1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Linh tinh..........

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi violet, 10/07/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Ôi, nhóc con ơi, sao có thể nói khi mình biết lời nói của mình có thể làm tổn thương người khác. Mình phải biết im lặng. Cuộc sống đôi khi phải học cả sự im lặng.
    Em không dám chạm vào dù chỉ là một chút thôi những thứ nhắc tới anh. Em sợ nó làm em đau, khi mắt không nhìn, tai không nghe, đầu không nghĩ sẽ không thấy đau. Ngay cả lúc này đây, viết thế này cũng làm tim em nhức. Nhưng mà phải viết vì tình yêu của em không thể câm nín cả ngày được, thì thoảng nó phải được thổ lộ ở đâu đó, dù không muốn anh đọc được nhưng vẫn phải viết ở đâu đó.
  2. resurrection

resurrection Thành viên mới

lại nhớ, ko thể quên được
    đã 1 năm nay... em đã cố gắng, nhưng vẫn ko thể quên
    chỉ 1 chút thôi cũng có thể làm em nhớ đến anh, nhớ đến kỉ niệm, nhớ đến quá khứ
    fải làm sao đây? tại sao lại khó quênđến vậy? tại sao lại vẫn đau đến vậy?
    đã lâu lắm rồi.....
    giá như có thể quay ngược được thời gian.....
    "now im sitting here like we used to do
    i think about my life and now theres nothing that i wont do
    just for 1 more day, 1 more day with u"

3. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Anh à, cái topic này nó lên đến trang 100 rồi đấy. Nó mà bị khoá thì em biết nói chuyện với anh ở đâu nhỉ? Lại phải lang thang tìm một chỗ anh chả vào bao giờ, để trút tâm hự. Nghe cứ khổ khổ nhờ. Em chả thích mọi người biết em buồn thế này. Hôm nay Gọt nó bảo em đổi avata, cái ảnh chiếc xe đạp ấy. Nhìn nó em buồn kinh khủng, vì nó làm em nhớ đến anh. Anh ngồi trên đó tạo dáng, cười hiền lành. Gọt giận vì em không thể thay avata được. Em xoá cái ảnh ngay thì làm sao mà đổi được avata cho Gọt. Cứ thế này, đến bao giờ em mới là em ngày chưa quen anh. Đến bao giờ em vượt qua nỗi đau này được. Hả anh?
  4. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Hôm nay có tới mấy đứa bảo đọc blog của em buồn lắm. Chúng nó thương em muốn khóc, mong em về nhanh để được ôm em vào lòng, chia sẻ với em nỗi đau. Lạ thật, blog của em toàn chuyện linh tinh, em cố gắng viết vui vẻ, sao chúng nó biết là em buồn chứ. Có đứa bảo, từng câu từng chữ nó toát lên nỗi buồn ấy. Bọn bạn em nhậy cảm anh nhỉ, thế mà chúng nó cũng nhận ra. Hehee.... chúng nó hiểu được cả chuyện blog của em viết lên chỉ để cho anh đọc, chúng nó hiểu cả anh ạ. Ôi bạn em... thế không biết chính anh thì có nhận ra điều đó không nhỉ? Em xoá nick anh trong blog rồi, nhưng em biết anh vẫn đọc được nó, ko biết anh có cảm nhận được điều đó không. Có cái entry em viết cố tình chọc anh ghen, nếu anh không đọc, không ghen chắc em buồn lắm ấy, hí hí.... Chia tay rồi đấy, thế mà lúc nào cũng cứ như vẫn đang yêu ấy, làm gì, nghĩ gì, viết gì cũng nghĩ tới anh. Khổ nhỉ....
  5. kara_men

kara_men Thành viên mới

sợ những người thế này cực .... không biết họ buồn đến bao giờ nữa.... em mà gặp người cứ ám ảnh kiểu này em sợ cực......
  6. lordcharmed

lordcharmed Thành viên mới

ôi tình yêu sao lại trêu ngươi những người đang yêu thế chứ, khi yêu thì hạnh phúc biết bao, đến khi chi tay thì day dứt, dằn vặt, nhớ nhung. Thông cảm với chủ topic. Thôi tìm niềm vui mới đi nhé.
  7. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Ám ảnh? Em vẫn ám ảnh à anh? Uh, làm sao mà bảo quên là quên được. Bao nhiêu đường đất mình đã đi với nhau anh nhỉ? bao nhiêu kỷ niệm, những nụ hôn ngọt ngào, kể cả những trận cãi nhau, em giận dỗi,... Ôi, sao mà quên được. Giá mà em đừng biết việc anh vẫn quan tâm tới em thì em chả đau lòng, nhưng mà em biết rồi thì em lại đau lòng hơn. Sao lại khổ thế nhờ, chả yêu nhau đã đành, vẫn yêu mà phải chia tay. Yêu là đau rồi, phải không anh.
  8. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Sẽ chả gặp anh đâu, vì gặp có để làm gì? Lại làm anh buồn hơn, lại làm anh phải cố gắng nhiều hơn. Đã hứa rồi, quyết không gặp đâu. Không nghe lời cái Rùa là gặp để thay băng, vết thương đã lên da non rồi, cần gì thay băng anh nhỉ. Chả cần phải rạch ra để được thay băng nữa.
    Uh, em đúng là chả nhớ gì cả. Trước khi em đi mình đã nói là bên nhau vui vẻ để khi em đi rồi, mình sẽ chia tay. Thế mà em không nhớ, thế mà em vẫn buồn, vẫn trách anh. Em đúng là đồ hay quên.
    Mùa Thu rồi đấy anh ạ. Mùa Thu đến từ tháng 8. Nhưng với em mùa Thu bao giờ cũng là tháng 10. Tháng 10 bắt đầu rồi, tháng tình yêu, tháng hạnh phúc. Năm nay vẫn thế, dù có anh hay không nó vẫn là Mùa thu mùa tình yêu với em.
    Hanoi in autumn, in the love season........
  9. gemini110686

gemini110686 Thành viên mới

chẳng hiểu mọi người viết linh tinh gì nữa...cứ post vài dòng lên làm cho là có vậy...Tình yêu rồi cũng sẽ kết thúc...sao phải buồn phải khóc bạn ơi.Đời là thế cứ cho đi rồi nhận,khi nhận rồi lại phải cho đi...Khóc làm gi,giải quyết được gì...đời là thế,hận làm gì cho mệt.Sống cho hoành tráng để nhìn đời cười khểnh...Đời vô nghĩa vì đời chẳng là chi...
  10. bosson1984

bosson1984 Thành viên mới

ngay cả topic linh tinh ... mà còn quảng cáo được , dân ta đúng là giỏi làm kinh tế thật chả trách người ta cứ mặc sức giầu còn mình mãi nghèo ! BUỒN !

MS sửa vì Linh tinh không trích dẫn
    Được MAGICSTAR sửa chữa / chuyển vào 17:20 ngày 20/12/2007
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa