không đúng lắm.Đành chờ đợi và đi đến cuối con đường.Khii đấy sẽ biết chắc rằng mình đúng hay sai.Quyết không bỏ cuộc giữa chừng.
  8. quachcaca

quachcaca Thành viên mới

Không ngờ trước đây mình lẩm cẩm thế ko biết, viết linh tinh thật bây giờ không biết phải del nó đi bằng cách nào.
    Bạn nào biết cách xoá bài viết nhắn hộ tôi cái, xin cảm ơn trước .
  9. MAGICSTAR

Vừa đọc blog của một đứa bạn. Vừa nói: Tuổi này, hình như người ta hay nói đến thời gian"
    Ai cũng kêu trời lạnh. Thế mà mình cứ hỏi như từ trên trời rơi xuống. Tại, chưa thấy lạnh.
    Hôm qua thấy căng thẳng, bực bội, không hiểu vì cái gì. Chỉ muốn đánh nhau. Hôm nay có vẻ ổn ổn hơn.
    Trà hoa đã có đến quán thứ 3. Mình rất lạ là vào quán hay bị lọt tai những lời nói chả thế nuốt nổi từ bàn bên cạnh. Tuổi trẻ giờ rất là sành điệu.
    Thằng bạn nói mình "Mọi người toàn đoán ấy 35 à?".Híc.
  10. quachcaca

quachcaca Thành viên mới

Mệt quá phong độ ngày càng đi xuống thế này, cứ lùi dần lùi dần chẳng biết bây giờ mình ở đâu nữa, hôm qua xem vtv3 có 1 thằng đần vừa cười nó xong thì tối mình lại phải cười chính mình đần quá